புது தில்லி: சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் மகேந்திர சிங் தோனி ஒருவருக்கொருவர் ஒத்ததாக இருக்கிறார்கள், ஏனெனில் 2008 இல் ஐபிஎல் தொடங்கப்பட்டதில் இருந்து தாயத்து வீரர் உரிமையுடன் இருக்கிறார். இருப்பினும், CSK அவர்களின் அதிகாரிகள் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதால் இரண்டு ஆண்டுகள் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டனர்.
தொடக்க சீசனில் இருந்து அணியை வழிநடத்தி வரும் தோனி, தற்போது 200வது முறையாக சிஎஸ்கே அணிக்கு கேப்டனாக பதவியேற்று சாதனை படைத்துள்ளார். ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் புதன்கிழமை சேப்பாக்கத்தில்.
ஐபிஎல் 2023 அட்டவணை | ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை
ஆல்ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா சிஎஸ்கே கேப்டனாக தோனியின் 200வது போட்டியை மறக்க முடியாததாக மாற்ற நாளை அணியின் வெற்றியை எதிர்பார்க்கிறார்.
செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்ற போட்டிக்கு முந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பில் இது குறித்து ஜடேஜாவிடம் கேட்டதற்கு, “நான் என்ன சொல்வது. அவர் சிஎஸ்கேயின் ஜாம்பவான், அவர் இந்திய கிரிக்கெட்டின் ஜாம்பவான். அவருக்கு வாழ்த்துகளைத் தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். .
“நாளை ஆட்டத்தில் வென்று, கேப்டனாக 200வது போட்டியில் அவருக்கு பரிசாக வழங்குவோம் என்று நம்புகிறேன். கடந்த இரண்டு ஆட்டங்களில் நாங்கள் எப்படி விளையாடினோம் என்ற வேகத்தை தொடர நம்புகிறேன்.”
சிஎஸ்கே மற்றும் ராயல்ஸ் ஆகிய இரு அணிகளும் தரமான சுழற்பந்து வீச்சாளர்களைக் கொண்டிருக்கின்றன. ஜடேஜா ஒரு பேட்டிங் யூனிட் போல் உணர்கிறார் “நாம் நம்மை பயன்படுத்த வேண்டும்”.
“ஆமாம், அப்படிச் சொல்லலாம். சென்னைக்கு வரும்போது ஸ்பின்னர்கள் உங்களுக்காக வேலையைச் செய்வார்கள் என்று நீங்கள் எப்போதும் நம்புகிறீர்கள். அவர்களிடம் தரமான ஸ்பின்னர்கள் உள்ளனர், எங்களிடம் தரமான ஸ்பின்னர்கள் உள்ளனர். இது ஒரு நல்ல போர்.
“ஒரு பேட்டிங் யூனிட்டாக, நாம் நம்மை நாமே பயன்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும் மற்றும் நாம் எல்லைகளை அடிக்கக்கூடிய பகுதிகளை தேர்வு செய்ய வேண்டும். அது சவாலானதாக இருக்கும். ஒரு பேட்ஸ்மேனாக இது அவ்வளவு எளிதாக இருக்காது. பேட்டர்கள் அந்த இடைவெளிகளை பயன்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்,” ஜடேஜா கூறினார். .
பந்து வீச்சாளர்கள் சரியான லைன் மற்றும் லெந்த்க்கு ஒட்டிக்கொள்வதன் முக்கியத்துவத்தையும் அவர் எடுத்துரைத்தார். சிஎஸ்கே அணியில் மிட்செல் சான்ட்னர் மற்றும் ஜடேஜா ஆகியோர் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களாக இருந்தாலும், ராயல்ஸ் அணியில் தந்திரமான ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் மற்றும் லெக் ஸ்பின்னர் யுஸ்வேந்திர சாஹல் ஆகியோர் தங்கள் தரவரிசையில் உள்ளனர்.
பாதுகாப்பான மொத்தமாக நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள் என்று கேட்டதற்கு, சிரித்த ஜடேஜா, “இப்போதெல்லாம் எதுவும் பாதுகாப்பாக இல்லை. ஏனென்றால் அவர்கள் 212 ஐ துரத்துகிறார்கள். நாங்கள் மிகவும் ஒழுக்கமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் நிபந்தனைகளை நன்றாகப் படிக்க வேண்டும்.”
நான்கு முறை வெற்றியாளர்கள், செல்வாக்கு மிக்க இங்கிலாந்து ஆல்-ரவுண்டர் பென் ஸ்டோக்ஸ் மற்றும் அவரது சகநாட்டவரான மொயீன் அலி ஆகியோர் மும்பைக்கு எதிரான முந்தைய ஆட்டத்தில் தோல்வியுற்றதால் சில சிக்கல்களை எதிர்கொண்டனர், அதே நேரத்தில் வேகப்பந்து வீச்சாளர் தீபக் சாஹர் முதல் ஓவரில் தொடை தசையில் காயம் அடைந்து பின்னர் பந்து வீசவில்லை.
ஸ்டோக்ஸ், அலி, சாஹர் ஆகியோரின் நிலை குறித்து ஜடேஜா கூறுகையில், “மொயீன் அலி நலமாக இருக்கிறார் என்று நினைக்கிறேன், ஓரிரு நாட்களில் அவர் சரியாகிவிடுவார். ஆனால் தீபக் பற்றி எனக்கு தெரியாது. தீபக்கை நான் சந்திக்கவில்லை, நான் இல்லை. அவருக்கு என்ன காயம்.
பட்லர், யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், கேப்டன் சஞ்சு சாம்சன் மற்றும் பிறரை உள்ளடக்கிய பேட்டிங் யூனிட்டைப் பொறுத்தவரை அதிக ஃபயர்பவரைக் கொண்ட ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான திட்டங்களை அணி கொண்டு வரும் என்று ஜடேஜா மேலும் கூறினார்.
“ராஜஸ்தான் மட்டுமின்றி ஒவ்வொரு அணிக்கும் ஃபயர்பவர் உள்ளது. அவர்களை எங்கு அமைதி காக்க முடியும் என்பதை நாம் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். கண்டிப்பாக நாங்கள் ஏதாவது ஒரு திட்டத்தைக் கொண்டு வந்து அதற்கேற்ப பந்துவீசுவோம்.”
இதற்கிடையில், அணியில் உள்ள இரண்டு இலங்கை வீரர்கள் — மதீச பத்திரன மற்றும் மஹீஷ் தீக்ஷனா — திங்கட்கிழமை இரவு நகரை வந்தடைந்தனர்.
பட்லர் ஜெய்ஸ்வாலை பாராட்டினார்
ராஜஸ்தான் ராயல்ஸின் அட்டகாசமான பேட்டர் ஜோஸ் பட்லர், இளம் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வாலைப் பாராட்டி அவருக்கு பிரகாசமான எதிர்காலம் இருப்பதாகக் கூறினார்.
“அவர் உண்மையில் நன்றாக முன்னேறிவிட்டார், இல்லையா. நாங்கள் அவரை ராஜஸ்தான் வண்ணங்களில் முதலில் பார்த்தபோது, ​​​​அவரது திறமை தெளிவாகத் தெரிந்தது. அவருக்கு நம்பமுடியாத பிரகாசமான எதிர்காலம் உள்ளது. அவர் மேலும் மேலும் சிறப்பாகி வருகிறார்.
“அவரால் ஏறக்கூடிய பல நிலைகள் உள்ளன என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். அவர் தெளிவுடன் விளையாடுகிறார், நம்பிக்கையுடன் விளையாடுகிறார், விக்கெட்டைச் சுற்றிலும் நல்ல ஷாட்களைக் கொண்டிருக்கிறார். அவருடன் பேட்டிங் செய்வதை ரசிக்கிறார்,” என்று பட்லர் தனது தொடக்க கூட்டாளியைப் பற்றி கூறினார்.
சென்னையில் விளையாடுவதை ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருப்பதாகவும், சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ஓரளவுக்கு வெற்றி பெறக்கூடிய இடமாக இது இருப்பதாகவும் இங்கிலாந்து வீரர் கூறினார்.
“நிஜமாகவே இங்கு விளையாட ஆவலுடன் காத்திருக்கிறோம். இது ஒரு சிறந்த மைதானம். அதற்காக மிகவும் ஆவலுடன் காத்திருக்கிறோம். பெரும் கூட்டம். சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் பொதுவாக சில நல்ல வெற்றிகளைப் பெற முடியும். நிலைமைகளை விரைவாக மதிப்பிட்டு அதற்கேற்ப விளையாடுவது முக்கியம்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.
சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு இருக்கும் பங்கு பற்றி பட்லர் கூறினார், “இது அதிக திறமையுடன் விளையாடுவது. நல்ல பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக நீங்கள் வரும்போது, ​​​​புத்திசாலித்தனமாக, மாற்றியமைக்கக்கூடிய, விளையாட்டின் சூழ்நிலையைப் புரிந்துகொண்டு அதற்கேற்ப விளையாடுவது.”
(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

Source link