புதுடெல்லி: எப்போது ரோஹித் சர்மா அன்ரிச் நார்ட்ஜேவின் ஒரு பந்து வீச்சை வெறுக்கத்தக்க வகையில் மிட்-விக்கெட்டில் ஆழமாக ஆடினார். அவர் தனது திறமையின் உச்சத்தில் பேட்டிங் செய்கிறார் என்பது உங்களுக்குத் தெரியும். பதிலின் பெரும்பகுதிக்கு டெல்லி தலைநகரங்கள்செவ்வாய்க்கிழமை இரவு ஃபெரோஸ்ஷா கோட்லாவில் 172 ரன்கள் எடுத்தது, ரோஹித்தின் மிரட்டலான 45 பந்துகளில் 65 ரன்கள் எடுத்தது, பவர்-ஹிட்டர்களான கேமரூன் கிரீன் மற்றும் டிம் டேவிட் ஆகியோருக்கு எதிராக நார்ட்ஜே ஆட்டத்தின் கடைசி ஓவரில் ஐந்தரை மட்டுமே காக்கும் வரை ஒரு வசதியான சேஸிங்கை அமைத்தது போல் தோன்றியது. அவர்கள் மீது வீசப்பட்ட ஆறு சரியான யார்க்கர்களை எதிர்கொண்ட பிறகு, டேவிட் மற்றும் கிரீனின் நீண்ட மூட்டுகள் அவர்கள் ஆறு விக்கெட்டுகள் மீதியுடன் இறுதி பந்தில் இரண்டு ரன்களுக்கு பின்வாங்க உதவியது.
இந்திய கிரிக்கெட், டி20 கிரிக்கெட்டில் ரோஹித்தின் அதிரடித் திறனை சிறிது நேரம் மூச்சுத் திணற வைத்தது, மாலை முழுவதும் ரோஹித் கேபிடல்ஸ் பந்துவீச்சுடன் விளையாடுவதைப் பார்க்கும்போது பெருமூச்சு விடும்.

ரோஹித்தின் குறைபாடற்ற நாக் அவரது இரண்டு பவர்-ஹிட்டர்களான கேமரூன் கிரீன் மற்றும் டிம் டேவிட் ஆகியோருக்கு MI ஹோமிற்கு அதிகாரம் அளிக்கவும், டெல்லி கேபிடல்ஸின் ஏற்கனவே தத்தளிக்கும் பிரச்சாரத்தின் மூலம் மற்றொரு குத்துச்சண்டை ஓட்டவும் போதுமானதாக இருந்தது. அந்த நாக் மற்றொரு அக்சர் படேலின் 25 பந்துகளில் 54 ரன்களை விஞ்சியது, இது கேபிட்டல்ஸின் மூச்சுத் திணறல் பேட்டிங் வரிசையை உருவாக்கியது.

தாமதமாக, அக்சர் தனது நிழலில் சிறந்த இந்திய பேட்டர்களை வைக்கக்கூடிய ஒரு மண்டலத்தில் பேட்டிங் செய்து வருகிறார். கேபிட்டல்ஸைப் பொறுத்தவரை, அவர்களின் பேட்டிங் பலம் நடுவில் அவர் செலவழிக்கும் சிறிது நேரத்தில் அக்சர் என்ன செய்தாலும் அதைத் தொடங்குவதும் முடிப்பதும் போல் தெரிகிறது. பதிலுக்கு, ரோஹித் ஆக்சரின் முயற்சிக்கு ஒத்துப் போக, தொடக்க ஓவரில் இளம் முகேஷ் குமார் மீது தனது கோபத்தை மிட்-விக்கெட்டில் அறைந்தார். விரைவில், அவர் ஸ்ட்ரோக்குகளின் முழுத் தொகுப்பையும் வெளிப்படுத்தினார்—அசையாத ஸ்வீப்கள், ரிவர்ஸ் ஸ்வீப்கள், கொலைவெறி இழுப்புகள் மற்றும் சிங்கிள்களுக்கு பால் கறத்தல்.
அது நடந்தது
இளம் விக்கெட் கீப்பர் அபிஷேக் போரல் ஒரு கையால் கேட்ச் அடித்து முகேஷ் பந்தில் ரோஹித்தை ஆட்டமிழக்கச் செய்தது கேபிடல்ஸ் அணிக்கு நம்பிக்கையைத் தூண்டியிருக்கலாம். ஆனால் சாதாரண கிரிக்கெட்டைப் பொறுத்தவரை, அணி ஒரு கணம் புத்திசாலித்தனமாக விளையாடியது ஒருபோதும் போதுமானதாக இருக்காது.
எண் 7 இல் அக்சரின் போர்க்குணமிக்க எதிர்த்தாக்கின் இருபுறமும், கேபிடல்ஸின் பலவீனமான பேட்டிங் ஆர்டர் MI பந்துவீச்சினால் மீண்டும் அம்பலமானது. கேப்டன் டேவிட் வார்னர்47-பந்தில் 51 ரன்கள் எடுத்தாலும், கேபிடல்ஸ் பேட்டர்கள் எப்போதும் மூச்சுத் திணறாமல் பார்த்தனர். பியூஷ் சாவ்லாவின் 3/22 ரன்களின் தந்திரத்தால், MI உண்மையில் 20 ஓவர்களில் இரண்டு பந்துகளை வெட்கப்படாமல் ஆட்டமிழக்க, சொந்த அணியின் பேட்டிங்கை கிண்டல் செய்தது.

சீசனைத் தொடங்க மூன்று அவமானகரமான தோல்விகளின் பின்னணியில் தத்தளித்துக்கொண்டிருந்த கேபிடல்ஸ், பந்துவீச்சாளர்களை எதிர்கொள்ளும் நோக்கத்தைக் காட்ட முயற்சித்தது. வார்னரை விட சிறந்த தெரு சண்டை வீரரை அவர்கள் கேட்டிருக்க முடியாது. பிருத்வி ஷா முதல் ஓவரிலேயே ஜேசன் பெஹென்டார்ஃப் பவுண்டரி அடித்தபோது, ​​வார்னர் ஆக்ரோஷமாக மட்டையைத் துளைத்தார். அவர்கள் 3.4 ஓவர்களில் 33 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில், ஹிருத்திக் ஷோகீனை ஸ்கொயர் லெக்கில் வீழ்த்தும் வரை தொடக்கத்தில் இருந்தனர்.
விரைவில், வார்னரின் தெருச் சண்டை நாய்ச் சண்டையாக மாறியது. மனிஷ் பாண்டே, அறிமுக வீரர் யாஷ் துல், ரோவ்மேன் பவல் மற்றும் லலித் யாதவ் ஆகியோர் ஐபிஎல்-கிளாஸ் பந்துவீச்சைச் சமாளிப்பதற்கான குறியை எட்டிப் பார்க்கவில்லை என அவரது ஹீவ்ஸ் அவரது மட்டையின் நடுப்பகுதியைக் காணவில்லை. அணி ஏற்கனவே 98/5 என்ற நிலையில் முடங்கியிருக்கும் போது, ​​13வது ஓவர் வரை, கேப்பிட்டல்ஸ் ரெட்-ஹாட் ஆக்ஸர் வருவதற்குக் காத்திருப்பதற்குப் பின்னால் உள்ள நியாயத்தை நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள். ஆடுகளம் பேட்டர்களில் சிறிது நின்று, பிடிப்பு மற்றும் திருப்பத்தின் குறிப்பை வழங்கியது.

அக்சர் வேலைநிறுத்தம் செய்தவுடன் எல்லாம் மாறியது. ஒவ்வொரு ஷாட்டும் அவரது மட்டையைக் கத்தியது. ஒருமுறை அவர் ஷோகீனை லாங்-ஆஃப் ஓவர் பேக்-டு-பேக் சிக்ஸர்களுக்கு எளிதாக்கியவுடன், MI அச்சுறுத்தும் அறிகுறிகளைக் காண முடிந்தது. அவரது முன் பாதத்தில் இருந்து அவரது இயக்கிகள் சோர்வாகவும், கண்களுக்கு மகிழ்ச்சியாகவும் இருந்தன, அதே நேரத்தில் அவரது பேக்ஃபுட் பவர்பிளேயும் சமமாக மிரட்டுவதாக இருந்தது. பெரும்பாலான இன்னிங்ஸ்களில், கேபிடல்ஸ் 22 பந்துகளில் தனது அரை சதத்தை எட்டியபோது, ​​150. 20 பந்துகளில் 150. 20 பந்துகளில் அவர் தனது அரை சதத்தை 22 பந்துகளில் எட்டியபோது, ​​அவர்கள் 190 ரன்களை மீறுவதாக அச்சுறுத்தினர். அவரது ஐந்து சிக்ஸர்களில் ஒன்று சூர்யகுமார் யாதவ் லாங் ஆன் பவுண்டரியில் ஒரு ஒழுங்குமுறை வாய்ப்பை கேலி செய்ததற்கு நன்றி.
19வது ஓவரின் முதல் பந்தில் 165/6 என்ற நிலையில் அர்ஷத் கான் டீப் பேக்வர்ட் ஸ்கொயர் லெக்கில் பெஹென்டோர்ஃப் மீது ஆக்சரின் மிருதுவான நேர ஃபிளிக்கை நேர்த்தியாக ஸ்னாஃப்ட் செய்தது போலவே, கேபிடல்ஸின் சண்டை சோடா பாட்டிலைத் திறப்பது போல் வெளியேறியது. வார்னரின் கடுமையான ஆட்டம் ஒரு டாப்-எட்ஜ் ஷார்ட் தேர்ட்-மேனில் ஆட்டமிழந்ததுடன் முடிவுக்கு வந்தது, பின்னர் குல்தீப் யாதவ் மற்றும் அபிஷேக் போரலில் ஆட்ட விழிப்புணர்வு இல்லாததால் அவர்களால் மேலும் ஐந்து ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது.

Source link