தனியுரிமை அம்சங்களின் தொகுப்புடன் அதன் சுற்றுச்சூழலைப் பாதுகாப்பதில் கட்டாய கவனம் செலுத்தும் ஆப்பிள், பழைய ஐபோன் மற்றும் ஐபாட் மாடல்களுக்கான புதிய மென்பொருள் மேம்படுத்தலை வெளியிடுகிறது. ஐஓஎஸ் 15.7.5 புதுப்பிப்பு சாதனங்களின் முக்கிய தொழில்நுட்ப அமைப்பில் உள்ள பாதிப்புகளின் புள்ளிகளை சரிசெய்ய வெளியிடப்படுகிறது. இந்த பாதிப்புகள் கடந்த காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்டிருக்கலாம் என்று ஆப்பிள் கூறியதாக கூறப்படுகிறது, ஆனால் இந்த புதுப்பிப்பு அதை சரி செய்யும்.

iOS 15.7.5 இன் வெளியீடு ஒரு வாரத்திற்குப் பிறகு வருகிறது ஆப்பிள் 15.7.4 மேம்படுத்தப்பட்டது. இந்த இரண்டு புதுப்பிப்புகளும் பாதுகாப்பு இணைப்புகளுடன் ஏற்றப்பட்டுள்ளன. சமீபத்திய புதுப்பிப்பு IOSurfaceAccelerator மற்றும் பழைய iPhone மற்றும் iPad மாடல்களில் அதன் WebKit பாதிப்புகளைப் பாதுகாப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறது. ஒரு படி அறிக்கை 9To5Mac மூலம், இந்த இணைப்புகள் தீங்கிழைக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட இணைய உள்ளடக்கம் மற்றும் பயன்பாடுகளால் தன்னிச்சையான குறியீடு செயல்படுத்தல்களைத் தடுக்கும்.

100,000 க்கும் மேற்பட்ட டெக் டிப்ஸ்டர் ஆரோன் ஸோலோ ட்விட்டர் பின்தொடர்பவர்கள், மைக்ரோ-பிளாக்கிங் தளத்தில் இந்த மேம்படுத்தலின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளனர்.

அனைத்து மாதிரிகள் உட்பட ஆப்பிள் சாதனங்கள் iPhone 6s, ஐபோன் 7, iPhone SE, ஐபாட் ஏர் 2, iPad mini (4வது தலைமுறை)மற்றும் ஐபாட் டச் (7வது தலைமுறை) இந்தப் புதுப்பிப்பைப் பெற தகுதியுடையவர்கள்.

பயனர்கள் உடனடியாக இந்தப் புதுப்பிப்பைப் பதிவிறக்கி நிறுவுமாறு நிறுவனம் பரிந்துரைக்கிறது.

படி டிமாண்ட் சேஜ்2023 ஆம் ஆண்டு நிலவரப்படி, ஐபோன் உலகம் முழுவதும் 1.5 பில்லியனுக்கும் அதிகமான பயனர்களைக் கொண்டுள்ளது. 2022 ஆம் ஆண்டில் ஆப்பிளின் மொத்த நிகர விற்பனை $394.33 பில்லியனை எட்டியது, இது 2021 ஆம் ஆண்டிலிருந்து 2.44 சதவீத வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்துள்ளது.

அதன் மிகப்பெரிய விற்பனை புள்ளிவிவரங்களை பராமரிப்பதற்காக, தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது அதன் சாதன வரிசையை புதுப்பித்த நிலையில் வைத்திருக்கிறது. இந்த நேரத்தில், ஆப்பிள் தனது மடிக்கணினிகளுக்காக macOS Big Sur 11.7.6 (20G1231) மற்றும் macOS Monterey 12.6.5 (21G531) ஆகியவற்றை வெளியிடுகிறது, 9To5Mac அறிக்கை மேலும் கூறியது.

நிறுவனம் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளில் அதன் சில்லறை விற்பனையை விரிவுபடுத்தவும் எதிர்பார்க்கிறது. உதாரணமாக, இந்தியாவில் ஆப்பிள் பதவியேற்பு இந்த மாத இறுதியில் மும்பை மற்றும் டெல்லியில் அதன் முதல் இரண்டு ஆப்பிள் ஸ்டோர்கள்.

இந்தியாவில் உள்ள ஆப்பிள் வாடிக்கையாளர்கள் சமீபத்திய ஆப்பிள் தயாரிப்பு வரிசையை அனுபவிக்க முடியும் மற்றும் புதிய ஸ்டோர்களில் இருந்து தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவை மற்றும் ஆதரவைப் பெறலாம்.


2023 ஆம் ஆண்டின் முதல் காலாண்டில் ஸ்மார்ட்ஃபோன் நிறுவனங்கள் பல கவர்ச்சிகரமான சாதனங்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளன. 2023 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட சில சிறந்த ஃபோன்களை நீங்கள் இன்று வாங்கலாம்? இதைப் பற்றி விவாதிக்கிறோம் சுற்றுப்பாதை, கேஜெட்ஸ் 360 போட்காஸ்ட். ஆர்பிட்டால் கிடைக்கிறது Spotify, கானா, ஜியோசாவ்ன், Google Podcasts, ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்கள் எங்கு கிடைக்கும்.
இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் நெறிமுறை அறிக்கை விவரங்களுக்கு.Source link