மும்பை சிறந்ததாக இல்லை, ஆனால் ஒரு முறைக்கு புறம்பான டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸுக்கு எதிராக, அவர்கள் இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை என்று ஒருவர் வாதிடலாம். ரோஹித் ஷர்மாவின் 65 ரன்களால், ஐந்து முறை ஐபிஎல் சாம்பியனான இந்த சீசனின் முதல் வெற்றியைப் பெற்றது. டிம் டேவிட் 2 ரன்களை விளாசி இறுதி பந்தில் வெற்றி பெறுவதற்கு முன்பு அவர்கள் டிசியை 172 ரன்களுக்கு ஒரு பாதையில் கட்டுப்படுத்தினர். இதன் விளைவாக, இந்த சீசனில் இன்னும் ஒரு ஆட்டத்தில் வெற்றி பெறாத ஒரே அணியாக டெல்லி அணி உள்ளது.

புது தில்லி: ஏப்ரல் 11, 2023 செவ்வாய்க் கிழமை, புது தில்லியில் உள்ள அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிகளுக்கு இடையேயான ஐபிஎல் 2023 கிரிக்கெட் போட்டியின் போது மும்பை இந்தியன்ஸ் வீரர் ரோஹித் சர்மா ஒரு ஷாட் ஆடினார். (PTI புகைப்படம்/ரவி சவுத்ரி)(PTI04_11_2023_00033) (பிடிஐ)
புது தில்லி: ஏப்ரல் 11, 2023 செவ்வாய்க் கிழமை, புது தில்லியில் உள்ள அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிகளுக்கு இடையேயான ஐபிஎல் 2023 கிரிக்கெட் போட்டியின் போது மும்பை இந்தியன்ஸ் வீரர் ரோஹித் சர்மா ஒரு ஷாட் ஆடினார். (PTI புகைப்படம்/ரவி சவுத்ரி)(PTI04_11_2023_00033) (பிடிஐ)

டாஸ் வென்ற மும்பை பந்துவீச்சை தேர்வு செய்தது. சேஸிங் இந்த சீசனில் செல்ல வேண்டிய வழி என்பதை நிரூபித்துள்ளது மற்றும் முதல் இரண்டு ஆட்டங்களில் முதலில் பேட் செய்த MI, ஆரம்பகால போக்கோடு செல்ல முடிவு செய்தது. DC க்கு, வெளியே சென்று MI பந்துவீச்சாளர்கள் மீது கிச்சன் சின்க்கை வீசுவதற்கு இது ஒரு வாய்ப்பாக இருந்தது.

ஐபிஎல்லில் ஒவ்வொரு அணியும் வெற்றிபெறத் தேவையான பெரிய-ஹிட்டிங் ஃபயர்பவர் இல்லாத ஒரு பேட்டிங் யூனிட்டை முட்டுக் கொடுக்க ப்ரித்வி ஷா மீது சில அழுத்தம் உள்ளது. ஆனால் DC தொடக்க ஆட்டக்காரர் மீண்டும் வெளியேறத் தவறிவிட்டார். ஹிருத்திக் ஷோக்கீன் பந்தில் கேமரூன் கிரீனைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு முன்பு அவர் 15 (10 பந்துகள்) ரன்களுக்குச் சென்றார். அவர் அதை எங்கு வேண்டுமானாலும் அடித்திருக்கலாம், ஆனால் மிக உயரமான பீல்டரை தேர்வு செய்திருக்கலாம், மேலும் அவர் மைதானத்தை விட்டு வெளியேறும்போது, ​​அவரது விரக்தி அனைவருக்கும் தெரியும்.

ஆனால் DC இன் ரன்-ரேட் ஒரு நல்ல நிலையில் இருந்தது. ஷாவின் கேமியோவைத் தொடர்ந்து மணீஷ் பாண்டே 18 பந்துகளில் 26 ரன்கள் எடுத்தார், மேலும் பவர்பிளே ஓவர்கள் முடிவதற்குள், சொந்த அணி 51/1 என்ற நிலையில் இருந்தது. இது ஒரு பைத்தியக்காரத்தனமான தொடக்கம் அல்ல, ஆனால் அவற்றை கலவையில் வைத்திருக்க போதுமானதாக இருந்தது. அவர்கள் தள்ளிவிடக்கூடிய ஒரு தளம்.

இருப்பினும், பியூஷ் சாவ்லா படத்தில் வந்தார். 34 வயதில், லெக்-ஸ்பின்னர் நீண்ட காலமாக இருக்கிறார், ஆனால் 2005 இல் ஒரு சேலஞ்சர் சீரிஸ் போட்டியில் சச்சின் டெண்டுல்கரின் பந்துவீச்சில் (குக்லியுடன், குறைவாக இல்லை) வெளியேற்றப்பட்டதற்காக பெரும்பாலானவர்கள் அவரை இன்னும் நினைவில் வைத்திருப்பார்கள்.

டிசிக்கு எதிராக, இந்திய அணிக்கு வரும்போது அவர் உரையாடலில் இல்லையென்றாலும், அவரது நாளில் பேட்டர்களை தொந்தரவு செய்யும் திறன் அவருக்கு இன்னும் உள்ளது என்பதைக் காட்டினார். 4-0-22-3 என்ற அவரது ஸ்பெல் டிசி இன்னிங்ஸின் பின்னடைவை ஒரு முக்கியமான கட்டத்தில் உடைத்தது. அவர் முதலில் பாண்டேவின் விக்கெட்டை வீழ்த்தினார், அதைத் தொடர்ந்து ரோவ்மேன் பவல் (4), லலித் யாதவ் (2) ஆகியோரை டக்அவுட்டுக்கு அனுப்பினார்.

அது 12.3 ஓவர்களில் DC 98/5 என்று குறைக்கப்பட்டது. முன்னதாக டேவிட் வார்னர் கொடுத்த வாய்ப்பை சாவ்லா தக்கவைத்திருந்தால் இன்னும் மோசமாக இருந்திருக்கும். ஆனால் வீட்டுப் பக்கம் பெரும் சிக்கலில் இருந்ததால் நல்ல பிக்-மீ-அப் தேவைப்பட்டது.

தாமதமாக தனது பேட்டிங் சுரண்டல்களுக்காக செய்திகளில் இடம்பிடித்த அக்சர் படேல், உள்ளே வந்து மருத்துவர் கட்டளையிட்டதைச் செய்தார். அவர் 24 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தது அவரது அணிக்கு ஊக்கத்தை அளித்தது, ஆனால் அதே நேரத்தில் வார்னரை சிறப்பாகச் செய்திருக்க முடியுமா என்று பலர் ஆச்சரியப்பட்டனர். அவர் 47 பந்துகளில் 108.51 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 51 ரன்கள் எடுத்தது அவரது அணிக்கு சரியாக உதவவில்லை. சக்தி மற்றும் நேரம் வெறுமனே காணவில்லை.

பதிலுக்கு, பனி அவர்களின் காரணத்திற்கு உதவியது, MI அவர்களின் பவர்பிளே ஓவர்களின் முடிவில் 68/0 ஐ எட்டியது. ரோஹித் ஷர்மா 19 பந்துகளில் 39 ரன்களுடன் தொடக்கத்தில் உந்து சக்தியாக இருந்தார், அது சிறிது நேரம் அப்படியே இருந்தது.

MI கேப்டன் இஷான் கிஷானுடன் (31 பந்தில் 26) ஒரு பெரிய கலவையில் ஈடுபட்டார், ஆனால் அது ஆட்டத்தில் பெரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்தவில்லை.

அனுபவமில்லாத வரிசை MI-ஐக் கருத்தில் கொண்டு, செவ்வாய்கிழமை விளையாடியதைப் போல் ரோஹித் விளையாடுவது அவர்களுக்கு இன்றியமையாததாக இருந்தது. அவர் பெரிய ஷாட்களை அடித்தது மட்டுமல்லாமல், அவர் ஆட்டத்தை முடிக்க தனது அணியை ஒரு நல்ல நிலையில் வைக்க உதவுவதற்காக கிட்டத்தட்ட இறுதி வரை இருந்தார்.

இந்த சீசனில் MI இன் மிகவும் நிலையான பேட்டராக இருந்த திலக் வர்மாவை அவர் நிறுவனத்திற்காக வைத்திருந்தார், மேலும் அந்த இளம் வீரர் ஏமாற்றமடையவில்லை. அவரது 29 பந்துகளில் 41 ரன்கள் MI-க்கு நரம்புகள் ஒரு காரணியாக மாறும் வரை துரத்துவதில் ஒரு பிடியைக் கொடுத்தது. சூர்யகுமார் யாதவின் முதல் பந்தில் டக் ஆனது சற்று படபடப்பை ஏற்படுத்தியது ஆனால் ஒட்டுமொத்த திட்டத்தில் அது அதிகம் செய்யவில்லை.

ரோஹித் ஷர்மாவின் வெளியேற்றம் புறாக்களுக்கு மத்தியில் பூனையை உருவாக்கியது, ஆனால் டிம் டேவிட் (13) மற்றும் கிரீன் (17) ஆகியோர் MI க்கு விஷயங்களை முடிக்க முடிந்தது. இது ஒரு பதட்டமான முடிவாக இருந்தது மற்றும் DC அவர்களின் தவறுகளை சரி செய்யும் போது, ​​மும்பை இறுதியாக அந்த குறியை விட்டு வெளியேறுவதில் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்.

ஒரு வெற்றி, அவர்கள் சொல்வது போல், ஒரு வெற்றி.Source link