பார்க்க: ஐபிஎல் 2023 இல் DC vs MI போட்டியின் போது சூர்யகுமார் யாதவ் கேட்ச் செய்ய முயற்சிக்கும் போது கண்ணுக்கு மேல் அடிபட்டார், வலியால் கத்துகிறார்

சூர்யகுமார் யாதவ் பந்துக்கு எதிராக டிசியால் தாக்கப்பட்டதையடுத்து எம்ஐ பிசியோ கலந்து கொள்கிறார்.© ட்விட்டர்

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 மும்பை இந்தியன்ஸ் மற்றும் டெல்லி கேபிடல்ஸ் இடையேயான ஆட்டம் பல திருப்பங்களைக் கண்டது. டேவிட் வார்னர் மற்றும் அக்சர் படேல் முரண்பட்ட அரைசதங்கள் அடித்தாலும், DC அணி 19.4 ஓவர்களில் 172 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட்டானது. எம்ஐக்கு, பியூஷ் சாவ்லா மற்றும் ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் தலா மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். போட்டியும் கண்டது சூர்யகுமார் யாதவ் ஒரு வினோதமான காயம் ஏற்படுகிறது. 17வது ஓவரில் அக்சர் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் மீது லாங்-ஆன் ஓவரில் அடித்தபோது அது நடந்தது. பந்தை பிடிக்க முயன்ற சூர்யகுமார் கண்ணுக்கு மேல் அடித்தார். பிசியோ உடனடியாக வந்தார், பின்னர் அவர் மைதானத்திற்கு வெளியே அமர்ந்திருக்கலாம்.

திங்களன்று டெல்லியில் நடந்த ஐபிஎல் போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிராக டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணியை 172 ரன்களுக்கு ஆல்அவுட் செய்ய அக்சர் படேல் மீண்டும் தனது மேம்பட்ட பேட்டிங் திறமையை வெளிப்படுத்துவதற்கு முன்பு டேவிட் வார்னர் தனது மூன்றாவது அரைசதம் அடித்தார். வார்னர் 47 பந்துகளில் 51 ரன்களை விளாசினார், மேலும் அக்சர் 25 பந்துகளில் 54 ரன்களை விளாசினார், மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை பேட்டிங் செய்ய வைத்த பிறகு டெல்லி அணியை ஒரு போட்டியான ஸ்கோருக்கு அழைத்துச் சென்றது.

கடந்த சீசனில் விற்பனையாகாமல் போன பிறகு ஐபிஎல் தொடரில் வர்ணனை செய்து கொண்டிருந்த மூத்த வீரர் பியூஷ் சாவ்லா, மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதன் மூலம் தனது உன்னதமான திறமைகளை சாதுர்யமாக இன்னும் பெற்றிருப்பதாகக் காட்டினார்.

முதல் மூன்று ஆட்டங்களில் போராடிய ப்ரித்வி ஷா, ஸ்பின்னர் ஹிருத்திக் ஷோக்கீனின் ஸ்வீப் ஷாட்டில் வீழ்வதற்கு முன், தனது 10 பந்துகளில் 15 ரன்கள் எடுத்தார்.

மூன்றாம் நிலை வீரரான மணீஷ் பாண்டே (26 பந்தில் 18) சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக தனது கால்களை அற்புதமாக பயன்படுத்தினார், ஆனால் அதுவும் அவரது வீழ்ச்சிக்கு வழிவகுத்தது.

கடந்த சீசன் முழுவதும் பெஞ்ச் சூடுபடுத்திய பிறகு ஐபிஎல்லில் அறிமுகமான யாஷ் துல் நான்கு பந்துகளை மட்டுமே தாங்க முடிந்தது.

11வது ஓவரில் ரோவ்மேன் பவலை ஒரு கூக்லி மூலம் சாவ்லா ட்ராப் செய்தபோது, ​​டெல்லி 4 விக்கெட்டுக்கு 86 ரன்களுக்கு கீழே விறுவிறுப்பாக இருந்தது.

இருப்பினும், அக்சர் நடுவில் போராடும் வார்னருடன் இணைந்து டெல்லியின் இன்னிங்ஸின் வேகத்தை மாற்றினார்.

PTI உள்ளீடுகளுடன்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link