ஷர்மா, நான்-ஸ்டிரைக்கர் முடிவில் இருந்து தொடங்கி, இஷான் கிஷான் ஒரு பீல்டருடன் பாயிண்ட் பிராந்தியத்தை நோக்கி பந்தை தள்ளினார். கிஷன் ரன் தயக்கம் காட்டினார் மற்றும் இல்லை என்று கூறினார் ஆனால் MI கேப்டன் ஏற்கனவே சிங்கிளுக்காக தன்னை ஒப்புக்கொண்டார்.

ishan-kishan-run-out-ipl-2023-dc-vs-mi

இஷான் கிஷனை ரன் அவுட் செய்ய லலித் யாதவ் ஜாமீன் எடுத்தார்

ரோவ்மேன் பவலின் ஒரு த்ரோவுக்குப் பிறகு லலித் யாதவ் பெயில்ஸை எடுத்ததால், ஒரு ரன் தாமதமாக மற்றும் தோல்வியடைந்ததால், கிஷன் தனது விக்கெட்டை தியாகம் செய்ய முடிவு செய்தார். கிரிக்பஸ்ஸின் கூற்றுப்படி, ஐபிஎல்லில் ரோஹித் சர்மா ரன் அவுட்டில் சிக்கியது இது 37 வது முறையாகும், மேலும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணிக்காக விளையாடும் தினேஷ் கார்த்திக்குடன் இணைந்துள்ளார்.

ரோஹித் ஷர்மா ரன் அவுட்டில் சிக்கியது இது 26வது முறையாகும், அதே நேரத்தில் அவரது பார்ட்னர் ஆட்டமிழந்தார். அவர் தேவையற்ற சாதனையை எம்எஸ் தோனியுடன் பகிர்ந்து கொண்டார்.

இரண்டாவது இன்னிங்ஸின் எட்டாவது ஓவரில், 174 ரன்களைத் துரத்தும்போது, ​​ரோஹித்தும் இஷானும் 71 ரன்களை மேட்ச் வின்னிங் பார்ட்னர்ஷிப்பை உருவாக்கிக் கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நடந்தது. இஷான், அவுட்டாவதற்கு முன் பந்துவீச்சில், விரைவான சிக்னலைக் கேட்டார், ஆனால் கோரிக்கை நிராகரிக்கப்பட்டது. கேப்டன். இருப்பினும், சோகம் உடனடியாக ஒட்டிக்கொண்டது.

இருப்பினும், ரோஹித் ஷர்மா, தனது பல வருட அனுபவத்தைப் பயன்படுத்தி, இரண்டாவது விக்கெட்டுக்கு இன்-ஃபார்ம் திலக் வர்மாவுடன் மற்றொரு முக்கிய பார்ட்னர்ஷிப்பைப் பெற்றதால், பின்னடைவை அவர்களின் தோலுக்கு அடியில் விடாமல் செய்தார். கேப்டன் விரைவில் ஐபிஎல் 2023 இன் தனது முதல் அரை சதத்தை அடித்தார், 24 இன்னிங்ஸில் அரை சதங்களின் வறட்சியை முடிவுக்குக் கொண்டுவந்தார்.

மயங்க் அகர்வால் (21), முரளி விஜய் (20) ஆகியோருடன், போட்டி வரலாற்றில் 50-க்கும் மேற்பட்ட ரன்களை எடுக்காமல் ஒரு தொடக்க ஆட்டக்காரர் நீண்ட காலம் கடந்தார்.

ஒரு தொடக்க வீரருக்கான 50+ ஸ்கோர் இல்லாத நீண்ட தொடர்கள் (IPL)
24 இன்னிங்ஸ் ரோஹித் சர்மா (2021-23) – தொடர் இன்று முடிந்தது
21 இன்னிங்ஸ் மயங்க் அகர்வால் (2011-15)
20 இன்னிங்ஸ் முரளி விஜய் (2014-16)

அனைத்து புள்ளிவிவர ஆதாரங்கள்: CricbuzzSource link