புதுடெல்லி: கேந்திரிய வித்யாலயா சங்கதன் நேர்காணலுக்கு தேர்வு செய்யப்பட்டவர்களின் பட்டியலை வெளியிட்டுள்ளது. முதல்வர், முதன்மை ஆசிரியர் (இசை) பணிகளுக்கான பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான – kvsangathan.nic.in இலிருந்து விண்ணப்பதாரர்களின் முழுமையான பட்டியலை சரிபார்த்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம்.
முதன்மை பதவிக்கான கணினி அடிப்படையிலான தேர்வு பிப்ரவரி 8, 2023 அன்று நடைபெற்றது, மேலும் நேர்காணல் மே 1 முதல் ஜூன் 27, 2023 வரை நடத்தப்படும்.
“கேந்திரிய வித்யாலயா சங்கதன், KVS-ல் நேரடி ஆட்சேர்ப்பு மூலம் நிரப்பப்படும் முதல்வர் பதவிக்கான நேர்காணலை மே 1, 2023 முதல் ஜூன் 27, 2023 வரை நடத்தும். விண்ணப்பதாரர்கள் கணினி அடிப்படையிலான தேர்வில் பெற்ற மதிப்பெண்களின் அடிப்படையில் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். பிப்ரவரி 8, 2023 அன்று நடைபெற்றது” என்று அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது.
அதேசமயம், பிஆர்டி மியூசிக் பதவிக்கான கணினி அடிப்படையிலான தேர்வு பிப்ரவரி 9, 2023 அன்று நடத்தப்பட்டது, மேலும் நேர்காணல்கள் மே 1 முதல் மே 4, 2023 வரை நடத்தப்படும்.
“கேந்திரிய வித்யாலயா சங்கதன், 01.05.2023 – 04.05.2023 வரை KVS இல் நேரடி ஆட்சேர்ப்பு மூலம் நிரப்பப்பட உள்ள PRT (இசை) I பதவிக்கான நேர்காணலை நடத்துகிறது. விண்ணப்பதாரர்கள் கணினியில் பெற்ற மதிப்பெண்களின் அடிப்படையில் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். அடிப்படைத் தேர்வு பிப்ரவரி 9, 2023 அன்று நடைபெற்றது” என்று மற்றொரு அறிவிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது.
KVS ஆட்சேர்ப்பு 2023: வேட்பாளர் பட்டியலை பதிவிறக்கம் செய்வது எப்படி?
படி 1: அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தை இங்கு பார்வையிடவும் kvsangathan.nic.in
படி 2: முகப்புப்பக்கத்தில், முதன்மை மற்றும் PRT இசை இடுகைகள் இரண்டிற்கும் கிடைக்கும் இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்.
படி 3: புதிய PDF கோப்பு திறக்கப்படும், உங்கள் பெயர் மற்றும் ரோல் எண்ணைச் சரிபார்க்கவும்.
படி 4: மேலும் பயன்பாட்டிற்குப் பட்டியலைப் பதிவிறக்கி அச்சிடவும்.
முதன்மை பதவிக்கான குறுகிய பட்டியலிடப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்களின் பட்டியல்

PRT மியூசிக் போஸ்டுக்கான ஷார்ட்லிஸ்ட் செய்யப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்களின் பட்டியல்

Source link