Capcom டெனுவோ DRM (டிஜிட்டல் உரிமை மேலாண்மை) பாதுகாப்பை அமைதியாக நீக்கியுள்ளது குடியுரிமை தீய கிராமம். ஒரு புதிய அறிக்கையின்படி, கேமின் சமீபத்திய புதுப்பிப்பில் சர்ச்சைக்குரிய ஆண்டி-டேம்பரிங் தொழில்நுட்பம் அகற்றப்பட்டது, மேலும் அது அதன் ஸ்டீம் ஸ்டோர் பக்கத்தில் பட்டியலிடப்படாது. திருட்டுத்தனத்தைத் தடுக்க செயல்படுத்தப்படும் தொழில்நுட்பம் – விளையாட்டின் செயல்திறனை முடக்குவதில் இழிவானது பிசி. ரெசிடென்ட் ஈவில் வில்லேஜிலும் இந்த பிரச்சனை அதிகமாக இருந்தது, ஆனால் கேப்காம் DRM வெளியான இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அதை அகற்ற முடிவு செய்தது. பைரேட்ஸ் இன்னும் 2021 ஆம் ஆண்டில் சிறந்த கேப்காமைப் பெற முடிந்தது, உண்மையான நகலை விட சிறப்பாகச் செயல்படும் கிராக் செய்யப்பட்ட பதிப்பை வெளியிட்டது.

கேப்காம் மேலும் நீக்கியுள்ளது டெனுவோ விளையாட்டின் நீராவி கடை பக்கத்திலிருந்து. எனவே, இந்த நீக்கம் வேண்டுமென்றே செய்யப்பட்டதே தவிர, தற்செயலானது அல்ல என்பதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம்,” என்று ஏ DSOG இன் அறிக்கை மாநிலங்களில். ஏ கிரிடெக் கசிவு 2020 முதல், டெனுவோ ஒரு தலைப்பில் மென்பொருள் எவ்வளவு காலம் பயன்படுத்தப்படுகிறது என்பதன் அடிப்படையில் கேம் நிறுவனங்களுக்கு கட்டணம் வசூலிக்கிறது, முதல் ஆறு மாதங்களுக்குள் அதிக கட்டணம் வசூலிக்கப்படுகிறது.

காலப்போக்கில் செலவு விரைவாகக் குறைகிறது, மேலும் பெரும்பாலான விளையாட்டு தலைப்புகள் இறுதியில் அதிலிருந்து விடுபடுகின்றன – சில வாரங்களுக்குள், மற்றவை போன்றவை குடியுரிமை தீய கிராமம் ஆண்டுகள் எடுக்கும். கேப்காம் அதன் பிற தலைப்புகளுடன் இதேபோன்ற உத்தியைப் பின்பற்றியுள்ளது குடியுரிமை ஈவில் 2 மற்றும் 3 ரீமேக்குகள், டெவில் மே க்ரை 5மற்றும் மான்ஸ்டர் ஹண்டர்: உலகம். இந்த டிஆர்எம் இல்லாத ரெசிடென்ட் ஈவில் வில்லேஜ் ஒட்டுமொத்தமாக எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும், செயல்திறன் சிக்கல்கள் காரணமாக பல பிசி பிளேயர்கள் இதைப் புறக்கணித்துள்ளனர்.

மிக சமீபத்தில், குடியுரிமை தீய கிராமம் பெற்றது மெய்நிகர் ரியாலிட்டி பயன்முறை அதன் மேல் PS VR2 இலவச டிஎல்சியாக, வீரர்கள் மீண்டும் கதாநாயகன் ஈதன் வின்டர்ஸின் காலணிக்குள் நுழையும்போது முழு விளையாட்டையும் கடந்து செல்ல அனுமதிக்கிறது. புதிய வடிவமைப்பில் தேர்ச்சி பெற பிரத்யேக VR பயிற்சி மற்றும் படப்பிடிப்பு வரம்புகளுடன் இது வருகிறது. ஏ டெமோ பதிப்பு அனைத்து PS VR2 உரிமையாளர்களுக்கும் கிடைக்கிறது.

ரெசிடென்ட் ஈவில் 4 ரீமேக் விமர்சனம்

கேப்காமின் சமீபத்திய தலைப்பு ரெசிடென்ட் ஈவில் 4 (2023) ஏப்ரல் 7 அன்று அதன் Mercenaries Mode இலவச புதுப்பிப்பைப் பெற்றது, சிறப்பு முகவர் Leon S. Kennedy மற்றும் பிற கதாபாத்திரங்களை அலை அடிப்படையிலான எதிரிப் பணிகளில் வீசியது. இருப்பினும், புதுப்பிப்பு விளையாட்டின் டிஜிட்டல் ஸ்டோரில் மைக்ரோ பரிவர்த்தனைகளின் தொகுப்பையும் சேர்த்தது. இல் குடியுரிமை ஈவில் 4, வீரர்கள் மிஷன்களை முடிப்பதன் மூலம் ஸ்பைனல்களை சேகரிக்க வேண்டும் மற்றும் ஆயுதங்களை மேம்படுத்த உதவும் டிக்கெட்டுகளை சேகரிக்க வணிகரிடம் பரிமாறிக்கொள்ள வேண்டும். இப்போது, ​​அந்த முயற்சியில் ஈடுபட விரும்பாத வீரர்கள் உண்மையான பணத்தைப் பயன்படுத்தி அந்த டிக்கெட்டுகளுக்கு பணம் செலுத்தலாம். ஸ்டீமில் டிக்கெட் விலை ரூ. 169 ஒவ்வொன்றும், ரூ. 409 மூன்று மற்றும் ரூ. ஐந்து டிக்கெட்டுகள் கொண்ட ஒரு பேக் 589.

மற்ற இடங்களில், லில்லி காவ், ரெசிடென்ட் ஈவில் 4 ரீமேக்கில் அடா வோங்கிற்கு உயிர் கொடுத்த குரல் கலைஞர், அவரது நடிப்பு குறித்து அவர் பெற்ற கசப்பான கருத்துகளுக்கு பதிலடி கொடுத்தார். “ரெசிடென்ட் ஈவில் வீடியோ கேம்களில் அடாவை சித்தரித்த முதல் ஆசிய நடிகராக இருப்பது ஒரு கவுரவம், மேலும் உண்மையான பிரதிநிதித்துவம் குறித்த முடிவை எடுத்ததற்காக எங்கள் தயாரிப்பாளர் மற்றும் இயக்குனருக்கு நான் எப்போதும் நன்றியுள்ளவனாக இருப்பேன்” என்று காவ் கூறினார். Instagram இடுகை, கடுமையான செய்திகளுக்குப் பதிலளிக்கும் வகையில் அவள் முன்பு செயலிழக்கச் செய்தாள். “விளையாட்டின் வெளியீட்டில், ‘நான் சொந்தமில்லை’ என்ற மிகவும் பழக்கமான உணர்வு வந்தது என்பது துரதிர்ஷ்டவசமானது.” ஆசிய ஸ்டீரியோடைப்கள் மற்றும் ஒரு நம்பகத்தன்மையற்ற நடிப்பு ஆரோக்கியமற்ற படத்தை எவ்வாறு உருவாக்குகிறது என்பதை அவர் மேலும் விமர்சித்தார்.

“பாலியல், சிற்றின்பம் மற்றும் மர்மமான ஆசியப் பெண்ணை மட்டுமே நாம் பயன்படுத்திக் கொள்வதை நிறுத்தி, ஒவ்வொரு வகையான ஆசியப் பெண்களையும் கௌரவிக்க இடமளிக்க வேண்டிய நேரம் இது” என்று காவ் தொடர்ந்தார். “என் அடா உயிர் பிழைத்தவள். அவள் கனிவானவள், நியாயமானவள், புத்திசாலி, வேடிக்கையானவள். அவள் கணிக்க முடியாதவள், உறுதியானவள், முற்றிலும் ஒரே மாதிரியானவள் அல்ல.”


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் நெறிமுறை அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Source link