டெக்னோ பாண்டம் வி மடிப்பு 5G இப்போது இந்தியாவில் அதிகாரப்பூர்வமானது. கடந்த மாதம் ஸ்பெயினின் பார்சிலோனாவில் நடந்த மொபைல் வேர்ல்ட் காங்கிரஸ் (MWC) 2023 இல் இதை அறிமுகப்படுத்திய பிறகு, சீன நிறுவனமான டெக்னோ இப்போது இந்தியாவில் அதன் முதல் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனை வெளியிட்டது. ஸ்மார்ட்போன் Samsung Galaxy Fold4 உடன் போட்டியிடுகிறது மற்றும் புத்தகம் போன்ற மடிக்கக்கூடிய வடிவ காரணியுடன் வரும் இரண்டாவது சாதனமாகிறது. இது 7.85-இன்ச் மடிக்கக்கூடிய திரை மற்றும் MediaTek Dimensity 9000+ சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.
டெக்னோ பாண்டம் வி மடிப்பு விலை, இந்தியாவில் கிடைக்கும்
இந்தியாவில் Tecno Phantom V Fold 5G விலை 12ஜிபி ரேம் + 512ஜிபி சேமிப்பக மாறுபாட்டின் விலை ரூ.88,888 ஆகும். ஸ்மார்ட்போன் கருப்பு மற்றும் வெள்ளை வண்ண விருப்பங்களில் வருகிறது. Tecno Phantom V Fold ஏப்ரல் 12 முதல் Amazon வழியாக வாங்குவதற்கு கிடைக்கும்.

tecno_phantom_v_fold_colours

நிறுவனம் இந்த ஸ்மார்ட்போனை அமேசானில் 77,777 ரூபாய்க்கு ஆரம்பகால பறவை சிறப்பு விலையில் வழங்குகிறது. ஸ்மார்ட்போனை முன்பதிவு செய்பவர்களுக்கு ரூ.5,000 மதிப்புள்ள பரிசு வழங்கப்படும் என டெக்னோ தெரிவித்துள்ளது. நிறுவனம் 2 வருட உத்தரவாதத்தையும், இலவச பிக் அண்ட் டிராப் உடன் 6 மாதங்கள் இலவச ஒரு முறை திரை மாற்று, ஃபைபர் ப்ரொடெக்டிவ் கேஸ் மற்றும் HDB ஃபைனான்சியல் சர்வீசஸ் மூலம் ரூ.5,000 கேஷ்பேக் ஆகியவற்றையும் வழங்குகிறது.
டெக்னோ Phantom V மடிப்பு விவரக்குறிப்புகள், அம்சங்கள்
Tecno Phantom V Fold 5G ஆனது 7.85-இன்ச் 2K LTPO AMOLED மெயின் டிஸ்ப்ளே மற்றும் 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் உள்ளது. வெளிப்புறத்தில் 6.42-இன்ச் FHD+ AMOLED டிஸ்ப்ளே உள்ளது.

tecno_phantom_v_fold_intext_1

டெக்னோ ஸ்கிரீன் கிட்டத்தட்ட க்ரீஸ்-ஃப்ரீ என்று கூறுகிறது, மேலும் ஃபோனில் ஒரு சுய-வளர்ச்சியடைந்த, ஏரோஸ்பேஸ்-கிரேடு டிராப்-வடிவ கீல் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது அல்ட்ரா-பிளாட் பிரதான உள் திரை மேற்பரப்பை உருவாக்குகிறது. கீல் ஒரு புதுமையான தலைகீழ் ஸ்னாப் அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இது தொலைபேசியின் கட்டமைப்பு நிலைத்தன்மையை கணிசமாக மேம்படுத்துவதாகக் கூறப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் அதன் விண்வெளி-தர கட்டுமானப் பொருட்கள் இலகுரக வடிவமைப்புடன் வலிமையை உருவாக்குகின்றன.
ஹூட்டின் கீழ், Tecno Phantom V Fold 5G ஆனது ஆக்டா கோர் மீடியாடெக் டைமன்சிட்டி 9000+ சிப்செட்டைப் பெறுகிறது. இது 12ஜிபி வரை எல்பிடிடிஆர்5எக்ஸ் ரேம் மற்றும் 512ஜிபி வரை யுஎஃப்எஸ் 3.1 சேமிப்பகத்தைப் பெறுகிறது. இந்த போன் ஆண்ட்ராய்டு 13 இல் பேக் செய்யப்பட்ட HiOS 13 Fold UI ஐ இயக்குகிறது, மேலும் பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை சென்சாருடன் வருகிறது.

tecno_phantom_v_intext_camera

கேமராவைப் பொறுத்தவரை, Tecno Phantom V Fold 5G ஆனது f/1.8 துளையுடன் கூடிய 50MP பிரதான சென்சார் கொண்ட மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. எஃப்/2.2 துளை கொண்ட அல்ட்ரா-வைட் ஆங்கிள் லென்ஸுடன் 13எம்பி சென்சார் மற்றும் போர்ட்ரெய்ட் கேமராவாக இரட்டிப்பாக்கும் 50எம்பி டெலிஃபோட்டோ ஷூட்டர் உள்ளது. முன்பக்கத்தில் இரட்டை செல்ஃபி கேமரா அமைப்பு உள்ளது. வெளிப்புற டிஸ்ப்ளே 32MP செல்ஃபி ஷூட்டரைக் கொண்டுள்ளது, உள் முன் கேமரா 16MP சென்சார் பெறுகிறது.
Tecno Phantom V Fold 5G மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் டூயல் ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர்களுடன் வருகிறது மற்றும் 45W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவுடன் 5,000mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. 55 நிமிடங்களில் ஃபோனை முழுமையாக சார்ஜ் செய்துவிட முடியும் என்று Tecno கூறுகிறது.

Source link