புது தில்லி: ஸ்மார்ட்போன் தயாரிப்பாளரான விவோ செவ்வாயன்று இந்தியாவில் அதன் புதிய T2 5G தொடர் ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம் அதன் தொடர் T போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவுபடுத்தியுள்ளது. அனைத்து புதிய T2 5G தொடர் T2 5G மற்றும் T2x 5G ஆகிய இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்களைக் கொண்டுவருகிறது.

vivo T2 5G இரண்டு வண்ண வகைகளில் வருகிறது — Nitro Blaze மற்றும் Velocity Wave, ஆரம்ப விலை ரூ. 18,999, அதே நேரத்தில் vivo T2x 5G மூன்று வண்ண வகைகளில் வருகிறது — Marine Blue, Aurora Gold மற்றும் Glimmer Black, ஆரம்ப விலையில் ரூ.12,999, ஏப்ரல் 21 முதல் ஆன்லைன் மற்றும் ஆஃப்லைன் தளங்களில் வாங்குவதற்கு கிடைக்கும். (இதையும் படியுங்கள்: OnePlus 9 5Gக்கு ரூ.12,000 தள்ளுபடி கிடைக்கும்; எங்கு, எப்படிப் பெறுவது என்பதைச் சரிபார்க்கவும்)

“T2 5G தொடர்களுடன், சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் பயனர் அனுபவத்தை வழங்கும் ஸ்மார்ட்போன்களை வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்க விரும்புகிறோம். T2 5G மற்றும் T2x 5G ஆகிய இரண்டும் எங்கள் நுகர்வோரின் பல்பணி தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய சிறந்த தொழில்நுட்பத்தைப் பேக் செய்கின்றன” என்று ஆன்லைன் வர்த்தகத்தின் இயக்குநர் பங்கஜ் காந்தி கூறினார். விவோ இந்தியா ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. (இதையும் படியுங்கள்: போலி நோய்வாய்ப்பட்ட விடுப்பை AI கண்டறிய முடியுமா? நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டியது இங்கே)

மேலும், vivo T2 5G இரண்டு சேமிப்பு வகைகளில் வருகிறது — 6GB+128GB மற்றும் 8GB+128GB, அதே நேரத்தில் vivo T2x 5G மூன்று சேமிப்பு வகைகளில் வருகிறது — 4GB+128GB, 6GB+128GB மற்றும் 8GB+128GB.

T2 5G ஸ்மார்ட்போனில் ஒரு பெரிய 6.38-இன்ச், டர்போ AMOLED டிஸ்ப்ளே 90Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 360Hz உயர் தொடு மாதிரி வீதத்துடன் அதிவேகமான பார்வை அனுபவத்தை கொண்டுள்ளது.

vivo T2x 5G ஆனது 2.5D பிளாட் பிரேம் பாடியில் குறைந்தபட்ச வடிவமைப்புடன் வருகிறது, இது மெலிதான மற்றும் நம்பமுடியாத அளவிற்கு பிரமிக்க வைக்கிறது.

குறைந்தபட்ச நவநாகரீக வடிவமைப்பில் 6.58-இன்ச் FHD+ டிஸ்ப்ளே உள்ளது, இது உள்ளடக்க நுகர்வை மகிழ்ச்சிகரமான அனுபவமாக மாற்ற துடிப்பான வண்ணங்கள் மற்றும் விவரங்களை வழங்குகிறது என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

கேமராவைப் பொறுத்தவரை, T2 5G ஆனது 64 MP OIS எதிர்ப்பு ஷேக் கேமராவைக் கொண்டுள்ளது, இது உயர்தர படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைப் பிடிக்க உதவுகிறது, அதே நேரத்தில் T2x 5G ஸ்போர்ட்ஸ் 50MP சூப்பர் நைட் பிரதான கேமரா மற்றும் 8MP முன்பக்க கேமராவுடன் ஈர்க்கக்கூடிய படங்களை எடுக்க முடியும். பகல் மற்றும் குறைந்த வெளிச்சம் ஆகிய இரண்டும்.

vivo T2 5G ஆனது 44W FlashCharge தொழில்நுட்பத்துடன் 4500mAh பேட்டரியுடன் வருகிறது, T2x 5G ஆனது 18W ஃபாஸ்ட் சார்ஜினை ஆதரிக்கும் 5000mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது.

Source link