விவோ தனது மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் போர்ட்ஃபோலியோவை இரண்டு புதிய மாடல்களுடன் விரிவுபடுத்த உள்ளது. இது தவிர, சீன ஸ்மார்ட்போன் தயாரிப்பாளர் இந்த மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன்களுடன் ஒரு புதிய டேப்லெட்டையும் அறிமுகப்படுத்தும். இதன் வெளியீட்டு தேதியை நிறுவனம் உறுதி செய்துள்ளது விவோ எக்ஸ் மடிப்பு 2, X Flip மற்றும் Pad 2 டேப்லெட். தி விவோ எக்ஸ் மடிப்பு 2 2022 ஆம் ஆண்டு சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Vivo X Fold ஸ்மார்ட்போனுக்கு அடுத்ததாக இருக்கும். இதற்கிடையில், தி விவோ எக்ஸ் ஃபிளிப் கிளாம்ஷெல் வடிவமைப்புடன் நிறுவனத்தின் முதல் ஃபிளிப் ஃபோனாக இருக்கும். இந்த மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன்களுடன், ஏப்ரல் 2022 இல் சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட அசல் Vivo Pad டேப்லெட்டின் வாரிசையும் நிறுவனம் அறிமுகப்படுத்தும். இந்த சாதனங்களின் வெளியீட்டு தேதியை உறுதிப்படுத்த Vivo அதன் அதிகாரப்பூர்வ Weibo கணக்கில் பல இடுகைகளைப் பகிர்ந்துள்ளது.
Vivo மடிக்கக்கூடிய மற்றும் டேப்லெட்: உறுதிசெய்யப்பட்ட வெளியீட்டு தேதி
Weibo பதிவுகளின்படி, நிறுவனம் Vivo X Fold 2 மற்றும் Vivo X Flip ஐ ஏப்ரல் 20 அன்று மாலை 7 மணிக்கு (உள்ளூர் நேரம்) சீனாவில் நடைபெற உள்ள ஒரு நிகழ்வில் அறிமுகப்படுத்தும். நிறுவனமும் உறுதி செய்துள்ளது விவோ பேட் 2 டேப்லெட் இந்த மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன்களுடன் வரும்.
Vivo X Fold 2: எதிர்பார்க்கப்படும் விவரக்குறிப்புகள்
Vivo X Fold 2 ஆனது 2160 x 1916 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன், 120Hz புதுப்பிப்பு வீதம் மற்றும் 1800 nits இன் உச்ச பிரகாசம் ஆகியவற்றை ஆதரிக்கக்கூடிய 8.03-இன்ச் மடிக்கக்கூடிய AMOLED E6 திரையைக் கொண்டிருக்கும் என வதந்தி பரவியுள்ளது. மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனில் 2520 x 1080 பிக்சல்கள் தீர்மானம், 120 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதம் மற்றும் 1600 நிட்களின் உச்ச பிரகாசம் ஆகியவற்றை ஆதரிக்கும் 6.53-இன்ச் கவர் திரையும் இருக்கலாம்.
வரவிருக்கும் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனில் ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜென் 2 சிப்செட் இடம்பெறும் என்று கூறப்படுகிறது, இது 12 ஜிபி ரேம் மற்றும் 512 ஜிபி இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜ் மூலம் ஆதரிக்கப்படலாம்.
ஒளியியலுக்கு, Vivo X Fold 2 ஆனது 50MP முதன்மை சென்சார், 12MP அல்ட்ரா-வைட் லென்ஸ் மற்றும் 12MP டெலிஃபோட்டோ யூனிட் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருக்கலாம். இந்த ஸ்மார்ட்போனில் செல்ஃபிகள் மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்கு இரண்டு 16MP முன் கேமராக்கள் (ஒன்று பிரதான திரையிலும் மற்றொன்று கவர் திரையிலும்) இருக்கும். புகைப்படம் எடுத்தல் மற்றும் வீடியோகிராஃபி அனுபவத்தை மேம்படுத்தும் வகையில் இந்த ஸ்மார்ட்போனில் Vivo V2 ISP இடம்பெறும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
இந்த ஸ்மார்ட்போன் 120W வயர்டு சார்ஜிங் மற்றும் 50W வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கும் 4800mAh பேட்டரியை பேக் செய்யும் என்றும் கூறப்படுகிறது. Vivo X Fold 2 ஆனது ஆண்ட்ராய்டு 13 அடிப்படையிலான OriginOS ஐ இயக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Vivo X Flip: எதிர்பார்க்கப்படும் விவரக்குறிப்புகள்
விவோவின் முதல் ஃபிளிப் ஃபோன் 6.8-இன்ச் மடிக்கக்கூடிய மெயின் டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டிருக்கும், இது FHD+ தீர்மானம் மற்றும் 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தை ஆதரிக்கும். இதற்கிடையில், செவ்வக வடிவ அட்டை திரை 682 பிக்சல்கள் தீர்மானத்தை ஆதரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் 8+ ஜெனரல் 1 சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் ஆண்ட்ராய்டு 13 அவுட்-ஆஃப்-பாக்ஸில் இயங்கக்கூடும் என்று வதந்தி பரவுகிறது.
Vivo X Flip ஆனது Zeiss-இயங்கும் இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருக்கும் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது, அதில் 50MP Sony IMX866 பிரதான சென்சார் மற்றும் 12MP Sony IMX663 அல்ட்ரா-வைட் லென்ஸ் ஆகியவை அடங்கும். வரவிருக்கும் மடிக்கக்கூடிய ஃபோன் 4,400mAh பேட்டரி யூனிட்டைக் கொண்டிருக்கும், இது 44W வேகமான வயர்டு சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கும்.
Vivo Pad 2: எதிர்பார்க்கப்படும் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் வடிவமைப்பு
அசல் Vivo Pad இன் வாரிசு 144Hz புதுப்பிப்பு வீதம் மற்றும் 2560 x 1600 பிக்சல்கள் தீர்மானத்தை ஆதரிக்கும் 12-இன்ச் எல்சிடி பேனலைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. வரவிருக்கும் டேப்லெட், LPDDR5 ரேம் மற்றும் UFS 3.1 சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்படும் Dimensity 9000 மொபைல் இயங்குதளத்தால் இயக்கப்படும் என வதந்தி பரவியுள்ளது.
சமீபத்திய வதந்திகள் Vivo Pad 2 அதன் முன்னோடியுடன் ஒப்பிடும்போது மேம்படுத்தப்பட்ட வடிவமைப்பைக் கொண்டிருக்கலாம் என்று கூறுகின்றன. வரவிருப்பது இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருக்கலாம், இதில் LED ஃபிளாஷ் மற்றும் பின் பேனலின் மையத்தில் Vivo லோகோ இருக்கலாம். இது தவிர, பேட் 2 ஒரு தொகுக்கப்பட்ட விசைப்பலகை மற்றும் விவோ பென்சிலுடன் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Source link