மும்பை இந்தியன்ஸ் சூப்பர் ஸ்டாருக்கு சூர்யகுமார் யாதவ்2023 இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 16வது போட்டியில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் (டிசி) அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் மாற்றியமைக்கும் இரண்டு கேட்சுகளை பிரீமியர் பேட்டர் கைவிட்டதால் அது மறக்க முடியாத இரவு. இந்திய பேட்டர் தரவரிசையில் முதலிடத்தில் உள்ள சூர்யகுமார். டி20ஐ கிரிக்கெட்டில், 2023-ம் ஆண்டு நடைபெறும் பணப்பரிவர்த்தனை லீக்கில் அவரது இருப்பை இன்னும் உணர முடியவில்லை.

ரோஹித் சர்மாவை பேசாமல் விட்டுவிட்டு, ஐபிஎல் 2023 (ஐபிஎல்/ஜியோ சினிமா) இல் எம்ஐக்கு எதிரான டிசியின் ஆட்டத்தில் சூர்யகுமார் யாதவ் ஒன்றல்ல இரண்டு கேட்சுகளை அசத்தினார்.
ரோஹித் சர்மாவை பேசாமல் விட்டுவிட்டு, ஐபிஎல் 2023 (ஐபிஎல்/ஜியோ சினிமா) இல் எம்ஐக்கு எதிரான டிசியின் ஆட்டத்தில் சூர்யகுமார் யாதவ் ஒன்றல்ல இரண்டு கேட்சுகளை அசத்தினார்.

செவ்வாயன்று, புகழ்பெற்ற அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் ஐந்து முறை சாம்பியனுக்காக பீல்டிங் செய்யும் போது MI நட்சத்திரம் வரவேற்பறையில் இருந்தது. லாங்-ஆஃப் பகுதியில் நிறுத்தப்பட்ட சூர்யகுமார், ஆன்-பாடல் அக்சர் படேலின் வெளியேற்றத்தை முடிக்க தனது ஓட்டத்தை தவறாகப் பயன்படுத்தினார். சூர்யகுமார் பின்தொடரத் தவறியது மட்டுமல்லாமல், MI நட்சத்திரமும் DC இன் இன்னிங்ஸின் 15வது ஓவரில் ஒரு பவுண்டரியை விட்டுக்கொடுத்தார். முக்கியமான கேட்சை கைவிட்ட பிறகு, ஜேசன் பெஹ்ரென்டார்ஃப் வீசிய 17வது ஓவரின் போது அக்சர் வான்வழிப் பாதையைத் தேர்ந்தெடுத்தபோது சூர்யகுமார் மீண்டும் செயல்பட்டார்.

மேலும் படிக்க: ‘ஃப்ரீ-ஹிட் வீணடிக்கப்பட்டது’: ஐபிஎல் 2023 இல் டிசி கேப்டன் வலது கைக்கு எதிராக எம்ஐக்கு எதிராக பேட் செய்த பிறகு டேவிட் வார்னர் கொடூரமாக வறுத்தெடுத்தார் – பாருங்கள்

அக்ஸருக்கு இரண்டாவது லைஃப்லைனைக் கொடுத்து, லாங்-ஆனில் ஒரு முழுமையான சிட்டரை சூர்யகுமார் கைவிட்டார். இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு தலையை ஆட்டியபடி, சூர்யகுமாரின் வெண்ணெய் விரல்கள் டெல்லி கேபிட்டலுக்கு மதிப்புமிக்க எல்லையை வழங்கியதால், MI கேப்டன் ரோஹித் விரக்தியடைந்த உருவத்தை விரைவாக வெட்டினார்.

ஐபிஎல் 2023 தொடங்குவதற்கு முன்பு, கடந்த மாதம் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் சர்வதேச தொடரில் சூர்யகுமார் மூன்று முதல் பந்தில் டக் அவுட் ஆனார். உலகின் பணக்கார டி20 லீக்கில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக தனது முதல் இரண்டு போட்டிகளில் 15 மற்றும் ஒரு ரன் மறக்க முடியாத ஸ்கோரை பதிவு செய்துள்ளார்.

ஐபிஎல் 2023 போட்டியைப் பற்றி பேசுகையில், டிசி துணை கேப்டன் அக்சர் அரை சதத்தை அடித்து டெல்லி அணிக்கு மும்பைக்கு எதிராக சவாலான ஸ்கோரை பதிவு செய்ய உதவினார். DC கேப்டன் டேவிட் வார்னர் ஒரு அரை சதம் (47 பந்துகளில் 51) எடுத்தார், அதே நேரத்தில் மும்பை மற்றும் டெல்லி அணிகளுக்கு இடையேயான ஐபிஎல் 2023 இன் எண்.16 போட்டியில் அக்சர் 25 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார். வார்னர் மற்றும் அக்சரின் அரை சதங்களில் சவாரி செய்த ரிஷப் பந்த் இல்லாத டிசி மரியாதைக்குரிய ஸ்கோரை பதிவு செய்தார். வேகப்பந்து வீச்சாளர் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் மற்றும் மூத்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் பியூஷ் சாவ்லா ஆகியோர் 6 விக்கெட்டுகளைப் பகிர்ந்து கொண்டதால், DC 19.4 ஓவரில் 172 ரன்களுக்கு மடிந்தது.
Source link