இளம் பேட்டர் ஆயுஷ் படோனி ஐபிஎல் தொடரின் இரண்டாவது சீசனில் அடிப்படை விலையில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸால் வாங்கப்பட்டபோது கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு அவரைப் பற்றி அதிகம் தெரியாது. 20 லட்சம்.

ஏப்ரல் 1, 2023, சனிக்கிழமை, இந்தியாவின் லக்னோவில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் மற்றும் லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸ் இடையேயான இந்தியன் பிரீமியர் லீக் கிரிக்கெட் போட்டியின் போது லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸின் ஆயுஷ் படோனி பேட் செய்தார். (ஏபி புகைப்படம்/சுர்ஜித் யாதவ்)(ஏபி)
ஏப்ரல் 1, 2023, சனிக்கிழமை, இந்தியாவின் லக்னோவில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் மற்றும் லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸ் இடையேயான இந்தியன் பிரீமியர் லீக் கிரிக்கெட் போட்டியின் போது லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸின் ஆயுஷ் படோனி பேட் செய்தார். (ஏபி புகைப்படம்/சுர்ஜித் யாதவ்)(ஏபி)

இந்த ஜனவரியில் ரஞ்சி டிராபியில் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிராக டெல்லி அணிக்காக 23 வயதான அவர் 191 ரன்கள் எடுத்தார், அதற்கு முன் சௌராஷ்டிராவுக்கு எதிராக 40 ரன்கள் மற்றும் ஜார்கண்ட் அணிக்கு எதிராக 91* ரன்களை கடந்த லிஸ்ட் ஏ-ல் டெல்லி அணிக்காக 23 வயது ஆட்டக்காரர் அடித்திருந்தாலும், கையிருப்பை அதிகரிக்க அவர் மற்றொரு வாங்குவது போல் இருந்தார். நவம்பர்.

இந்த ஐபிஎல்லில் படோனியை இம்பாக்ட் பிளேயராகப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு, எல்எஸ்ஜி தலைமைப் பயிற்சியாளர் ஆண்டி ஃப்ளவர் அந்த பாத்திரத்தில் ஒரு வீரரின் உண்மையான பயன்பாடு குறித்து ஆர்வமாக இருந்தார். “இந்த இம்பாக்ட் பிளேயர் விதி மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும், முதல் போட்டியில் இருந்து (CSK vs குஜராத் டைட்டன்ஸ்) நாம் அனைவரும் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும்” என்று முன்னாள் ஜிம்பாப்வே கேப்டன் டெல்லி கேபிடல்ஸுக்கு எதிரான எல்எஸ்ஜியின் முதல் போட்டிக்கு முன்பு கூறியிருந்தார்.

நான்கு போட்டிகளில் மூன்று வெற்றிகளுடன் அட்டவணையில் முதலிடத்தில் இருக்கும் பக்கத்தின் மிகவும் மதிப்புமிக்க தாக்க வீரராக படோனி வெளிப்படுவார் என்று அவர் எதிர்பார்த்திருக்க முடியாது. படோனி RCBக்கு எதிராக 24 பந்துகளில் 30 ரன்கள் உட்பட 71 ரன்கள் (5×4, 2×6) எடுத்துள்ளார், ஆனால் அவரது பயன் நான்கு போட்டிகளிலும் உணரப்பட்டது.

LSG உடனான தனது முதல் சீசனில், படோனி 11 இன்னிங்ஸில் 54 ரன்களுடன் 161 ரன்கள் எடுத்தார். எலிமினேட்டரில் RCBயிடம் தோற்று 10 அணிகள் கொண்ட போட்டியில் LSG மூன்றாவது இடத்தைப் பிடித்ததால் அவர் ஒன்பது கேட்சுகளையும் எடுத்தார்.

இந்த சீசனில், அவரது 18, 23 மற்றும் 30 ரன்கள் பெரிதாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் அவை 144.90 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் வந்துள்ளன மற்றும் டெத் ஓவர்களில் LSG அவர்களின் தாக்கத்தால் பயனடைந்தது.

சமீபத்திய திங்களன்று LSG 213 ரன்களைத் துரத்தியது. 12வது ஓவரில் LSG 105/5 என்று குறைக்கப்பட்ட நிலையில் 7வது இடத்தில் படோனி பேட்டிங்கிற்கு வந்தார். மூத்த பங்குதாரர் நிக்கோலஸ் பூரன் இரண்டாவது பிடில் விளையாடும் போது மைதானம் முழுவதும் அடிப்பதை அவர் பார்த்தார். பூரன் அவுட் ஆனபோது, ​​LSGக்கு இன்னும் 18 பந்துகளில் 24 ரன்கள் தேவைப்பட்டது. படோனி, ஜெய்தேவ் உனட்கட் உடன் இணைந்து ஹிட்-விக்கெட்டுக்கு முன் மேலும் 17 ரன்கள் சேர்த்தார்.

2022 ஐபிஎல்லில், மறைந்த தாரக் சின்ஹாவின் பயிற்சியாளருக்கு “பேபி ஏபி” என்று செல்லப்பெயர் சூட்டப்பட்டது, குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஐபிஎல் அறிமுகத்தில் ஒரு அற்புதமான அரை சதத்தை அடித்த பிறகு ஏபி டி வில்லியர்ஸுடன் ஒப்பிட்டுப் பார்த்தார். அவரது அணி தோல்வியடைந்தாலும், கேப்டன் கேஎல் ராகுல் பேட்டிங்கைப் பாராட்டினார்.

கிரிக்கெட்டில் இம்பாக்ட் பிளேயர் தேவையா என்பது குறித்து நடுவர் குழு முடிவு செய்துள்ளது. இது ஒரு பேட்டிங் ஊக்கத்திற்காக என்றால், LSG அதிகம் யோசிக்க வேண்டியதில்லை.
Source link