கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 12, 2023, 12:07 IST

ஏஸ் முதலீட்டாளர் ஆஷிஷ் கச்சோலியா 4 லட்சம் பங்குகளை அல்லது நிறுவனத்தின் 1.97 சதவீத பங்குகளை சராசரியாக ரூ.750 என்ற விலையில் வாங்கிய பிறகு வீனஸ் பைப்ஸ் மற்றும் டியூப்ஸ் பங்குகள் ஏப்ரல் 12 அன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் 52 வாரங்களில் அதிகபட்சமாக ரூ.833.80 ஆக உயர்ந்தது.

சிறிய மற்றும் நடுத்தர நிறுவனங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கும் திறனுக்காக கச்சோலியா அறியப்படுகிறார். மற்ற முக்கிய பங்குதாரர்களில் மூத்த முதலீட்டாளர் மதுலிகா அகர்வால், நிறுவனத்தில் 2.46 சதவீத பங்குகளை வைத்துள்ளார்.

விற்பனையாளர்களில், நுவாமா வெல்த் ஃபைனான்ஸ் ஏப்ரல் 11 அன்று திறந்த சந்தையில் 1.38 லட்சம் பங்குகளை அல்லது 0.67 சதவீத பங்குகளை ஏற்றியது.

ஒரு மாத தினசரி வர்த்தகம் சராசரியாக ஒரு லட்சம் பங்குகளாக இருந்த நிலையில், வர்த்தகத்தின் முதல் மணிநேரத்தில் நிறுவனத்தின் இரண்டு லட்சம் பங்குகள் கைமாறின.

குஜராத்தை தளமாகக் கொண்ட ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் மற்றும் பைப் உற்பத்தியாளர் மே 2022 இல் எக்ஸ்சேஞ்ச்களில் அறிமுகமாகி, மல்டிபேக்கராக உருவெடுத்து, 148 சதவீதத்திற்கும் அதிகமான வருமானத்தை அளித்துள்ளார்.

நிறுவனம் கடந்த ஐந்து காலாண்டுகளில் 12-13 சதவீத வரம்பில் அதன் செயல்பாட்டு வரம்பைத் தக்க வைத்துக் கொண்டுள்ளது. டிசம்பர் மாதத்துடன் முடிவடைந்த காலாண்டில், நிறுவனம் ரூ.136.4 கோடி வருவாயில் ரூ.11.3 கோடி நிகர லாபம் ஈட்டியுள்ளது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link