லோக்சபா சபாநாயகர் ஓம் பிர்லா புதன்கிழமை கூறியதாவது: தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்புகளின் சகாப்தத்தில், இந்தியாவின் இளைஞர்கள் முன்னணியில் இருந்து வழிநடத்தி, தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள், செயற்கை நுண்ணறிவு மற்றும் ஸ்டார்ட்அப்கள் போன்ற துறைகளில் நாட்டை முன்னணியில் ஆக்க வேண்டும்.

இந்த எதிர்பார்ப்புகளை பூர்த்தி செய்யும் திறன், ஆற்றல் மற்றும் உற்சாகம் கொண்ட இளைஞர்களிடம் இந்தியா அதிக எதிர்பார்ப்புகளை கொண்டுள்ளது என மக்களவை சபாநாயகர் கூறினார்.(ANI)
இந்த எதிர்பார்ப்புகளை பூர்த்தி செய்யும் திறன், ஆற்றல் மற்றும் உற்சாகம் கொண்ட இளைஞர்களிடம் இந்தியா அதிக எதிர்பார்ப்புகளை கொண்டுள்ளது என மக்களவை சபாநாயகர் கூறினார்.(ANI)

மாளவியா நேஷனல் இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் டெக்னாலஜி (எம்என்ஐடி) பட்டமளிப்பு விழாவில் உரையாற்றிய அவர், நாட்டின் எதிர்காலத்தை இளைஞர்கள் தீர்மானிப்பார்கள் என்றும், “புதிய இந்தியாவில்’ கிடைக்கும் மகத்தான சாத்தியங்கள் மற்றும் வாய்ப்புகள் குறித்தும் வலியுறுத்தினார்.

“இளைஞர்கள் தங்கள் கடின உழைப்பு மற்றும் கண்டுபிடிப்புகள் மூலம் தனிப்பட்ட வளர்ச்சி மற்றும் தேசத்தின் வளர்ச்சிக்காக இந்த சாத்தியக்கூறுகளைப் பயன்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும்” என்று பிர்லா ஒரு வெளியீட்டில் மேற்கோள் காட்டினார்.

இந்த எதிர்பார்ப்புகளை பூர்த்தி செய்யும் திறன், ஆற்றல் மற்றும் உற்சாகம் கொண்ட இளைஞர்களிடம் இந்தியா அதிக எதிர்பார்ப்புகளை கொண்டுள்ளது என மக்களவை சபாநாயகர் கூறினார்.

2047 ஆம் ஆண்டிற்குள் இந்தியாவை வளர்ந்த நாடாக மாற்றும் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் தொலைநோக்குப் பார்வையை நிறைவேற்றுவதை மாணவர்களின் பணியாக மாற்றுமாறும் பிர்லா கேட்டுக் கொண்டார். மாணவர்கள் தங்கள் கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரியத்தை கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும் மற்றவர்களைப் பின்பற்ற வேண்டாம் என்றும் அவர் அறிவுறுத்தினார்.

மாணவர்கள் மற்றும் இளைஞர்கள் “நமது கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரியத்தின் கொடியேற்றுபவர்கள்” என்பதை வலியுறுத்திய பிர்லா, அவர்கள் பெரிய கனவுகள், கடினமாக உழைக்க வேண்டும் மற்றும் எதிர்கால சந்ததியினரை தங்கள் திறமை மற்றும் கடின உழைப்பால் ஊக்குவிக்க வேண்டும் என்று பரிந்துரைத்தார்.Source link