சாய் தம்ஹங்கர் சமீபத்தில் இந்தியா லாக்டவுனில் காணப்பட்டார்.

சாய் தம்ஹங்கர் சமீபத்தில் இந்தியா லாக்டவுனில் காணப்பட்டார்.

சமீபத்தில் மகாராஷ்டிரா டைம்ஸுக்கு அளித்த பேட்டியில் சாய் இதை வெளிப்படுத்தினார்.

நடிகை சாய் தம்ஹங்கர் சமீபத்தில் தனது கடைசி வெளியீடான இந்தியா லாக்டவுன் தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளார். அவரது சிறந்த நடிப்பிற்காக அவர் அபரிமிதமான அன்பையும் விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்தும் நிறைய நேர்மறையான பதில்களைப் பெற்றார். அவரது தொழில் வாழ்க்கையைப் பற்றி அனைவருக்கும் தெரியும், ஆனால் சாயின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி வெகு சிலருக்கு மட்டுமே தெரியும். இன்று, அவரது தந்தையின் மரணம் குறித்து பகிரப்பட்ட அதிர்ச்சிகரமான கதையைப் பார்ப்போம். சமீபத்தில் மகாராஷ்டிரா டைம்ஸுக்கு அளித்த பேட்டியில் சாய் இதை வெளிப்படுத்தினார், இது அனைவரையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது.

இந்த நேர்காணலில், “உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் சோகமும் மனச்சோர்வும் உங்கள் தொழில் வாழ்க்கையை பாதிக்கிறதா?” என்று சாயிடம் கேட்கப்பட்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. பார்வையாளர்கள் அனைவரையும் உலுக்கிய ஒரு தருணத்தைப் பற்றி சாய் பேசினார். அவர் கூறினார், “கண்டிப்பாக, ஆம். தொழில் வாழ்க்கை பாதிக்கப்படும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கை மற்றும் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை தொழில் வாழ்க்கையால் பாதிக்கப்படுகிறது, சமநிலையை பராமரிப்பது மிகவும் கடினம்.

சாய் மேலும் கூறுகையில், “நான் 2009 ஆம் ஆண்டு ஹே காய் நாய் காய் படப்பிடிப்பில் இருந்தபோது என் தந்தை இறந்துவிட்டார். நான் அவரை தகனம் செய்தேன், அடுத்த நாள் படப்பிடிப்புக்கு செல்ல வேண்டியிருந்தது. ”ஹே காய் நாய் கே ஒரு நகைச்சுவைப் படம் என்றும், சோகத்தை தன்னுள் அடக்கிக்கொண்டு செட்டில் நகைச்சுவை உரையாடலை மிகவும் வேடிக்கையாகவும் ஆற்றலுடனும் சொல்ல வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார். இதயம்.

மிக சமீபத்திய அறிக்கைகளின்படி, சாய் தம்ஹங்கர் தொழிலில் ஒரு தயாரிப்பாளரான அமே கோசாவியை முன்பு திருமணம் செய்து கொண்டார். சாய் மகாராஷ்டிராவின் சாங்லியை சேர்ந்தவர், அமே புனேவை சேர்ந்தவர். லோடிங் பிக்சர்ஸ் என்ற தயாரிப்பு நிறுவனத்தை அவர் வைத்திருக்கிறார்; ஆனால் ஆச்சரியப்படும் விதமாக, அவர்கள் ஒருபோதும் ஒத்துழைக்கவில்லை. இந்த உறவில், சாய் முன்னிலை வகித்ததாகவும், கிட்டத்தட்ட மூன்று வருடங்கள் டேட்டிங் செய்த பிறகு, அவர்கள் திருமணம் செய்து கொண்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

அமே கோசாவி மற்றும் சாய் தமன்கர் இருவரும் 2013 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர், ஆனால் அவர்கள் திருமணமான இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பிரிந்து செல்ல முடிவு செய்தனர்.

சாய் தம்ஹங்கர் தற்போது திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அனிஷ் ஜோக் உடன் காதலித்து வருகிறார். இருவரும் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்வதன் மூலம் தங்கள் உறவை அதிகாரப்பூர்வமாக்கினர்.

சாய் சமீபத்தில் இந்தியா லாக்டவுனில் காணப்பட்டார். பென் இந்தியா லிமிடெட் மற்றும் பண்டார்கர் என்டர்டெயின்மென்ட் இணைந்து நிதியளிக்கும் இப்படத்தை மதுர் பண்டார்கர் இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தில் ஸ்வேதா பாசு பிரசாத், அஹானா கும்ரா மற்றும் பிரதீக் பெலவாடி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படம் கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 2 ஆம் தேதி ZEE 5 இல் வெளியானது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link