ஆரக்கிள் ஸ்பீக்ஸ், 12 ஏப்ரல், 2023: மேஷம் முதல் மீனம் வரை, புதன் கிழமை உங்கள் நாள் எப்படி இருக்கும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.  (பிரதிநிதி படம்: ஷட்டர்ஸ்டாக்)

ஆரக்கிள் ஸ்பீக்ஸ், 12 ஏப்ரல், 2023: மேஷம் முதல் மீனம் வரை, புதன் கிழமை உங்கள் நாள் எப்படி இருக்கும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். (பிரதிநிதி படம்: ஷட்டர்ஸ்டாக்)

ஆரக்கிள் ஸ்பீக்ஸ், 12 ஏப்ரல், 2023: சிம்ம சூரியன் ராசி உள்ளவர்களுக்கு வழக்கத்திற்கு மாறாக பரபரப்பான நாள்; தனுசு ராசிக்காரர்கள் அதிக வேலை செய்ய மனதில் அதிக அழுத்தம் கொடுக்கக்கூடாது

மேஷம்: மார்ச் 21- ஏப்ரல் 19

உங்கள் பண விஷயங்களில் கவனம் செலுத்துவதற்கும், முன்னோக்கி திட்டமிடுவதற்கும் இது ஒரு நாள். நீங்கள் விஷயங்களைப் பிறகு தள்ளிப் போட்டிருக்கலாம், ஆனால் அவை விரைவில் வரம்பிற்குள் வர வாய்ப்புள்ளது. சமீப காலத்திலிருந்து ஒரு இணைப்பு உதவி கேட்க முயற்சி செய்யலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: ஒரு ஆரஞ்சு சாமந்தி

ரிஷபம்: ஏப்ரல் 20 – மே 20

இன்று ஆச்சரியங்கள் நிறைந்த நாள் ஆனால் நீங்கள் ஏற்கனவே சிலவற்றை எதிர்பார்த்திருக்கலாம். உங்கள் முதலாளி சொல்வதை புறக்கணிக்காமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள்

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: ஒரு பட்டாம்பூச்சி

மிதுனம்: மே 21- ஜூன் 21

நீங்கள் எதிர்பார்த்ததை விட உங்கள் பொறுமை விரைவில் பலனளிக்கும். நீங்கள் கடந்த காலத்தில் பிரச்சனைகளை சந்தித்திருந்தால், விரைவில் நீங்கள் ஒரு நல்ல ஆலோசகரை சந்திக்கலாம். மாணவர்கள் எதிர்பார்த்ததை விட சிறந்த முடிவுகளைப் பெறலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: ஒரு மின்மினிப் பூச்சி

கடகம்: ஜூன் 22- ஜூலை 22

நம்பகமான ஒருவர் சிக்கலில் சிக்கி, உதவிக்காக உங்களை அணுகலாம். நீங்கள் ஒரு தொடக்க வணிகத்தில் இருந்தால், பண வரவு நம்பிக்கைக்குரியதாகத் தோன்றலாம். எப்போது வேண்டுமானாலும் சீரமைப்புத் திட்டத்தைக் கருத்தில் கொண்டால் நீங்கள் ஒத்திவைக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: உதய சூரியன்

சிம்மம்: ஜூலை 23- ஆகஸ்ட் 22

இன்று நீங்கள் சிரிக்க சில காரணங்கள் இருக்கலாம். தீவிர விவாதத்திற்கு வழிவகுக்கும் ஒன்றை உங்களிடமிருந்து உங்கள் பெற்றோர் எதிர்பார்க்கிறார்கள். இழந்த ஒன்று இப்போது கண்டுபிடிக்கப்படலாம். வழக்கத்திற்கு மாறாக பரபரப்பான நாள்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: ஒரு மலை காட்சி

கன்னி: ஆகஸ்ட் 23-செப்டம்பர் 22

கடந்த சில நாட்களாக நீங்கள் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்த முக்கியமான ஒன்று இப்போது நடக்கலாம். உங்கள் மனைவியிடமிருந்து வரும் ஒரு நல்ல செய்தி உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். தனியுரிமையில் தேவையற்ற மீறல் காரணமாக ஒரு எளிய தினசரி வழக்கத்திற்கு இடையூறு ஏற்படலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: ஒரு கலைப்பொருள்

துலாம்: செப்டம்பர் 23- அக்டோபர் 23

கொண்டாட்டங்கள் விரைவில் தொடங்கலாம். திட்டமிடப்படாத முறையில் ஏதாவது நடந்தால், நீங்கள் ஒரு வெள்ளி கோட்டைக் காணலாம். அவசரப்பட்டு முக்கிய முடிவுகளை எடுக்க வேண்டாம், பின்விளைவுகள் ஏற்படலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: ஒரு பிளாட்டினம் மோதிரம்

விருச்சிகம்: அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 21

நீங்கள் அதிகமாக நடைமுறையில் இருப்பது யாரையாவது காயப்படுத்தலாம். உங்கள் வெளிப்பாட்டுத் திறனில் நீங்கள் பணியாற்ற வேண்டியிருக்கலாம். நீங்கள் நினைத்தவை அனைத்தும் முழுமையாக தெரிவிக்கப்படாமல் இருக்கலாம். நீங்கள் உற்சாகத்தை தற்காலிகமாக நிறுத்தலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: தங்க தூசி

தனுசு: நவம்பர் 22 – டிசம்பர் 21

இன்றைய நாள் நீங்கள் விரும்பியபடி நல்ல நாளாக அமையும். அதிகமாகச் செயல்பட உங்கள் மனதில் அதிக அழுத்தம் கொடுக்காதீர்கள். நீங்கள் உட்கார்ந்து அல்லது உங்கள் பணியை முடிக்க தேர்வு செய்யலாம். உங்கள் ஆற்றலைப் புதுப்பிக்கவும் புதுப்பிக்கவும் ஒரு நாள்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: மறக்கமுடியாத புகைப்படம்

மகரம்: டிசம்பர் 22 – ஜனவரி 19

அறியப்படாத இலக்கை நோக்கி புதிய பயணத்தைத் திட்டமிடுகிறீர்கள் என்றால், அது பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஒரு பழைய உறவினர் அல்லது உறவினர் உங்களை அன்புடன் நினைவுகூரலாம். வியாபாரத்தில் ஈடுபட்டால் வாங்கவும் விற்கவும் ஏற்ற நாள்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: ஒரு நைட்டிங்கேல்

கும்பம்: ஜனவரி 20- பிப்ரவரி 18

உங்கள் முடிவில் உறுதியாக இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். வேலையில் இருக்கும் மூத்தவர்கள் உங்கள் செயல்திறனை நுட்பமாக பாராட்டலாம். கூடுதல் பொறுப்பு உங்களுக்கு வரலாம். உங்களை தெளிவாக வெளிப்படுத்துங்கள்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: மூன்று புறாக்கள்

மீனம்: பிப்ரவரி 19 – மார்ச் 20

முன்கூட்டியே திட்டமிட வேண்டிய நாள். விரிவாக்கத்தைத் திட்டமிடுவதற்குத் தேவையான திறன்களைக் கற்றுக்கொள்ள உங்களைத் தயார்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் முதலாளிக்கு சில உறுதிப்பாடு தேவைப்படலாம். உங்கள் இலக்குகளை நீங்கள் நெருங்கி வருவதை நீங்கள் காணலாம். நம்பகமான நண்பரிடம் ஆலோசனை கேட்பது நல்லது.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம்: கடுகு நிழல்கள்

(ஆசிரியர் பூஜா சந்திரா, நிறுவனர், சிட்டாரா – தி வெல்னஸ் ஸ்டுடியோ, www.citaaraa.com)

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய செய்திகள் இங்கே

Source link