ஐபிஎல் 2023 இல் அஜிங்க்யா ரஹானே vs ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் மைண்ட் கேம்ஸ் ஸ்பைஸ் அப் CSK vs RR போட்டியில் காண்க

ஆர் அஷ்வின் பந்து வீசவிருக்கும் நிலையில் அஜிங்க்யா ரஹானே விக்கெட்டுகளை விட்டு நகர்ந்தார்.© ட்விட்டர்

கொஞ்சம் மசாலா இல்லாத வாழ்க்கை என்ன? அது கிரிக்கெட் விளையாட்டாக இருந்தாலும் எல்லாவற்றிலும் சுவை சேர்க்கிறது. சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான உயர் மின்னழுத்த போட்டியில் இது நடந்தால், அப்படி எதுவும் இல்லை. சென்னை எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியத்தில் புதன்கிழமை நடைபெற்ற இப்போட்டியில் இரு இந்திய வீராங்கனைகள் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் மற்றும் அஜிங்க்யா ரஹானே மன விளையாட்டுகளில் ஈடுபட்டார். சிஎஸ்கேக்கு எதிரான ஆறாவது ஓவரில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்காக பந்துவீசும்போது, ​​இரண்டாவது பந்தில் அஜிங்க்யா ரஹானேவுக்கு எதிராக அஸ்வின் கடைசி நேரத்தில் நிறுத்தினார். பின்னர், அவர் மீண்டும் தனது நடையை எடுக்க திரும்பினார்.

இப்போது, ​​பதிலடி கொடுக்கும் முறை ரஹானேவுக்கு வந்தது. அஸ்வின் பந்து வீசத் தயாராக இருந்த நிலையில், ரஹானே விக்கெட்டுகளை விட்டு நகர்ந்தார். பின்னர் அந்த ஓவரின் மூன்றாவது பந்தில் ரஹானே அஷ்வினையும் சிக்ஸருக்கு அடித்தார். இருப்பினும், விஷயங்களை மிகவும் சுவாரஸ்யமாக்க ரஹானே இறுதியில் 10வது ஓவரில் அஷ்வினிடம் விக்கெட்டுக்கு முன்னால் சிக்கினார்.

பார்க்க: ரஹானே vs அஷ்வின் மைண்ட் கேம்ஸ் ஸ்பைஸ் அப் CSK vs RR போட்டி

போட்டி பற்றி பேசுகையில், ஜோஸ் பட்லர் புதனன்று சென்னையில் நடந்த சென்னை சூப்பர் கிங்ஸுக்கு எதிராக ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் 8 விக்கெட்டுக்கு 175 ரன்கள் குவித்ததால், அவரது அணுகுமுறையில் சரியாக பேரழிவு தரவில்லை, ஆனால் அவரது ஐபிஎல் வாழ்க்கையின் 18வது அரை சதத்தை நிர்வகித்தார். 15 ஓவர்களில் ராயல்ஸ் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 135 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில், கடைசி 5 ஓவர்கள் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு பலனளிக்கவில்லை, மேலும் 40 ரன்கள் மட்டுமே சேர்க்கப்பட்டு நான்கு விக்கெட்டுகளை இழந்தது.

ரவீந்திர ஜடேஜா (4 ஓவர்களில் 2/21) வழக்கம் போல் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு உதவிய ஒரு மேற்பரப்பில் அச்சுறுத்தலாக இருந்தது, பட்லர் தனது 36 பந்துகளில் 52 ரன்களில் மூன்று பெரிய சிக்ஸர்களை அடித்தார். அவர் இரண்டாவது விக்கெட்டுக்கு 77 ரன்கள் எடுத்தார் தேவ்தட் படிக்கல் (26 பந்துகளில் 38), அவர் பஞ்சாப் கிங்ஸுக்கு எதிரான தனது போராட்டங்களுக்குப் பிறகு, மீண்டும் தனது உறுப்புக்கு திரும்பினார்.

முடிவை நோக்கி, ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர் (18 பந்துகளில் 30) ​​ஒரு ஃபினிஷராக எப்போதும் சிறப்பாக இருந்தது துஷார் தேஷ்பாண்டே (2/37) 20வது ஓவரில் எட்டு ரன்கள் மட்டுமே கொடுத்தார்.

PTI உள்ளீடுகளுடன்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link