பெங்களூரு: நாற்பது ஓவர்கள். 425 ரன்கள். 27 அதிகபட்சம். 29 பவுண்டரிகள். 11 விக்கெட்டுகள். புள்ளிவிவரப்படி, அது ஒரு பைத்தியம் திங்கட்கிழமை எம் சின்னசாமி மைதானம். எண்களுக்கு அப்பால், டி20 கிரிக்கெட்டின் கணிக்கக்கூடிய ஒரே காரணி அதன் கணிக்க முடியாத தன்மைதான் என்பதை மீண்டும் இரவு வெளிச்சத்திற்கு கொண்டு வந்தது.
ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர்ஹர்ஷல் படேல் மற்றும் தினேஷ் கார்த்திக் இருவரும் இந்த வடிவத்தில் பிழையின் விளிம்பு முடியின் நிழலை விட மெல்லியதாக இருப்பதை ஒப்புக்கொள்வார்கள். லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் டெத் ஓவரில் ஊசல் போல ஊசலாடிய போட்டியில் கடைசி ஓவரில் ஐந்து ரன்கள் தேவைப்பட்டது.
இரண்டாவது பந்தில் மார்க் வுட் விக்கெட்டை பறிகொடுத்தார். ஆர்சிபி விளையாட்டில் மீண்டும் தோன்றியது. ஆனால் கடைசி பந்தில் ஒரு ரன் மட்டுமே ஆனது. நான்-ஸ்டிரைக்கர் முடிவில் ரவி பிஷ்னோயை ரன் அவுட் செய்ய ஹர்ஷலின் தோல்வியுற்ற முயற்சியும், இறுதியில் கார்த்திக்கின் தடுமாற்றமும் ரன் அவுட் மற்றும் சூப்பர் ஓவரில் விளைவிக்கலாம்.
“அதுதான் (இதன் இயல்பு) ஆட்டம்” என்று போட்டியின் நாயகன் கூறினார் நிக்கோலஸ் பூரன்.
“ரிங்கு சிங் (குஜராத் டைட்டன்ஸ்க்கு எதிராக கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ்) கடைசி ஐந்து பந்துகளில் 30 ரன்கள் எடுத்ததை நாங்கள் பார்த்தோம். அது முடிவதில்லை. உலகில் இப்போது பல நம்பமுடியாத வீரர்கள் மற்றும் நம்பமுடியாத பேட்ஸ்மேன்கள் உள்ளனர், நீங்கள் அங்கு இருந்தால் எதுவும் சாத்தியமாகும். சக்தி மற்றும் நேரத்துடன் இவர்களுக்கு எதுவும் சாத்தியமாகும்.
நாடகம் வெளிவருவதற்கு முன்பே, லக்னோவை மீண்டும் ஆட்டத்தில் சேர்த்தவர் பூரன். அவரது அணிக்கு 56 பந்துகளில் 114 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது பேட்டிங் செய்ய வந்த மேற்கிந்திய தீவுகள் வீரர் ஒரு மிருகத்தனமான எதிர்த்தாக்குதலைத் தொடங்கினார், 19-பந்தில் 62 (4×4; 7×6) ரன்களின் போது சிறிய பூங்காவின் ஒவ்வொரு மூலையிலும் பந்தை உயரமாக அனுப்பினார். தென்பாகம் சலனத்திற்கு மேல் மனோபாவத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தது மற்றும் செயல்பாட்டில் ராட்சதர்களை மீண்டும் சர்ச்சைக்கு இழுத்தது.
இந்த சீசனில் அதிவேகமாக 15 பந்துகளில் 50 ரன்கள் எடுத்திருந்த அவரது இன்னிங்ஸை முறியடித்து, 27 வயதான அவர், “ஒரு ஆட்டத்தைப் பார்க்கவும், அதை முறியடிக்கவும், இந்த நேரத்தில் இருக்கவும் என்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்கிறேன். நாங்கள் மூன்று விக்கெட்டுகளை இழந்திருந்தோம், ரன் விகிதம் 15 ஆக இருந்தது, உளவியல் ரீதியாக நாங்கள் எளிதாக ஆட்டத்திலிருந்து வெளியேறியிருக்கலாம். ஆனால், இந்த விளையாட்டில், இது கூட்டாண்மை பற்றியது என்று நான் உணர்ந்தேன். நீங்கள் அந்த மண்டலத்திற்குள் செல்லும்போது, ​​​​அதை அடையக்கூடிய சிறிய இலக்குகளாக உடைப்பது எளிது. உங்கள் மேட்ச்அப்கள், யாரைத் தாக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் பார்க்கிறீர்கள், யாரிடமிருந்து 15-20 ரன்கள் எடுக்கலாம் என்பது உங்களுக்குத் தெரியும். அப்படித்தான் ஆட்டத்தை ஆட வேண்டும்” என்றார்.
2022 இல் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணியால் ரூ.10.75 கோடிக்கு கொண்டு வரப்பட்ட பூரன், ஒரு சீசனுக்குப் பிறகு வெளியிடப்பட, SRH இன் வழிகாட்டியான பேட்டிங் வீரரான பிரையன் லாராவுடன் கணிசமான நேரத்தை செலவிட்டார்.

கிரிக்கெட் பேட்ஸ்மேன்கள்.

அவனது நாட்டவரிடமிருந்து வந்த சாய்வு இப்போது தெரிகிறது.
“டி20 ஒரு கடினமான ஆட்டம். அனுபவம் ஒரு பெரிய பாத்திரத்தை வகிக்கிறது. நான் கடந்த ஆறு-ஏழு ஆண்டுகளாக கேம்களை முடிப்பதில் சிரமப்பட்டேன். நான் தவறான நேரத்தில் தவறான முடிவுகளை எடுக்கிறேன். எனது பயணத்தில் இது எனக்கு ஒரு கற்றல் வளைவு மட்டுமே. அதில் இருந்து பாடம் கற்றுக் கொண்டு மேட்ச் வின்னிங் பெர்ஃபார்மென்ஸ் கொண்டு வர முடிந்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். நிறைய விளையாட்டுகள் மனதில் விளையாடப்படுகின்றன, அதனால்தான் எம்எஸ் தோனி, கீரன் பொல்லார்ட், இவர்கள் கடைசியில் மிகவும் நல்லவர்கள்,” என்று பூரன் கூறினார்.

Source link