கோவை: செட்டித் தெருவில் உள்ள வீட்டில் 64 வயது முதியவரும், அவரது மனைவியும் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு ஏமாற்றிவிட்டு மாயமானார்கள். சிட் நிதி சுமார் 20 கோடி ரூபாய் மதிப்புள்ள நிறுவனங்கள் மற்றும் கந்து வட்டிக்காரர்கள், பீளமேட்டில் உள்ள அவர்களது உறவினர் வீட்டில் செவ்வாய்க்கிழமை காலை கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர்.
தி செல்வபுரம் போலீசார் அந்த தம்பதியை பி ஸ்ரீதர், 64 மற்றும் என அடையாளம் கண்டுள்ளனர் எஸ் தனலட்சுமிசெட்டி தெருவில் உள்ள சாவித்திரி நகரை சேர்ந்தவர் 54. தங்கம் மொத்த வியாபாரம் செய்து வந்தனர்.
இருவரும் சிட் ஃபண்ட் திட்டங்களைப் பயன்படுத்தி சில கிலோகிராம் தங்கத்தைப் பெற்றதாக விசாரணை அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். “இருப்பினும், அவர்கள் சிட் ஃபண்ட் தொகையை செலுத்தவில்லை. மேலும் நகரில் உள்ள பல்வேறு கந்து வட்டிக்காரர்களிடம் பல கோடி ரூபாய் கடன் வாங்கி திருப்பி செலுத்தவில்லை. தங்கத்தை திருப்பித் தருமாறும், கடன் வாங்கித் தருமாறும் தம்பதியினரைத் துன்புறுத்தத் தொடங்கியபோது, ​​இருவரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 9.30 மணியளவில் வீட்டை விட்டு வெளியேறி தங்கள் மொபைல் போன்களை அணைத்துவிட்டனர்.
அதிகாரியின் கூற்றுப்படி, தம்பதியினர் சிட் ஃபண்ட் நிறுவனங்கள் மற்றும் கந்துவட்டிக்காரர்களுக்கு பணத்தைத் திருப்பிச் செலுத்த முடியாததால், தங்கள் வாழ்க்கையை முடிக்க முடிவு செய்ததாக ஒரு குறிப்பை வீட்டில் வைத்துவிட்டனர். “தொற்றுநோயின் போது தங்க வணிகத்தில் பெரும் இழப்பை எதிர்கொண்டதாக அவர்கள் சொன்னார்கள். தங்களிடம் கடன் வாங்கியவர்கள் திருப்பித் தரவில்லை என்றும் அவர்கள் கூறினர்.
இத்தம்பதியின் மகன் அருண்குமார் (35), செல்வபுரம் போலீஸில் அளித்த புகாரின் பேரில், திங்கள்கிழமை மாலை காணாமல் போன வழக்குப் பதிவு செய்து, செவ்வாய்க்கிழமை காலை பீளமேட்டில் உள்ள அவர்களது உறவினர் வீட்டில் அவர்களைக் கண்டுபிடித்தனர். “தம்பதிகள் மீது எங்களுக்கு எந்த புகாரும் வரவில்லை. எனவே, அவர்கள் விடுவிக்கப்பட்டனர், ”என்று அதிகாரி கூறினார்.

Source link