(ராய்ட்டர்ஸ்) – கோல்ட்மேன் சாக்ஸ் குரூப் இன்க், அதன் முன்னணி பங்கு வர்த்தகர் ஜோ மான்டெசானோ கடந்த மாதம் ஓய்வு பெற்றதைத் தொடர்ந்து, அதன் பங்கு வர்த்தகப் பிரிவில் தலைமைத்துவத்தில் மாற்றங்களை புதன்கிழமை அறிவித்தது, ராய்ட்டர்ஸ் பார்த்த ஒரு குறிப்பின்படி.

Cyril Goddeeris உலகளாவிய சமபங்கு நிதியுதவியைத் தொடர்ந்து வழிநடத்துவார், இதில் உலகளாவிய முதன்மை சேவைகளின் இணைத் தலைவர் மற்றும் உலகளாவிய பத்திர கடன் மற்றும் செயற்கை வர்த்தகத்தின் தலைவர் போன்ற பொறுப்புகள் அடங்கும். Dimitrios Nikolakopoulos உலகளாவிய சமபங்கு கட்டமைக்கப்பட்ட தயாரிப்புகளை வழிநடத்துவார்.

டிமிட்ரி பொடிஷ்கோ மற்றும் எர்டிட் ஹோக்ஷா ஆகியோர் உலகளாவிய ஃப்ளோ டெரிவேடிவ்கள் மற்றும் வளர்ந்து வரும் சந்தை வர்த்தகத்தின் இணைத் தலைவர்களாக இருப்பார்கள்.

ஜேம்சன் ஸ்க்ரைபர் அமெரிக்காஸ் ஒன் டெல்டாவின் தலைவராக இருப்பார், மேலும் ஒன் டெல்டா ஸ்ட்ராட்ஸ் மற்றும் இன்ஜினியரிங் நிறுவனத்தின் உலகளாவிய தலைவராகவும், ஈக்விட்டிஸ் டெரிவேடிவ்ஸ் மற்றும் பிரைம் ஸ்ட்ராட்ஸின் உலகளாவிய இணைத் தலைவராகவும் இருப்பார்.

Anne-Victoire Auriault ஆனது Schriber உடன் இணைந்து கோல்ட்மேனின் அமெரிக்காஸ் பண வணிகத்தில் இடர் இடைநிலையை அளவிடுவதற்கும் ETF வணிகத்தின் பொறுப்பை ஏற்கும். ஆரியல்ட் 2012 இல் நிறுவனத்தில் சேர்ந்தார், மேலும் உலகளாவிய திட்ட வர்த்தகத்தை தொடர்ந்து வழிநடத்துவார்.

2004 இல் நிறுவனத்தில் சேர்ந்த டிராவிஸ் செமெல்கா, 2013 இல் நிர்வாக இயக்குனராகவும், 2020 இல் பங்குதாரராகவும் நியமிக்கப்பட்டார், அமெரிக்காஸ் ஃப்ளோ டெரிவேடிவ்ஸ் தலைவராக இருப்பார்.

மறுசீரமைப்பு முதலில் புதன்கிழமை பைனான்சியல் டைம்ஸால் அறிவிக்கப்பட்டது.

(பெங்களூருவில் மெஹ்னாஸ் யாஸ்மின் மற்றும் நிகேத் நிஷாந்த் அறிக்கை; பூஜா தேசாய் எடிட்டிங்)Source link