மறைந்தவரின் சகோதரி பிரியங்கா சிங் பாலிவுட் நடிகர் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத், “தும் கியு தரோகி” (ஏன் பயப்படுவீர்கள்) என்று தனது ரகசிய பதிவு, நடிகை ரியா சக்ரவர்த்தியை குறிவைத்து, மீண்டும் வருவதை அறிவித்ததாக தனது சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில் குப்பையாகக் கூறினார்.
திங்களன்று, ‘எம்டிவி ரோடீஸ்’ ரியாலிட்டி ஷோவின் 19வது சீசனில் கும்பல் தலைவர்களில் ஒருவராக ரியா பெயரிடப்பட்டார். இன்ஸ்டாகிராமில், “ஆப்கோ க்யா லகா மைன் வாபஸ் நஹி ஆவுங்கி, தர் ஜாங்கி? அப் தர்னே கி பாரி கிசி அவுர் கி” என்று ஒரு ப்ரோமோவைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

அதே நேரத்தில், பிரியங்கா ட்வீட் செய்தார், “தும் கியு தரோகி? தும் தோ வைஷ்ய தீ அவுர் ரஹோகி! பிரஷ்னா யே ஹை கி தும்ஹாரி அப்போக்தா கவுன் ஹை? கோயி சத்தாதாரி ஹாய் யே ஹிம்மத் தே சக்தா ஹை. யார் பொறுப்பு 4 தாமதங்களுக்கு (InSSRCs வெளிப்படையானது). “

ரியாவை குறிவைத்து இந்த பதிவு போடப்பட்டதாக வதந்திகள் வேகமாக பரவின. ரசிகர்கள் மற்றும் ஊடகங்களின் பிரிவுகள் இடுகையின் நேரத்தைப் பற்றி விவாதித்து அதை நடிகையின் அறிவிப்புடன் இணைத்தன. இருப்பினும், வதந்திகளுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கும் முயற்சியில், பிரியங்கா தனது பதிவை மேற்கோள் காட்டி, “கீழே உள்ள எனது ட்வீட் எந்தவொரு குறிப்பிட்ட நபருக்கும் அனுப்பப்படவில்லை, ஏனெனில் இது தவறான கருத்தாக்கம் மற்றும் உந்துதல் கொண்டதாகத் தெரிகிறது.

“இது நம் உலகில் நிலவும் விவகாரங்களின் நிலைக்கு எதிரான எனது பொதுவான கோபம்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் 2020 இல் மர்மமான சூழ்நிலையில் இறந்தார், இது நாடு தழுவிய கொந்தளிப்பை உருவாக்கியது. ஜூஹூவில் உள்ள தனது குடியிருப்பில் அவர் தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் காணப்பட்டார். அவர் இறந்த சில நாட்களுக்குப் பிறகு, நடிகரின் தந்தை, நடிகரின் அப்போதைய காதலியான ரியா மீது தற்கொலைக்குத் தூண்டியதாகவும், பணமோசடி செய்ததாகவும் குற்றம் சாட்டி வழக்குப் பதிவு செய்தார். இந்த வழக்கு மூன்று மத்திய நிறுவனங்களால் எடுக்கப்பட்டது, ஆனால் வழக்கின் அதிகாரப்பூர்வ முடிவு இன்னும் காத்திருக்கிறது.

Source link