ட்விட்டர் கணக்கு வைத்திருப்பவர், மிகவும் முறையற்ற கருத்துகளை வெளியிடுவார் பாலிவுட் பிரபலங்கள், செலினா ஜெட்லி, இப்போது மகிழ்ச்சியாக திருமணமாகி, ஆஸ்திரியாவில் 3 குழந்தைகளின் தாயார், தந்தை இருவருடனும் “உறங்கினார்” என்று எழுதியபோது, ​​மீண்டும் ஒருமுறை கண்ணியத்தின் எல்லையைத் தாண்டிவிட்டார்கள். பெரோஸ் கான் மற்றும் மகன் ஃபர்தீன் தனது முதல் படமான ஜனாஷீன் படப்பிடிப்பின் போது.
செலினா, இதுபோன்ற நச்சு அவதூறுகளை பொய்யாக எடுத்துக் கொள்ளாதவர், மீண்டும் மீண்டும் குற்றம் செய்தவருக்கு எதிராக கடுமையான சட்ட நடவடிக்கையை மேற்கொள்கிறார், அவர் தனது பாத்திரத்தின் மீதான கொடூரமான தாக்குதலைப் பற்றி பேசினார்.

செலினா கூறுகிறார், “இந்த பையன், யாராக இருந்தாலும், என்னுடன் பெல்ட்டிற்கு கீழே சென்றான். செவ்வாய்க்கிழமை 1.4 மில்லியன் ட்விட்டர்கள் பலவீனமான தாக்குதல்களைக் கண்டு என்னுடன் நின்றனர், சுமார் 3000 புகார்கள் ட்விட்டரில் பதிவு செய்யப்பட்டன, எனவே பார்ப்போம்.

சமூக ஊடகங்களில் பிரபலங்கள் எவ்வாறு தாக்கப்படுகிறார்கள் என்பதைப் பற்றி செலினா கூறுகிறார், “ஒரு முறை அல்ல, பல முறை விஷயங்கள் உங்களைத் தாக்கும் தனித்துவமான நேரம் உள்ளது. ஒரு தனிநபரின் தொடர்ச்சியான இலக்கு வெறுப்புக்கு பலியாக இருப்பது, உங்கள் மற்றும் உங்கள் குடும்பத்தின் பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு மற்றும் மன நலம் பற்றி சிந்திக்க வைக்கிறது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக நாம் மனிதர்கள். 99 சதவீதம் நேரம் புறக்கணிப்பது சிறந்தது என்றாலும், 1 சதவீதம் பேர் இது ஒரு பூதத்தை விட அதிகம் என்றும், உங்களை நீங்களே பாதுகாத்துக் கொள்ள வேண்டும் என்றும் 1 சதவீதம் பேர் உங்கள் உள்ளத்தைக் கசக்கிறார்கள்.

கடந்த ஒரு நேர்காணலில், செலினா ஃபெரோஸ் கானை அன்பான நண்பர் என்றும் தந்தையின் உருவம் என்றும் அன்புடன் பேசியிருந்தார். “மிஸ்டர் கான் எப்போதும் என்னை “செலின்” என்று அழைத்தார், மேலும் எனது வழிகாட்டி மட்டுமல்ல, எனது சிறந்த நண்பரும் ஆவார். நான் அவருடன் விவாதிக்காத எதுவும் இல்லை, அந்த நேரத்தில் அவர் என் காதலனைப் பற்றி கூட எனக்கு அறிவுறுத்தினார். எனது முதல் ஷூட்டிங் ஷெட்யூலின் போது நான் ஒரு இளவரசி போல் உணரப்பட்டேன், அவரும் அவரது குடும்பத்தினரும் என்னை அவர்களது சொந்தத்தைப் போலவே நடத்தினார்கள்.Source link