பார்வையாளர்களை திரையரங்குகளுக்கு அழைத்துச் செல்வது கடினமாகிவிட்ட சூழலில், தொடர்ச்சியே பாதுகாப்பானது மற்றும் முன்னேறுவதற்கான சிறந்த வழியாகும்.
இதன் தொடர்ச்சிகள் வரிசையில் சமீபத்தியது ஸ்ட்ரீ மற்றும் பேடியா.

ஸ்ட்ரீ 2 ஸ்டார்காஸ்டை மீண்டும் கொண்டுவருகிறது ஷ்ரத்தா கபூர், ராஜ்குமார் ராவ், அபர்சக்தி குரானா மற்றும் அபிஷேக் பானர்ஜி. இந்த தொடர்ச்சிக்கான விதை பெடியாவின் முழு கடன் வரிசையிலும் விதைக்கப்பட்டது அபிஷேக் பானர்ஜி பொதுவான இணைப்பாக இருப்பது. படம் ஆகஸ்ட் 31, 2024 அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் பெடியா மீண்டும் வருண் தவானை டைட்டில் ரோலில் கொண்டு வருகிறார், இது 2025 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

தொடர்கதைகளுடன் ஒரு திகில் பிரபஞ்சத்தை உருவாக்குவதே யோசனை. இரண்டு படங்களுக்கும் கிராஸ்ஓவர் இருக்கிறதா என்பது இப்போது வரை உறுதியாகிவிட்டது. என்றால் அதுவும் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை கிருதி சனோன் பேடியா 2 இல் பார்க்கலாம்.Source link