ஜோடி இலக்குகள் எச்சரிக்கை: தீபிகா படுகோனே மற்றும் ரன்வீர் சிங் ஜிம்மில் ஒன்றாக உடற்பயிற்சி செய்கிறார்கள்

இந்தப் படத்தை யாஸ்மின் கராச்சிவாலா பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: யாஸ்மின்கராச்சிவாலா)

புது தில்லி:

தீபிகா படுகோனே மற்றும் ரன்வீர் சிங் திரையுலகில் சக்தி வாய்ந்த ஜோடிகளில் ஒருவர், எப்போதும் சில தீவிரமான ஜோடி இலக்குகளை வழங்குகிறார்கள். இதுபற்றி கூறும்போது, ​​சமீபத்தில் இருவரும் ஜிம்மில் ஒன்றாக வொர்க் அவுட் செய்தனர். ஆம், பிரபல உடற்பயிற்சி பயிற்றுவிப்பாளரான யாஸ்மின் கராச்சிவாலா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கதைகளில் ஜிம்மில் இருந்து ஜோடிகளின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், மேலும் அவர்களிடமிருந்து நம் கண்களை எடுக்க முடியாது. படத்தில், தீபிகாவும் யாஸ்மினும் மகிழ்ச்சியுடன் கேமராவுக்கு போஸ் கொடுக்கும்போது, ​​ரன்வீர் செல்ஃபி எடுப்பதைக் காணலாம். தீபிகாவும் ரன்வீரும் கருப்பு நிறக் குழுவில் இரட்டையர்களாக இருப்பதைக் காணலாம், அதே சமயம் ரன்வீர் வெள்ளை நிற பிரேம் சன்கிளாஸைச் சேர்த்து தனது தோற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

படத்தைப் பகிர்ந்த யாஸ்மின், அதற்கு “ஜிம்மிங் நன்றாக வந்தது” எனத் தலைப்பிட்டார், அதைத் தொடர்ந்து நெருப்பு மற்றும் காதல் நிறைந்த எமோடிகான்.

கீழே பாருங்கள்:

behe4k5

தீபிகா படுகோன் மற்றும் ரன்வீர் சிங் பாலிவுட்டில் மிகவும் விரும்பப்படும் ஜோடிகளில் ஒன்று. இந்த மாத தொடக்கத்தில், தம்பதியினர் நீதா முகேஷ் அம்பானி கலாச்சார மைய நிகழ்வில் ஒன்றாக கலந்து கொண்டனர், கிரீம் மற்றும் கோல்டன் குழுமத்தில் இரட்டையர்கள். ரன்வீர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் பல படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார், அவற்றில் பல ஜோடிகளின் இரண்டு படங்கள்.

கீழே பாருங்கள்:

இதற்கிடையில், தீபிகா படுகோன் சமீபத்தில் தனது பூடான் பயணத்தை முடித்து திரும்பினார். அவரது விடுமுறையின் பல படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகிவிட்டன, அதில் அவர் மேக்கப் இல்லாத தோற்றத்தைக் காணலாம்.

கீழே உள்ள வைரல் படங்களை பாருங்கள்:

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், தீபிகா படுகோனே அடுத்ததாக நடிக்கிறார் போராளி மற்றும் திட்டம் கே. மறுபுறம், ரன்வீர் சிங்கிடம் கரண் ஜோஹர் இருக்கிறார் ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி ஆலியா பட் உடன்.

Source link