கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 12, 2023, 23:40 IST

IPL 2023 CSK vs RR: ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை (ஐபிஎல்/பிசிசிஐ) தோற்கடித்தது

IPL 2023 CSK vs RR: ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை (ஐபிஎல்/பிசிசிஐ) தோற்கடித்தது

ஜோஸ் பட்லர் அரைசதம் விளாச, ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல் ஆகியோர் தலா இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்த, RR (175/8) CSK (172/6) 3 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடிக்க உதவியது.

சென்னையில் உள்ள எம்ஏ சிதம்பரம் மைதானத்தில் புதன்கிழமை நடைபெற்ற இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) போட்டி எண் 17 இல் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் (ஆர்ஆர்) சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை (சிஎஸ்கே) 3 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்தது.

ஐபிஎல் 2023: சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் – ஹைலைட்ஸ்

ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், யுஸ்வேந்திர சாஹல் மற்றும் ஆடம் ஜம்பா ஆகிய சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் RR க்கு ஆதரவாக விஷயங்களைச் சுழற்றியதால் CSK இன் டெவோன் கான்வே அரைசதம் அடித்தார்.

ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் எம்எஸ் தோனி சில காம அடிகளுடன் ஆட்டத்தை ஆட்டத்தின் கடைசி பந்திற்கு எடுத்துச் சென்றது, ஆனால் தோல்வியடைந்தது.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

முன்னதாக, ஜோஸ் பட்லர் 36 பந்துகளில் 52 ரன்கள் எடுத்தார், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் ரவீந்திர ஜடேஜா தலைமையிலான ஒழுக்கமான பந்துவீச்சுக்கு எதிராக ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் 20 ஓவர்களில் 175/8 ரன்களுக்கு கீழே இருந்தது.

பட்லர் மற்றும் தேவ்தத் படிக்கல் (38) ஆகியோர் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் பவர்-பிளேயில் 57/1 ரன்களை விளாசி ஒன்பதாவது ஓவரில் 87/1 க்கு கொண்டு செல்ல உதவினார்கள், ஆனால் ஜடேஜா இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார் – படிக்கல் மற்றும் ராஜஸ்தான் கேப்டன் சஞ்சு சாம்சன் (0) ஒரு ஆடுகளத்தில் விரைவாக அடுத்தடுத்து வெளியேறினார். போட்டியின் கட்டுப்பாட்டை எடுக்க CSK மீண்டும் போராடியதால், அது முறை மற்றும் துள்ளல்களை வழங்கியது. ஐபிஎல்லில் தனது முதல் இரண்டு விக்கெட்டுகளை 40 ரன்களுக்கு வீழ்த்திய சென்னையின் புதிய வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஆகாஷ் சிங் மற்றும் துஷார் தேஷ்பாண்டே 2-37 என கைப்பற்றியதால், புரவலர்கள் ராயல்ஸை கட்டுப்படுத்த முடிந்தது.

சிஎஸ்கே கேப்டனாக தோனியின் 200வது போட்டியில் முதலில் பேட் செய்யக் கேட்ட ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் இன்னிங்ஸ், 11 ரன்களுடன் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வாலை (10) ஆரம்பத்தில் இழந்ததால், தடுமாற்றம், ஸ்மாஷ், தடுமாற்றம் போன்ற முறையில் வளர்ந்தது. பவர்-பிளே முடிவில் அவர்கள் 57/1 என்ற நிலைக்கு ஓடினர், மேலும் பட்லர் மற்றும் படிக்கல் ஆகியோர் அபாரமான துப்பாக்கிகளுடன் ஒரு பெரிய மொத்தத்தை நோக்கி பயணிப்பதைப் போல தோற்றமளித்தனர்.

ஆரஞ்சு தொப்பி: ஆரஞ்சு கேப் ரேஸில் சிறந்த பேட்டர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

மூன்றாவது ஓவரில் மகேஷ் தீக்ஷனாவை அடுத்தடுத்து இரண்டு பவுண்டரிகளுக்கு அடிக்க, பட்லர் மற்றும் படிக்கல் இருவரும் பந்துவீச்சைத் தொடர்ந்தனர். அவர்கள் பின்னர் ஐந்தாவது ஓவரில் இலங்கையை 17 ரன்களுக்கு சுத்திக்காட்டினார், பட்லர் அவரை ஒரு சிக்ஸர் மற்றும் பவுண்டரிக்கு விளாசினார், அதே நேரத்தில் படிக்கல் அழகாக ஓட்டப்பட்ட பவுண்டரியை அடித்தார். படிக்கல் ஆறாவது ஓவரில் துஷார் தேஷ்பாண்டேவை அடுத்தடுத்து பவுண்டரிகளுக்கு அடித்தார்.

ஆனால் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ரவீந்திர ஜடேஜா இரண்டு விரைவான விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றியதன் மூலம் இடைவெளியைப் பயன்படுத்தியது. அவர் ஆஃப்-ஸ்டம்புக்கு வெளியே பிட்ச் செய்யப்பட்ட ஒன்றை ஸ்வீப் செய்ய முயற்சித்தபோது, ​​படிக்கலை டாப்-எட்ஜ் முதல் டீப் பேக்வர்ட் ஸ்கொயர் லெக் வரை கொண்டு சென்று சிஎஸ்கேக்கு திருப்புமுனையை ஏற்படுத்தினார். படிக்கல் 26 பந்துகளில் 5 பவுண்டரிகளுடன் 38 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஊதா நிற தொப்பி: பர்பிள் கேப் ரேஸில் சிறந்த பந்து வீச்சாளர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் ராயல்ஸ் அணித்தலைவர் சஞ்சு சாம்சனை இரண்டு பந்தில் டக் செய்தபோது, ​​அவர் ஒரு அற்புதமான பந்து வீச்சை வேகமாக வீசினார், அது மிடில் பிட்ச் செய்த பிறகு நேராகி, அவுட்டான் எட்ஜை அடித்து ஆஃப் ஸ்டம்பில் மோதியது.

முன்னதாக துள்ளிக் குதித்த பட்லர் எச்சரிக்கையுடன் ஆடியதால், ராயல்ஸ் மிகவும் மெதுவாகப் போக, ஆர் அஷ்வின், தான் எதிர்கொண்ட முதல் பந்திலேயே மொயீன் அலியால் வீழ்த்தப்பட்டார், ஆரம்பத்தில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் 95/3 என்ற நிலையை எட்டியதால், பந்தை வெளியேற்ற முடியாமல் திணறினார். 14வது ஓவரின் முடிவில் 119/3 என்று இருந்தது, அதில் அஷ்வின் தனது முதல் பவுண்டரியை தீக்ஷனாவை அடிக்க முடிந்தது.

அறிமுக வீரர் ஆகாஷ் சிங்கை அடுத்தடுத்து சிக்ஸர்களுக்கு விளாசுவதன் மூலம் ஸ்கோரிங் விகிதத்தை உயர்த்த அஸ்வின் முயன்றார், ஆனால் பந்து வீச்சாளர் அஷ்வினை அவுட் செய்தபோது கடைசியாக சிரித்தார், மிட்-ஆஃபில் லெங்த் டெலிவரியை வீச முயன்றார், ஆனால் அதை மகாலாவுக்கு ஸ்கையிங் செய்தார். ஒரு எளிய கேட்ச் எடுக்க.

பட்லர் 33 பந்துகளில் தனது அரை சதத்தைப் பூர்த்தி செய்தார், ஆனால் விரைவில் அவுட் ஆனார், அவரது சக வீரர் மொயீன் அலி 36 பந்துகளில் ஒரு பவுண்டரி மற்றும் 3 சிக்ஸர்களுடன் 52 ரன்கள் எடுத்தார்.

சிம்ரோன் ஹெட்மியர் 18 பந்துகளில் 2 பவுண்டரிகள் மற்றும் 2 சிக்ஸர்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் 30 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் துருவ் ஜூரல் (4), ஜேசன் ஹோல்டர் (0) ஆகியோரின் விரைவான ஆட்டத்தால், ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் குறைவான ஸ்கோரை எட்ட முடிந்தது.

(ஏஜென்சிகளின் உள்ளீடுகளுடன்)

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், IPL 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link