பிரியங்கா சோப்ரா முதல் கத்ரீனா கைஃப் வரை, அன்றைய பெரிய செய்தி தயாரிப்பாளர்கள் இதோ

பிரியங்கா சோப்ரா முதல் கத்ரீனா கைஃப் வரை, அன்றைய பெரிய செய்தி தயாரிப்பாளர்கள் இதோ

பிரியங்கா சோப்ராவை பாலிவுட்டில் இருந்து கரண் ஜோஹர் தடை செய்ததாக கங்கனா ரனாவத் சமீபத்தில் குற்றம் சாட்டினார். ரன்பீர் கபூரின் முன்னாள் துணைவியான கத்ரீனா கைப்பை அவரது குடும்பத்தினர் அதிகம் விரும்பவில்லை என்று கூறப்படுகிறது.

ஒரு புதிய சர்ச்சைக்கு மத்தியில் பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் “பாலிட்டிக் இன் பாலிடிக்ஸ்”, கரண் ஜோஹருடன் தனக்கு ஏற்பட்ட பகைக்கு உலகளாவிய ஐகானின் கிளிப் ஒன்று வைரலாகியுள்ளது. கங்கனா ரணாவத் கரண் ஜோஹர் பிரியங்காவை “தடை” செய்ததாக சமீபத்தில் குற்றம் சாட்டினார் பாலிவுட் ஷாருக்கானுடனான அவரது “நட்பின்” காரணமாக.

இதையும் படியுங்கள்: பழைய வீடியோவில் SRK மீது கரண் ஜோஹருடன் சண்டையிடுவது பற்றிய வதந்திக்கு பிரியங்கா சோப்ரா பதிலளித்தார்: ‘யாராலும் முடியாது…’

கபூர் குடும்ப புகைப்படத்தில் இருந்து கத்ரீனா கைஃப் வெட்டப்பட்டதைப் பற்றி பேசும் பழைய வீடியோ நேர்காணல் இணையத்தில் வெளிவந்துள்ளது. ரெடிட்டில் வைரலாகி வரும் பேட்டியில், மூத்த பத்திரிக்கையாளர் கரண் தாப்பர், “நீது கபூர் உங்களை ஏர்பிரஷ் செய்து போட்டோவில் இருந்து வெளியேற்றுகிறார்” என்று கத்ரீனாவிடம் கேட்டுள்ளார். இது கத்ரீனா மற்றும் ரன்பீர் கபூரின் பிரிந்ததை நீது தந்திரமாக விமர்சித்ததாக நெட்டிசன்கள் குற்றம் சாட்டினர். அவரது சமூக ஊடக இடுகைகளில் ஒன்று.

இதையும் படியுங்கள்: வைரல் வீடியோவில் நீது கபூரின் குடும்பப் படத்தை ‘செதுக்க’ கத்ரீனா கைஃப் பதிலளித்தார், ‘நான் இல்லை…’

தற்போது தோஹாவில் இருக்கும் பாடகர் மிகா சிங், ட்விட்டரில் ஒரு உற்சாகமான செய்தியைப் பகிர்ந்துள்ளார், இது அனைவரையும் இந்தியாவைப் பற்றி உற்சாகப்படுத்தியது. அவர் தோஹா விமான நிலையத்திலிருந்து ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டார், சொகுசு லூயிஸ் உய்ட்டன் கடையில் ஷாப்பிங் செய்யும் போது, ​​இந்திய ரூபாயைப் பயன்படுத்தி பொருட்களை வாங்க முடிந்ததில் தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார். பிரதமருக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொண்டார் மிகா நரேந்திர மோடி இந்திய நாணயம் இப்போது உலக அளவில் அங்கீகரிக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக.

இதையும் படியுங்கள்: வைரல் வீடியோவில் நீது கபூர் ‘விரும்பவில்லை’ பற்றிய வதந்திக்கு கத்ரீனா கைஃப் பதிலளித்தார்: ‘காரணம்…’

ஸ்வேதா திவாரியின் மகள், பாலக் திவாரி, வரவிருக்கும் கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமாக உள்ளார், மேலும் அவர் பணிபுரிந்த அனுபவத்தைப் பற்றி சிறிது தேநீர் கொட்டினார். சல்மான் கான் ஆண்டிம்: தி ஃபைனல் ட்ரூத் (2021) படத்தொகுப்பில், அவர் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் மகேஷ் மஞ்ச்ரேக்கருக்கு உதவினார். பாலக்கின் கூற்றுப்படி, சல்மான் படப்பிடிப்பு தளத்தில் பெண்களுக்கு கடுமையான ஆடைக் கட்டுப்பாடு வைத்திருந்தார்.

இதையும் படியுங்கள்: சல்மான் கான், செட்டில் நெக்லைன் அணிவதை பெண்களுக்கு எதிராக விதித்துள்ளார், பாலக் திவாரியை வெளிப்படுத்துகிறார், ‘கோய் பி லட்கி…’

சமந்தா ரூத் பிரபு தனது வரவிருக்கும் சாகுந்தலம் படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதில் பிஸியாக இருக்கிறார், ஆனால் கடின உழைப்பு மற்றும் தொந்தரவுகள் அனைத்தும் அவரைப் பிடித்துள்ளன. நடிகை புதன்கிழமை பிற்பகல் தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கைப்பிடியில் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக வெளிப்படுத்தினார்.

இதையும் படியுங்கள்: சாகுந்தலம் விளம்பரங்களுக்கு மத்தியில் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்ட சமந்தா, தனது குரலை இழந்ததை வெளிப்படுத்துகிறார்

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படங்கள் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link