சஞ்சு சாம்சனை ரவீந்திர ஜடேஜா ஸ்கால்ப் பண்ணும்போது எம்எஸ் தோனி கைதட்டினார்© பிசிசிஐ/ஐபிஎல்

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 இன் உயர் மின்னழுத்த சந்திப்பில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸை 20 ஓவர்களில் 175/8 என்று கட்டுப்படுத்தியது ஒரு அரை சதம் இருந்தபோதிலும். ஜோஸ் பட்லர். தி சஞ்சு சாம்சன்எட்டு ஓவர்களில் 86/1 ரன்களை எட்டியபோது, ​​ஒரு பெரிய மொத்தமாகத் தோற்றமளித்ததால், RR ஆரம்பத்தில் ஒரு கட்டத்தில் பயணம் செய்வது போல் இருந்தது. உள்ளிடவும் ரவீந்திர ஜடேஜா. தனது இரண்டாவது ஓவரிலேயே ஜடேஜா அசத்தினார் தேவ்தட் படிக்கல் (38) ஒன்பதாவது ஓவரின் மூன்றாவது பந்தில். RRஐ மேலும் பின்னுக்குத் தள்ள, ஐந்தாவது பந்தில் RR கேப்டன் சஞ்சு சாம்சனை டக் அவுட்டாக ஜடேஜா கிளீன் பவுல்ட் செய்தார். அந்த ஓவரில் அவருக்கு இன்னொரு விக்கெட் கிடைத்திருக்கும் மொயின் அலி கைவிடப்படவில்லை ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் ஓவரின் இறுதி பந்தில்.

சாம்சனை ட்ரிஃப்ட் செய்து டியூன் செய்த பந்து ஆஃப்-ஸ்டம்பைத் தட்டியது. இந்த விக்கெட் மூலம் ஐபிஎல்லில் 200 விக்கெட்டுகள் மற்றும் 2000 ரன்கள் எடுத்த முதல் இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை ஜடேஜா பெற்றார்.

பாருங்கள்: ஜடேஜா சாம்சனை 0 ரன்னில் பயங்கர பந்தில் தூக்கி வீசினார், தோனி ஒப்புதல் அளித்தார்

போட்டியைப் பற்றி பேசுகையில், ஜோஸ் பட்லர் 36 பந்துகளில் 52 ரன்கள் எடுத்தார், சென்னையில் புதன்கிழமை நடைபெற்ற ஐபிஎல் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸுக்கு எதிராக ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் 8 விக்கெட்டுக்கு 175 ரன்கள் எடுத்தது. 2வது விக்கெட்டுக்கு தேவ்தத் படிக்கல் (26 பந்துகளில் 38) இணைந்து 77 ரன்கள் சேர்த்த போது பட்லர் 3 சிக்ஸர் மற்றும் ஒரு பவுண்டரி அடித்தார்.

ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் (22 பந்துகளில் 30) ​​மற்றும் ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர் (18 பந்துகளில் 30) ​​மதிப்புமிக்க பங்களிப்பையும் செய்தார்.

ரவீந்திர ஜடேஜா (2/21) சிஎஸ்கே அணிக்காக சிறந்த ஆட்டக்காரர்களாக இருந்தார், அதே சமயம் புதுமுக வீரர் ஆகாஷ் சிங் மற்றும் இளம் வீரர் துஷார் தேஷ்பாண்டே தலா இரண்டு விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர்.

சுருக்கமான ஸ்கோர்: ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் 20 ஓவரில் 8 விக்கெட்டுக்கு 175 (ஜோஸ் பட்லர் 52, தேவ்தத் படிக்கல் 38; ரவீந்திர ஜடேஜா 2/21) எதிராக சிஎஸ்கே.

PTi உள்ளீடுகளுடன்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link