சென்னை: இது அடிக்கடி வருவதில்லை ஐ.பி.எல் போட்டி சுழற்பந்து வீச்சாளர்களின் போராக மாறுகிறது. ஆனால் இடையே புதன்கிழமை உயர் மின்னழுத்த மோதல் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் மெதுவான பந்துவீச்சாளர்களுக்கு உதவக்கூடிய மேற்பரப்பில் ஒருவரையொருவர் எதிர்த்து நிற்கும் சில சிறந்த சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் இடம்பெறுவார்கள்.
பிரீமியர் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் தீபக் சாஹர் மற்றும் பென் ஸ்டோக்ஸ் காயங்களால் பாதிக்கப்பட்ட சிஎஸ்கே, இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் ரவீந்திர ஜடேஜா, ஆஃப் மொயீன் அலி மற்றும் லங்கா மர்ம சுழற்பந்து வீச்சாளர் மஹீஷ் தீக்சனா (அல்லது மிட்செல் சான்ட்னர்) ராயல்ஸின் ஃபயர்பவரை மூடி வைக்க முயற்சிக்கும். மேல் வரிசை. மறுபுறம், ராயல்ஸ் இரண்டு இந்திய சுழல் மந்திரவாதிகள் – ஆர் அஷ்வின் மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல் – அவர்களின் வரிசையில் உள்ளனர், இது சிஎஸ்கே பேட்டிங் ஆர்டரை உயிர்ப்பிப்பதற்கான அறிகுறிகளைக் காட்டுகிறது.

சிஎஸ்கே மிடில்-ஆர்டர் ஆட்டத்தில் ஓடிவிடாமல் இருக்க மிடில் ஓவர்களில் முக்கியப் பங்காற்ற வேண்டிய அஷ்வின், வாய்ப்பளிக்கப்படும் மேற்பரப்பை ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார்.

“இது அனைத்தும் மேற்பரப்பு என்ன அளிக்கிறது என்பதைப் பொறுத்தது. லக்னோவுக்கு எதிரான கடைசி ஆட்டத்தில், அது மிகவும் சிறப்பாக இருந்தது. மைதானத்துக்கு ஏற்றவாறு சரியான ஷாட்களை ஆடுவதுதான். டி20களில், சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் முன்னணிக்கு வருவதை விட, எதிரணி பந்துவீச்சாளர்களை பேட்டர் எப்படி சமாளிப்பது என்பதுதான் முக்கியம்” என்று அஷ்வின் கூறினார்.

கிரிக்கெட் பேட்ஸ்மேன்கள்.

இது சுழற்பந்து வீச்சாளர்களைப் பயன்படுத்துவதைப் பற்றியது, இது சிஎஸ்கே கேப்டன் எம்எஸ் தோனியின் மாஸ்டர். லக்னோ மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிராக, முக்கியமான தருணங்களில் மொயீன் அலி மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோரை கேப்டனின் புத்திசாலித்தனமாகப் பயன்படுத்தியது CSK-க்கு விஷயங்களை மீண்டும் கொண்டு வந்தது. அவரது வேகப்பந்து வீச்சு குறைந்துவிட்ட நிலையில், ஜோஸ் பட்லர் போன்றவர்களுக்கு எதிராக தோனி தனது சுழல் மூவரைத் தொடங்குவார்.

Source link