வேதியியல் மற்றும் உயிரியலுடன் மருத்துவ நுழைவுத் தேர்வின் மூன்று முக்கிய பாடங்களில் ஒன்றாக இருப்பதால், தேசிய தகுதி மற்றும் நுழைவுத் தேர்வு-இளங்கலை (NEET-UG)க்கு இயற்பியல் ஒரு முக்கியமான பாடமாகும். இந்த மூன்றும் நீட் தேர்வின் முக்கியமான பகுதிகள்.
விரிசலுக்கு இயற்பியலும் முக்கியம் நீட் 2023 இது நிஜ உலகில் செயல்படுத்தப்படும் இயற்பியல் கோட்பாடுகள் மற்றும் முறைகள் பற்றிய அடிப்படை புரிதலை வளர்க்க உதவுகிறது. மருத்துவ அறிவியலில் ஒரு தொழிலைத் தொடர விரும்புவோருக்கு இது ஒரு முக்கியமான பாடமாகும், ஏனெனில் இந்த பாடம் உயிர் இயற்பியல், உயிரியல் மருத்துவ பொறியியல் மற்றும் உயிர் வேதியியல் போன்ற துறைகளில் கடினமான கருத்துகள் மற்றும் தலைப்புகளைப் புரிந்துகொள்வதற்கான அத்தியாவசிய அடித்தளத்தை வழங்குகிறது.
இது மட்டுமின்றி, இயற்பியல் NEET மாணவர்களுக்கு மருத்துவத் துறையில் வெற்றிக்கு மிகவும் முக்கியமான பிரச்சனைகளைத் தீர்க்கும் திறன் மற்றும் தர்க்கரீதியான பகுத்தறிவு திறன்களை வளர்க்க உதவுகிறது.
உங்கள் NEET 2023 இயற்பியல் மதிப்பெண்ணை மேம்படுத்த உதவும் 10 முக்கியமான குறிப்புகள் இங்கே உள்ளன;
1. கருத்துகளைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள்: உங்களை மேம்படுத்துவதற்கான முதல் மற்றும் மிக முக்கியமான படி NEET இயற்பியல் மதிப்பெண் இயற்பியலின் கருத்துகளைத் தெளிவாகக் கற்று புரிந்துகொள்வதாகும். NEET மாணவர்கள், இயற்பியலின் அடிப்படைக் கோட்பாடுகள் மற்றும் சட்டங்களைப் பற்றிய சரியான புரிதல் இருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும்.
2. பயிற்சி: அனைத்து நீட் தேர்வாளர்களும் இயற்பியல் கருத்துகள் மற்றும் கோட்பாடுகளை தவறாமல் பயிற்சி செய்ய வேண்டும், ஏனெனில் இது பாடத்தில் வெற்றி பெற முக்கிய திறவுகோலாகும். சிக்கலைத் தவறாமல் தீர்ப்பது, கருத்துக்களை விரைவாகக் கற்றுக் கொள்ளவும், உங்கள் வேகத்தை மேம்படுத்தவும் உதவும்.
3. முந்தைய ஆண்டு வினாத்தாள்கள்: உங்கள் மதிப்பெண்ணை மேம்படுத்த சிறந்த வழி நீட் இயற்பியல் கேள்விகளின் வகை, தேர்வு முறை, வேகத்தை மேம்படுத்துதல் போன்றவற்றைத் தெரிந்துகொள்ள முந்தைய ஆண்டுகளுக்கான நீட் வினாத்தாள்களைத் தவறாமல் பயிற்சி செய்ய வேண்டும்.
4. முக்கியமான தலைப்புகள்: இயக்கவியல், வெப்ப இயக்கவியல், மின்காந்தவியல், ஒளியியல் மற்றும் நவீன இயற்பியல் போன்ற இயற்பியலின் முக்கியமான தலைப்புகளில் நீங்கள் கவனம் செலுத்துவதை உறுதிசெய்ய வேண்டும்.
5. நேர மேலாண்மை: NEET 2023 இயற்பியல் பாடத்தில் நேர மேலாண்மை முக்கியமானது. இயற்பியலைப் படிப்பதற்குப் போதுமான நேரத்தை ஒதுக்குவதை உறுதிசெய்து கொள்ள வேண்டும், இதன் மூலம் ஒவ்வொரு கேள்வியையும் முயற்சித்து, ஒரு கேள்விக்கு அதிக நேரத்தை வீணாக்காதீர்கள்.
6. திருத்தம்: திருத்தத்தை விட சிறந்தது எதுவுமில்லை என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். நீங்கள் கற்றுக்கொண்ட கருத்துகளையும் கோட்பாடுகளையும் தவறாமல் திருத்தினால், நீட் இயற்பியலில் நீங்கள் சிறந்து விளங்கலாம். முக்கியமான மற்றும் முக்கிய தலைப்புகளின் குறிப்புகளை நீங்கள் செய்யலாம்.
7. வரைபடங்கள்: வரைபடங்கள் எவ்வளவு முக்கியம் என்பதை உங்கள் நீட் தேர்வு நாட்களில் நீங்கள் கற்றுக்கொண்டிருக்க வேண்டும். உங்கள் பதில்களை தெளிவாக விளக்குவதற்கு எப்போது, ​​எங்கு சாத்தியம் என்பதை வரைபடங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டும். இது தேர்வாளருக்கு உங்கள் பார்வை மற்றும் செயல்முறை பற்றிய சிந்தனையை எளிதாக்கும்.
8. பயிற்சி எண்கள்: இயற்பியலுக்குத் தயாராகும் போது எண்ணியல் சிக்கல்கள் ஒரு முக்கியமான பகுதியாகும் நீட் 2023 தேர்வு. இது உங்கள் சிக்கலைத் தீர்க்கும் திறனை மேம்படுத்தவும் உதவும்.
9. குறிப்பு புத்தகங்கள்: NEET மாணவராக, NCERT தவிர, சந்தையில் கிடைக்கும் பல்வேறு குறிப்புப் புத்தகங்களைப் பயன்படுத்தலாம், இது நுழைவுத் தேர்வில் உங்கள் NEET இயற்பியல் மதிப்பெண்ணை மேம்படுத்த உதவும். இந்த விஷயத்தைப் பற்றிய சிறந்த மற்றும் விரிவான புரிதலுக்கும் இது உதவும்.
10. போலி சோதனை: நீட் இயற்பியல் பாடத்திற்குத் தயாராவதற்கு ஒரு சிறந்த வழியாகும் போலித் தேர்வுகளை நீங்கள் தொடர்ந்து முயற்சி செய்யலாம். இது உங்களை தேர்வுக்கு சிறப்பாக தயார்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் பலம் மற்றும் பலவீனங்களை அடையாளம் காணவும் உதவுகிறது, இதன் மூலம் நீங்கள் அவற்றைச் செயல்படுத்தவும், இயற்பியலில் உங்கள் மதிப்பெண்களை மேம்படுத்தவும் முடியும்.
பற்றி NEET UG 2023
NEET UG 2023 என்பது ஒரு தேசிய அளவிலான நுழைவுத் தேர்வாகும், இது இந்தியா முழுவதும் உள்ள பல்வேறு அரசு மற்றும் தனியார் மருத்துவக் கல்லூரிகளில் இளங்கலை மட்டத்தில் மருத்துவம் மற்றும் பல் மருத்துவப் படிப்புகளில் சேர்வதற்கான விண்ணப்பதாரர்களைத் தேர்ந்தெடுக்க நடத்தப்படும்.

Source link