தொடக்கத்திலிருந்தே பட்ஜெட் மற்றும் இடைப்பட்ட பிரிவில் கவனம் செலுத்தி வரும் ஒரு ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனத்திற்கு, இது ஒரு பெரிய ஆச்சரியமாக இருந்தது டெக்னோ அனைத்து உள்ளே சென்று வெளியிடப்பட்டது அதன் முதல் மடிப்பு ஸ்மார்ட்போன் போது MWC 2023. டப் செய்யப்பட்டது Phantom V Fold 5Gஇந்த கிடைமட்ட மடிப்பு ஸ்மார்ட்போன் சாம்சங்கின் கேலக்ஸி இசட் ஃபோல்ட் தொடருக்கு நேரடி போட்டியாளராக உள்ளது. முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்டது. இதன் மிக ஆக்ரோஷமான விலையான ரூ. 88,888, இது நாம் வழக்கமாக செங்குத்தாக மடியும் அல்லது புரட்டும் ஸ்மார்ட்போன்களைக் காணலாம். Tecno சமீபத்தில் இந்த ஃபோனை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தியது, மேலும் நாங்கள் அதனுடன் சிறிது நேரம் செலவிட வேண்டியிருந்தது. இங்கே நாம் என்ன நினைக்கிறோம்.

உடன் ஒப்பிடுவது இயற்கையானது Samsung Galaxy Z Fold 4, மற்றும் அதன் விவரக்குறிப்புகளைப் பார்க்கும்போது, ​​​​புதிய Tecno Phantom V Fold 5G நன்கு பொருத்தப்பட்டுள்ளது. அதன் ஃபிளாக்ஷிப்-கிரேடு 4nm SoC மற்றும் 512GB வரை சேமிப்பகம், அதன் மிகப்பெரிய 7.85-inch LTPO AMOLED டிஸ்ப்ளே வரை, இது அனைத்து முக்கியமான பெட்டிகளையும் சரிபார்க்கிறது. இந்த வகையின் மற்ற எந்த மடிப்பு ஃபோனைப் போலவே ஃபோனும் பருமனாக உள்ளது, மேலும் இது இரண்டு கைகளால் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும். இது கனமான பக்கத்திலும் உள்ளது. மடிந்தால், இரண்டு பகுதிகளுக்கும் இடையில் எந்த இடைவெளியும் இல்லை, இது எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும். அதன் தடிமனான புள்ளியில் (கீலுக்கு அருகில்), Phantom V Fold 5G இன்னும் 14.5mm போட்டியை விட மெலிதாக உள்ளது.

Tecno Phantom V Fold 5G ஆனது அலுமினிய சட்டத்தைக் கொண்டுள்ளது. நிறுவனம் ஒரு தனியுரிம கீலை உருவாக்கியுள்ளது, இது சுருக்கத்தை குறைக்கிறது என்று கூறுகிறது. மடிப்புத் திரையின் மையத்தில் உங்கள் விரலை இயக்கினால் இதை இன்னும் உணர முடியும், ஆனால் அது தீவிர கோணங்களில் மட்டுமே தெரியும். வெளிப்புற காட்சியில் ஒரு பக்கத்தில் மென்மையான வளைவு உள்ளது, இது ஒரு சுவாரஸ்யமான வடிவமைப்பு தேர்வாகும். போர்ட்கள் மற்றும் பொத்தான்கள் இருக்கும் என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் இடத்தில் இருக்கும், மேலும் பவர் பட்டனில் கைரேகை சென்சார் உள்ளது. இந்த ஃபோனுடன் எனது குறுகிய காலத்தில், அதன் உருவாக்கத் தரம் ஒழுக்கமானதாகத் தோன்றியது, இருப்பினும் ஃபோன் மடிந்தபோது கீலில் விளையாடுவதை நான் கவனித்தேன்.

tecno phantom v fold 5g ஃபர்ஸ்ட் லுக் போர்ட்ஸ் கேஜெட்ஸ்360 ww

மடிப்பு காட்சியின் மடிப்பு (இடது) தீவிர கோணங்களில் மட்டுமே தெரியும்

Tecno Phantom V Fold 5G இன் கருப்பு மாறுபாட்டின் பின் பேனல் மறுசுழற்சி செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் கழிவுகளிலிருந்து தயாரிக்கப்படுகிறது, அதே சமயம் வெள்ளை மாறுபாடு “ஆர்கானிக் சிலிக்கான் லெதர்” பொருளைப் பயன்படுத்துகிறது. பின்புறத்தில் ஒரு தனித்துவமான கேமரா தொகுதி உள்ளது, இதில் 50 மெகாபிக்சல் முதன்மை கேமரா, 13 மெகாபிக்சல் அல்ட்ரா-வைட் கேமரா மற்றும் 2X ஆப்டிகல் ஜூம் திறன் கொண்ட 50 மெகாபிக்சல் டெலிஃபோட்டோ கேமரா ஆகியவை அடங்கும். வெளிப்புறத் திரையில் செல்ஃபி கேமரா 32 மெகாபிக்சல் சென்சார் ஆகும், அதே சமயம் மடிப்புத் திரையில் துளை-பஞ்ச் கட்அவுட்டில் 16 மெகாபிக்சல் சென்சார் கிடைக்கிறது. மடிப்புத் திரையைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள கேமரா பயன்பாட்டில் பல கூடுதல் அம்சங்கள் உள்ளன, அவை அனைத்தையும் முழு மதிப்பாய்வில் ஆராய்வோம்.

Tecno Phantom V Fold 5G ஆனது, ஆண்ட்ராய்டு 13 ஐ அடிப்படையாகக் கொண்ட HiOS 13 Fold ஐ இயக்குகிறது. 1,000க்கும் மேற்பட்ட பயன்பாடுகள் மடிப்புக் காட்சியைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள உகந்ததாக்கப்பட்டுள்ளன என்றும் அவை ஸ்பிளிட்-ஸ்கிரீன் மற்றும் மல்டி-விண்டோ மோடுகளில் செயல்பட வேண்டும் என்றும் Tecno கூறுகிறது. டிஸ்பிளே சுமார் 90 டிகிரியில் விரிவடையாமல் இருக்க முடியும் என்றாலும், வேறு கோணங்களில் அதைத் திறக்க முயற்சித்தால் அது அதன் நிலையை நன்றாகப் பிடிக்காது என்பதைக் கண்டேன். இது அன்றாடப் பயன்பாடு மற்றும் உற்பத்தித் திறனை எவ்வாறு பாதிக்கும் என்பதைப் பார்க்க ஆர்வமாக உள்ளேன்.

tecno phantom v fold 5g ஃபர்ஸ்ட் லுக் அவுட்டர் ஸ்கிரீன் கேஜெட்ஸ்360 ee

Tecno Phantom V Fold 5G இன் வெளிப்புறக் காட்சி 120Hz LTPO AMOLED பேனல் ஆகும்.

Phantom V மடிப்பில் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் இல்லை, ஆனால் பெரிய 5,000mAh பேட்டரி மற்றும் 45W வயர்டு சார்ஜிங் மூலம் அதை ஈடுசெய்கிறது. Tecno படி, Phantom V Fold 5G ஆனது ஒரு மணி நேரத்திற்குள் முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய முடியும். இதன் வெளிப்புற டிஸ்ப்ளே 6.42-இன்ச் முழு-எச்டி+ AMOLED பேனல், உள்ளே 2K தெளிவுத்திறனுடன் 7.85-இன்ச் AMOLED டிஸ்ப்ளே கிடைக்கிறது. Phantom V Fold 5G ஆனது MediaTek Dimensity 9000+ SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

Tecno Phantom V Fold 5G ஆனது தற்போது இந்தியாவில் இந்த வகையான மிகவும் மலிவு விலையில் உள்ள மடிப்பு ஃபோன் ஆகும், மேலும் இதுவே முதல் மடிக்கக்கூடியதாக இருக்கும் பலரின் ஆர்வத்தைத் தூண்டும். கிடைமட்ட மடிப்பு தொலைபேசியின் நன்மைகள் மற்றும் செங்குத்து ஒன்றின் நன்மைகள் மறுக்க முடியாதவை, மேலும் நீங்கள் தோராயமாக ஒரே விலையில் எந்த வகையையும் பெறலாம் என்பதை இப்போது கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். இருப்பினும், இந்தியாவில் உள்ள பிரீமியம் ஸ்மார்ட்போன் சந்தையில் டெக்னோவின் முதல் குத்துச்சண்டை இதுவாகும், மேலும் Phantom V Fold 5Gக்கு வாங்குபவர்கள் எவ்வாறு பதிலளிப்பார்கள் என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். இந்த ஃபோனைப் பற்றிய முழுமையான மதிப்பாய்வை உரிய நேரத்தில் தயார் செய்வோம், எனவே நீங்கள் அதைத் தவறவிடாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள்.


புதிதாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Oppo Find N2 Flip நிறுவனம் இந்தியாவில் அறிமுகமான முதல் மடிக்கக்கூடியது. ஆனால் சாம்சங் கேலக்ஸி இசட் ஃபிளிப் 4 உடன் போட்டியிட என்ன தேவை? இதைப் பற்றி விவாதிக்கிறோம் சுற்றுப்பாதை, கேஜெட்ஸ் 360 போட்காஸ்ட். ஆர்பிட்டால் கிடைக்கிறது Spotify, கானா, ஜியோசாவ்ன், Google Podcasts, ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்கள் எங்கு கிடைக்கும்.
இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் நெறிமுறை அறிக்கை விவரங்களுக்கு.Source link