தி நிஃப்டி சிங்கப்பூர் எக்ஸ்சேஞ்சில் வர்த்தகம் செய்யப்படும் எதிர்கால ஒப்பந்தம் உள்நாட்டுப் பங்குகளுக்கு எதிர்மறையான தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது. ஒப்பந்தம் முந்தைய முடிவில் இருந்து 41.5 புள்ளிகள் அல்லது 0.23% குறைந்து 17,838 இல் வர்த்தகமானது.

இன்றைய வருவாய்: ஒருங்கிணைந்த மின்சாரம், அவான்டெல், இன்ஃபோசிஸ், ரோஸ்லேப்ஸ் ஃபைனான்ஸ் மற்றும் மூன்றாம் அலை நிதி இடைத்தரகர்கள் மார்ச் காலாண்டு முடிவுகளை வியாழக்கிழமை தெரிவிக்க உள்ளனர்.

பிரிட்டானியா: பிரிட்டானியாவின் பங்குகள் ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதி எக்ஸ்-டிவிடெண்டாக மாறும் என்பதால் அதன் பங்குகள் கவனம் செலுத்தும்.

இன்ஃபோசிஸ்: பாரம்பரியமாக பலவீனமான காலாண்டில் நிலையான நாணயத்தில் (சிசி) 0.1-0.7 சதவீதத்திற்கு இடையில் இன்ஃபோசிஸ் முடக்கப்பட்ட காலாண்டு (QoQ) வருவாய் வளர்ச்சியைப் புகாரளிக்கும் என்று ஆய்வாளர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

டாடா கன்சல்டன்சி சர்வீசஸ் (டிசிஎஸ்): டாடா கன்சல்டன்சி சர்வீசஸின் (டிசிஎஸ்) மிகப்பெரிய வணிகப் பகுதியான வட அமெரிக்காவில் மெதுவான மீட்சி – இந்தியாவின் மிகப்பெரிய தகவல் தொழில்நுட்ப (ஐடி) சேவைகளின் 2022-23 (FY23) நான்காவது காலாண்டில் (Q4) வீழ்ச்சியடைந்தது. ஆட்டக்காரர். டிசிஎஸ் நிறுவனத்தின் நிகர லாபம் ரூ 11,392 கோடியாக இருந்தது. தொடர்ந்து, நிறுவனத்தின் லாபம் 5 சதவீதம் உயர்ந்துள்ளது. Q4FY23க்கான வருவாய் 16.9 சதவீதம் அதிகரித்து ரூ.59,162 கோடியாக உள்ளது. தொடர்ச்சியாக, நிலையான நாணய அடிப்படையில் வருவாய் வெறும் 0.6 சதவீதம் மட்டுமே வளர்ந்தது.

ஆனந்த் ரதி வெல்த்: ஆனந்த் ரதி குரூப் நிறுவனம், மார்ச் 2023 இல் முடிவடைந்த மூன்று மாதங்களில் வரிக்குப் பிந்தைய லாபம் 23 சதவீதம் உயர்ந்து ரூ. 42.7 கோடியாக உள்ளது. மொத்த வருவாய் 28 சதவீதம் அதிகரித்து ரூ.146.8 கோடியாக உள்ளது. பரிசீலனையில் உள்ளது. இயக்குநர்கள் குழு இறுதி ஈக்விட்டி பங்கிற்கு ரூ 7 மற்றும் FY23 க்கான ஈவுத்தொகை ஒரு ஈக்விட்டி பங்கிற்கு ரூ 12 ஆக இருந்தது.

HDFC வங்கி: HDFC வங்கியானது, ஏற்றுமதி இறக்குமதி (Exim) பேங்க் ஆஃப் கொரியாவுடன் $300 மில்லியன் கடன் வரிசைக்கான முதன்மை வங்கிகளுக்கு இடையேயான கடன் ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டுள்ளது. இந்த ஒப்பந்தம் குஜராத்தில் உள்ள GIFT சிட்டியில் கையெழுத்தானது மற்றும் கொரியா தொடர்பான வணிகங்களுக்கு விரிவுபடுத்தப்படும் வெளிநாட்டு நாணய நிதியை வங்கிக்கு உதவும்.

எதிர்கால சில்லறை விற்பனை: நிறுவனத்தின் ரெசல்யூஷன் ப்ரொபஷனல், மும்பையில் உள்ள தேசிய நிறுவன சட்ட தீர்ப்பாயத்தில் FRL இன் கார்ப்பரேட் இன்சல்வென்சி ரெசல்யூஷன் பிராசஸிலிருந்து (CIRP) 90 நாட்களுக்கு விலக்கு கோரி விண்ணப்பத்தை தாக்கல் செய்துள்ளார். 2023, FRL இன் CIRPயை முடிப்பதற்காக.

பஜாஜ் ஃபைனான்ஸ்: பஜாஜ் ஃபைனான்ஸ் ரூ. 1,955 கோடியை இரண்டு பத்திரங்கள் மூலம் ரூ. 8,700 கோடி வரையிலான குறியீட்டுத் தொகைக்கு எதிராக திரட்டியுள்ளது.

கர்நாடகா வங்கி: ஏப்ரல் 15, 2023 முதல் மூன்று மாதங்களுக்கு இடைக்கால நிர்வாக இயக்குநர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக சேகர் ராவ் நியமனம் செய்ய இந்திய ரிசர்வ் வங்கி (RBI) ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. MD & CEO, எது முந்தையது.

Maruti Suzuki India, IDFC First Bank: Maruti Suzuki India ஆனது IDFC First Bank உடன் புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தில் (MoU) கையெழுத்திட்டுள்ளது, இதில் வங்கி புதிய கார் கடன்கள், முன் சொந்தமான கார் கடன்கள் மற்றும் வணிக வாகன கடன்கள் வாங்கும் போது தனிப்பட்ட நிதி விருப்பங்களை வழங்கும். மாருதி சுஸுகி வாகனங்கள்.

ஜிண்டால் துருப்பிடிக்காதது: 2022-23 நிதியாண்டிற்கான சிறப்பு இடைக்கால ஈவுத்தொகை அறிவிப்பை பரிசீலித்து ஒப்புதல் அளிப்பதற்காக ஏப்ரல் 18, 2023 அன்று நிறுவனத்தின் இயக்குநர்கள் குழுவின் கூட்டம் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

இந்தியன் ஆயில், விமான நிறுவன பங்குகள்: ஏ வணிக நிலையான அறிக்கை, இந்தியன் ஆயில் (IOC) ஹரியானாவின் பானிபட்டில் அதன் முன்மொழியப்பட்ட நிலையான விமான எரிபொருள் (SAF) உற்பத்தி ஆலையில் உள்நாட்டு விமான நிறுவனங்களுக்கு சிறுபான்மை பங்குகளை வழங்கக்கூடும். திங்களன்று சிவில் விமானப் போக்குவரத்து அமைச்சகத்தின் செயலாளர் ராஜீவ் பன்சால் தலைமையில் விமான நிறுவனங்கள், எண்ணெய் சந்தைப்படுத்தும் நிறுவனங்கள் மற்றும் அரசு அதிகாரிகள் கலந்துகொண்ட கூட்டத்தில் இந்த முன்மொழிவு முன்மொழியப்பட்டது.

HDFC: ஹெச்டிஎஃப்சி கேபிடல் அட்வைசர்ஸ் லிமிடெட் (எச்ஏசிஎல்) கட்டுப்பாட்டில் முன்மொழியப்பட்ட மாற்றத்திற்கு சந்தை கட்டுப்பாட்டாளர் செபி தனது ஒப்புதலை வழங்கியுள்ளதாக அடமானக் கடன் வழங்குநர் பரிமாற்றத் தாக்கல் மூலம் தெரிவித்தார்.

டோரண்ட் பவர்: அடையாளம் காணப்பட்ட நெருக்கடி காலத்தில் (ஏப்ரல் 10, 2023 முதல் மே 16, 2023 வரை) எரிவாயு அடிப்படையிலான ஆலைகளில் இருந்து 4,000 மெகாவாட் வரை மின்சாரம் கொள்முதல் செய்வதற்கான அரசாங்கத்தின் இ-டெண்டரில் பங்கேற்பதை நிறுவனம் உறுதிப்படுத்தியது. இது சம்பந்தமாக, 920 மெகாவாட் மின்சாரம் வழங்குவதற்கான ஒப்பந்தம் (DGEN ஆலையிலிருந்து 770 மெகாவாட் மற்றும் SUGEN ஆலையில் இருந்து 150 மெகாவாட்) வழங்கப்பட்டுள்ளது.

ரயில் விகாஸ் நிகாம் லிமிடெட் (RVNL): வடமேற்கு மேல் உள்ள ஜெய்ப்பூர் கோட்டத்தின் (51.13 கிமீ) மதார்-சகுன் பிரிவில் (51.13 கிமீ) தானியங்கி பிளாக் சிக்னலிங் வழங்குவதற்காக வடமேற்கு ரயில்வேயில் இருந்து RVNL விருது கடிதம் (LoA) பெற்றுள்ளது. திட்டச் செலவு ரூ.63.8 கோடி.

ஏயூ ஸ்மால் ஃபைனான்ஸ் வங்கி: ஏப்ரல் 19, 2023 முதல் ஏப்ரல் 18, 2026 வரையிலான மூன்று ஆண்டுகளுக்கு சஞ்சய் அகர்வாலை நிர்வாக இயக்குநர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக மீண்டும் நியமிக்க ரிசர்வ் வங்கி ஒப்புதல் அளித்துள்ளது.

கேம்பஸ் ஆக்டிவ்வேர்: அரை முடிக்கப்பட்ட பொருட்கள் (ஒரே மற்றும் / அல்லது மேல்) மற்றும் காலணிகளை அசெம்பிளி செய்வதற்கான அதன் தற்போதைய திறனை விரிவுபடுத்துவதற்காக, போன்டா சாஹிப்பில் உள்ள மரிகோ இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட் நிறுவனத்திடம் இருந்து நிலம் மற்றும் கட்டிடத்தை நிறுவனம் வாங்கியுள்ளது.

மறுப்பு:பொறுப்புத் துறப்பு: இந்த News18.com அறிக்கையில் உள்ள நிபுணர்களின் பார்வைகள் மற்றும் முதலீட்டு உதவிக்குறிப்புகள் அவர்களது சொந்தமே தவிர, இணையதளம் அல்லது அதன் நிர்வாகத்தினுடையது அல்ல. எந்தவொரு முதலீட்டு முடிவுகளை எடுப்பதற்கு முன், பயனர்கள் சான்றளிக்கப்பட்ட நிபுணர்களுடன் சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள், வரி செய்திகள் மற்றும் பங்குச் சந்தை புதுப்பிப்புகள் இங்கேSource link