முன்னாள் இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) பேட்டரைப் பாராட்டியது திலக் வர்மா அடுத்த ஆறு முதல் எட்டு மாதங்களில் அந்த இளைஞன் நாட்டுக்காக விளையாடவில்லை என்றால் மிகவும் ஆச்சரியப்படுவேன் என்று கூறினார். செவ்வாயன்று, திலக் 29 பந்துகளில் முக்கியமான 41 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் கேப்டனுடன் 68 ரன்கள் எடுத்தார். ரோஹித் சர்மா மும்பை இந்தியன்ஸ், டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணியை வீழ்த்தி இந்த சீசனில் முதல் வெற்றியைப் பதிவு செய்தது. ஐபிஎல் 2023 இல் திலக்கின் செயல்பாடுகளால் சாஸ்திரி ஈர்க்கப்பட்டார், 20 வயதான அவர் “ஏற்கனவே இந்திய வீரர்” போல் இருக்கிறார் என்று கூறினார்.

“ஏற்கனவே இந்திய வீரர். இந்த பையன் ஒரு இந்திய வீரர், அடுத்த ஆறு மாதங்கள் அல்லது எட்டு மாதங்களில் அவர் இந்தியாவுக்காக டி20 கிரிக்கெட்டில் விளையாடவில்லை என்றால் நான் மிகவும் ஆச்சரியப்படுவேன். அவர் முதிர்ச்சியடைந்துவிட்டார், அவருக்கு விரிவடைந்துவிட்டார். அவர் செய்வார். இந்திய மிடில் ஆர்டருக்கு வித்தியாசமான உலகம்” என்று ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் சாஸ்திரி கூறினார்.

திலக் காட்டிய முதிர்ச்சி அவரது உரிமையாளருக்கும் இந்திய அணிக்கும் சாதகமான அறிகுறியாகும் என்று சாஸ்திரி மேலும் கூறினார்.

“அவருக்கு வெறும் 20 வயதுதான், அவர் காட்டும் முதிர்ச்சி, அதைவிட மூத்தவர். இது மும்பையின் பார்வையில் மட்டுமல்ல, இந்தியாவின் பார்வையிலும் மிகவும் நேர்மறையானது.” அவன் சேர்த்தான்.

கடந்த ஆண்டு நடந்த மெகா ஏலத்தின் போது ரூ 1.70 கோடிக்கு Mi நிறுவனத்தால் வாங்கப்பட்ட திலக், ஐபிஎல் 2022 இல் ஒரு திருப்புமுனை சீசனில் 14 போட்டிகளில் 36.09 சராசரியில் 397 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதுவரை, அவர் மூன்று போட்டிகளில் 73.5 சராசரியுடன் 147 ரன்கள் எடுத்தார்.Source link