கஜோல் மற்றும் அஜய் தேவ்கன் பாலிவுட்டின் சக்தி ஜோடிகளில் ஒருவர். இரண்டு குழந்தைகளுக்கு பெற்றோர்களான நடிகர்கள் – நைசா மற்றும் யுக், திருமணமாகி 24 வருடங்களுக்கு மேல் ஆகிறது. தனது சமீபத்திய நேர்காணலில், நடிகை தனது கணவருடனான தனது காதல் தொடக்கத்தைப் பற்றியும், அவரைச் சந்தித்தபோது வேறு ஒருவருடன் உண்மையில் எப்படி டேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தார் என்பதையும் திறந்து வைத்தார்.
கஜோல் அஜய்யை முதன்முதலில் ஒரு படத்தொகுப்பில் சந்தித்தபோது, ​​​​அவர் வேறொருவருடன் டேட்டிங் செய்ததாகவும், அதுவும் ஹங்க் என்று தெரிவித்தார். அவர்கள் ஒன்றாகச் சேர்ந்த படத்திற்கு நன்றி, இருவரும் நண்பர்களாகி, பேச ஆரம்பித்தனர், இறுதியில் தங்கள் கூட்டாளர்களுடன் முறித்துக் கொண்டு “நண்பர்களை விட சற்று அதிகமாக” ஆனார்கள்.

தனது திருமணத்தின் வெற்றியின் ரகசியத்தைப் பற்றி திறந்த கஜோல், அது எளிதானது அல்ல என்று ஒப்புக்கொண்டார். இரண்டு குழந்தைகளின் அம்மா, இது திருமணத்தில் தினமும் வேலை செய்வதாகவும், ‘நரக வேலை’ என்றும் கூறினார்.

தன்னைப் புதுப்பித்துக் கொள்வதன் முக்கியத்துவத்தைக் கூட அவள் வலியுறுத்தினாள். திருமண வேலையில் உங்கள் துணையைப் பற்றிய ‘புதிய விஷயங்களை’ ஏற்றுக்கொள்வதை உள்ளடக்கியது என்றும் அவர் கூறினார். “மக்கள் வளர்கிறார்கள், மக்கள் மாறுகிறார்கள்,” அவள் 21 வயதில் இருந்ததைப் போலவே இல்லை என்றும் அஜய் 30 வயதில் இருந்ததைப் போலவும் இல்லை என்றும் கூறினார்.

“நாங்கள் இன்னும் ஒருவரையொருவர் கொஞ்சம் சுவாரஸ்யமாகக் காண்கிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.Source link