பிரதமர் நரேந்திர மோடி இன்று காலை 10:30 மணிக்கு வீடியோ கான்பரன்சிங் மூலம் புதிதாக பணியமர்த்தப்பட்ட ஊழியர்களுக்கு 71,000 நியமனக் கடிதங்கள் வழங்கப்படும். புதிதாக நியமிக்கப்பட்டவர்களிடமும் பிரதமர் பேசுவார். “ரோஸ்கர் மேளா” என்பது வேலைவாய்ப்பை உருவாக்குவதற்கு முன்னுரிமை அளிப்பதாக பிரதமரின் வாக்குறுதியை நிறைவேற்றுவதற்கான ஒரு படியாகும். தி ரோஸ்கர் மேளா மேலும் வேலைவாய்ப்பை உருவாக்குவதற்கும், இளைஞர்களின் அதிகாரமளிப்பு மற்றும் தேசிய வளர்ச்சியில் ஈடுபடுவதற்கும் அர்த்தமுள்ள வாய்ப்புகளை வழங்கும்.
நாடு முழுவதும் இருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புதிய ஆட்கள், இந்திய அரசின் கீழ் பல்வேறு பதவிகள்/பதவிகளில் சேருவார்கள் – ரயில் மேலாளர், ஸ்டேஷன் மாஸ்டர், சீனியர் கமர்ஷியல் கம் டிக்கெட் கிளார்க், இன்ஸ்பெக்டர், சப் இன்ஸ்பெக்டர்கள், கான்ஸ்டபிள், ஸ்டெனோகிராபர், ஜூனியர் அக்கவுண்டன்ட், தபால் உதவியாளர், வருமான வரி ஆய்வாளர், வரி உதவியாளர், Sr வரைவாளர், JE/மேற்பார்வையாளர், உதவிப் பேராசிரியர், ஆசிரியர், நூலகர், செவிலியர், ப்ரோபேஷனரி அதிகாரிகள், PA, MTS, மற்றும் பலர்.
புதிதாக நியமனம் பெற்றவர்கள் தங்களைப் பயிற்றுவிப்பதற்கான வாய்ப்பையும் பெறுவார்கள் கர்மயோகி பிரரம்ப்இது பல்வேறு அரசாங்கத் துறைகளில் புதிதாக நியமனம் செய்யப்படுபவர்களுக்கான ஆன்லைன் நோக்குநிலைப் பாடமாகும்.
‘ரோஸ்கர் மேளா’ மூன்று வெவ்வேறு இடங்களில் NF ரயில்வேயின் அதிகார வரம்பிற்குட்பட்டது – அசாமில் குவஹாத்தி, வடக்கு வங்காளத்தில் சிலிகுரி மற்றும் நாகாலாந்தின் திமாபூர். மத்திய துறைமுகங்கள், கப்பல் போக்குவரத்து மற்றும் நீர்வழித்துறை அமைச்சர் மற்றும் ஆயுஷ் சர்பானந்தா சோனோவால்மத்திய இணை அமைச்சர் தி பெட்ரோலியம் மற்றும் இயற்கை எரிவாயு அமைச்சகம் மற்றும் தொழிலாளர் மற்றும் வேலைவாய்ப்பு அமைச்சகம் ராமேஸ்வர் டெலி மற்றும் உள்துறை, விளையாட்டு மற்றும் இளைஞர் விவகார அமைச்சகத்தின் இணை அமைச்சர், நிசித் பிரமானிக்கவுகாத்தி, திமாபூர் மற்றும் சிலிகுரியில் முறையே நியமனக் கடிதங்களை விநியோகிக்கும்.
இத்திட்டம் குவஹாத்தியில் 207 பேருக்கும், திமாபூரில் 217 பேருக்கும், சிலிகுரியில் 225 பேருக்கும் பணி நியமனக் கடிதங்கள் வழங்கப்படும். நாடு முழுவதும் இருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புதிய ஆட்கள், இந்திய அரசின் கீழ் பல்வேறு பதவிகள்/பதவிகளில் சேருவார்கள்.
(ஏஜென்சிகளின் உள்ளீடுகளுடன்)

Source link