இந்த பாடல் இதுவரை 2 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது.

இந்த பாடல் இதுவரை 2 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது.

அகில் அக்கினேனி தனது இதயத்தை வெளிப்படுத்தும் நடனத்தை வீடியோவில் காணலாம்.

நடிகர் அகில் அக்கினேனி, தனது முந்தைய படமான மோஸ்ட் எலிஜிபிள் இளங்கலை படத்திற்கு பிறகு, ஏஜென்ட் படத்தில் நடிக்கிறார். திரைப்படத்தில் அவர் ஒரு முரட்டு முகவராக நடிக்கிறார், இது அவரது முந்தைய காதலர் பாத்திரத்தில் இருந்து முற்றிலும் விலகியது. படத்தின் வசனம் மற்றும் இயக்கத்தை சுரேந்தர் ரெட்டி கவனித்து வருகிறார். முகவர் அகில் ஒரு தசை தோற்றத்தை கொடுக்கிறார், இது அவரது முந்தைய பையன்-அடுத்த வீட்டு தோற்றத்தில் இருந்து முற்றிலும் மாறுபட்ட ஆளுமை. இப்படத்தில் மலையாள சூப்பர் ஸ்டார் மம்முட்டி முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளார். அகில் பிறந்தநாளில், படக்குழு ஏஜெண்டின் போஸ்டரைப் பகிர்ந்துள்ளது. படத்தின் மல்லி மல்லி மற்றும் எண்டே எண்டே ஆகிய இரண்டு பாடல்களும் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. நேற்று, தயாரிப்பாளர்கள் தங்களது மூன்றாவது தனிப்பாடலான ராம கிருஷ்ணாவை வெளியிட்டனர்.

ராம கிருஷ்ணன் சமூக வலைதளங்களில் பொதுமக்களுக்கு கிடைக்கச் செய்தார். பாடல் மனவேதனை பற்றியது. ஒரு திருவிழாவின் காட்சி இந்த இசைக்கு அமைப்பாக செயல்படுகிறது. பாடலில் உற்சாகமான வேகம் மற்றும் சில தனித்துவமான நடன அசைவுகள் உள்ளன. பாடலின் வீடியோவில் அகில் அக்கினேனி தனது இதயத்தைத் தூண்டி நடனமாடுவதைக் காணலாம்.

ராம் மிரியாலா பாடியிருக்கும் இப்பாடலுக்கு ஹிப்ஹாப் தமிழா இசையமைத்துள்ளார். ராம கிருஷ்ணா பாடலுக்கு ஆஸ்கர் விருது பெற்ற சந்திரபோஸ் வரிகளை எழுதியுள்ளார். சேகர் நடனம் அமைத்த இந்த நடனம் ரசிகர்களிடையே நல்ல கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது.

ஒரே நாளில், பாடல் 2 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றது மற்றும் பயனர்கள் தங்கள் எதிர்வினைகளைப் பகிர்ந்துள்ளனர். ரசிகர் ஒருவர், “டோலிவுட், மாலிவுட், சாண்டல்வுட், கோலிவுட், பாலிவுட் வேண்டாம். இந்திய சினிமா மட்டுமே, இந்தியனாக இருப்பதில் பெருமை கொள்கிறது. மற்றொருவர் எழுதினார், “அகில் அண்ணா என்பது ஒரே பெயர் அல்ல, அவர் ஒரு பில்லியன் மக்களின் உணர்வு.” மேலும் ஒருவர், “தெலுங்கு இண்டஸ்ட்ரியில் நான் அகிலின் பெரிய ரசிகன். அனைத்து தளபதி ரசிகர்களுக்கும் நல்வாழ்த்துக்கள்.”

சுரேந்தர் ரெட்டி இயக்கிய ஏஜென்ட் படத்திற்கு வக்கந்தம் வம்சி திரைக்கதை எழுதினார். இப்படத்தில் அகிலுக்கு ஜோடியாக மாடல் அழகி சாக்ஷி வைத்யா நடித்துள்ளார். இந்தப் படத்தை ராமபிரம்மம் சுங்கரா மற்றும் சுரேந்தர் ரெட்டி ஆகியோர் ஏ.கே பொழுதுபோக்கு மற்றும் சுரேந்தர் 2 சினிமா. இந்த படத்திற்கு ரசூல் எல்லோரு ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், நவீன் நூலி படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். ஏப்ரல் 28ஆம் தேதி படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link