கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 14, 2023, 07:56 IST

இந்திய பங்குச்சந்தை ஏப்ரல் 14 அன்று மூடப்படுமா?

இந்திய பங்குச்சந்தை ஏப்ரல் 14 அன்று மூடப்படுமா?

அடுத்து, மகாராஷ்டிரா தினத்தை முன்னிட்டு மே 1 திங்கள் அன்று பங்குச் சந்தை மூடப்பட்டிருக்கும்.

பங்குச் சந்தை விடுமுறை: டாக்டர் பீம் ராவ் அம்பேத்கர் ஜெயந்திக்காக 14 ஏப்ரல் 2023 வெள்ளிக்கிழமை அன்று BSE மற்றும் NSE மூடப்பட்டிருக்கும். ஏப்ரல் 2023 இல் பங்குச் சந்தை விடுமுறைகளின் பட்டியலின்படி, அதிகாரப்பூர்வ BSE இணையதளத்தில் கிடைக்கும் — bseindia.com, இன்று இந்திய பங்குச் சந்தையில் எந்த வர்த்தக நடவடிக்கையும் நடைபெறாது.

பிஎஸ்இயின்படி, ஈக்விட்டி பிரிவு, ஈக்விட்டி டெரிவேட்டிவ் பிரிவு மற்றும் எஸ்எல்பி பிரிவு மற்றும் நாணய வழித்தோன்றல்கள் பிரிவு மற்றும் வட்டி விகித டெரிவேடிவ் பிரிவுகளும் இந்த நாளில் மூடப்பட்டிருக்கும். பங்குச் சந்தை விடுமுறைகள் 2023ன் பட்டியலின்படி, காலை அமர்வின் போது, ​​அதாவது காலை 9:00 மணி முதல் மாலை 5:00 மணி வரை, கமாடிட்டி டெரிவேடிவ்ஸ் பிரிவு மற்றும் மின்னணு தங்க ரசீதுகள் (EGR) பிரிவில் வர்த்தகம் நிறுத்தப்படும். ஆனால், MCX மற்றும் NCDEX இல் வர்த்தகம் மாலை அமர்வின் போது திறந்திருக்கும். கமாடிட்டி டெரிவேடிவ்ஸ் பிரிவு மற்றும் மின்னணு தங்க ரசீதுகள் (EGR) பிரிவில் வர்த்தகம் காலை 9:00 AM க்கு பதிலாக மாலை 5:00 PM மணிக்கு மீண்டும் தொடங்கும்.

ஏப்ரல் மாதத்தில், பல சந்தை விடுமுறைகள் காரணமாக வர்த்தக நாட்கள் வெறும் 17 ஆக குறைக்கப்பட்டது. முழு காலண்டர் ஆண்டிலும், சந்தைகளுக்கு 2023 இல் 19 வருடாந்திர விடுமுறைகள் உள்ளன.

அடுத்து, மகாராஷ்டிரா தினத்தை முன்னிட்டு மே 1 திங்கள் அன்று பங்குச் சந்தை மூடப்பட்டிருக்கும்.

மூன்று நாள் விடுமுறைக்கு முன்னதாக முதலீட்டாளர்கள் எச்சரிக்கையாக இருந்ததால், எட்டு நாட்கள் தொடர்ச்சியான வெற்றிகரமான ஓட்டத்திற்குப் பிறகு, வியாழன் அன்று பங்குச் சந்தைகள் சீராக முடிவடைந்தன. டிசிஎஸ் க்யூ4 எண்கள் தெருவை ஏமாற்றிய பின்னர், இன்ஃபோசிஸும் ஐடி பங்குகளில் எதிர்மறையாக இருந்தது.

“நடுத்தர Q4 முடிவுகள் மற்றும் TCS இன் ஊக்கமளிக்காத வர்ணனைகள் IT பங்குகளை மென்மையாக வைத்திருக்கும். நிதிநிலை தொடர்ந்து நிலைத்து நிற்கும். சமீபத்திய நாட்களில் வலுவாக வெளிப்பட்ட பார்மா பங்குகளை கவனியுங்கள்” என்று ஜியோஜித் ஃபைனான்சியல் சர்வீசஸின் தலைமை முதலீட்டு வியூக நிபுணர் வி.கே.விஜயகுமார் கூறினார்.

மறுப்பு:பொறுப்புத் துறப்பு: இந்த News18.com அறிக்கையில் உள்ள நிபுணர்களின் பார்வைகள் மற்றும் முதலீட்டு உதவிக்குறிப்புகள் அவர்களது சொந்தமே தவிர, இணையதளம் அல்லது அதன் நிர்வாகத்தினுடையது அல்ல. எந்தவொரு முதலீட்டு முடிவுகளை எடுப்பதற்கு முன், பயனர்கள் சான்றளிக்கப்பட்ட நிபுணர்களுடன் சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள், வரி செய்திகள் மற்றும் பங்குச் சந்தை புதுப்பிப்புகள் இங்கேSource link