அல்லு அர்ஜுனின் ஆறு வயது மகள் அல்லு அர்ஹா, குணசேகரின் சமீபத்திய வெளியீடான சாகுந்தலம் படத்தில் அறிமுகமாகிறார்.

அல்லு அர்ஜுனின் ஆறு வயது மகள் அல்லு அர்ஹா, குணசேகரின் சமீபத்திய வெளியீடான சாகுந்தலம் படத்தில் அறிமுகமாகிறார்.

அல்லு அர்ஜுனின் ஆறு வயது மகள் அல்லு அர்ஹா, குணசேகரின் சமீபத்திய வெளியீடான சாகுந்தலம் படத்தில் அறிமுகமாகிறார்.

குணசேகரின் சமீபத்திய வெளியீடான சாகுந்தலம் படத்தில் நடிக்காவிட்டாலும், அல்லு அர்ஜுன் உற்சாகப்படுத்த ஒரு சிறப்பு காரணம் உள்ளது. புஷ்பா நடிகரின் ஆறு வயது மகள் அல்லு அர்ஹா இப்படத்தில் அறிமுகமாகிறார். நடிகர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரிகளில் சகுந்தலம் முழுக் குழுவின் வெளியீட்டிற்கு நல்வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தார். குணசேகரின் இயக்கத்தில் தனது மகளின் சிறப்பு தோற்றம் பார்வையாளர்களுக்கு பிடிக்கும் என்றும் அவர் நம்பினார். அல்லு அர்ஜுன் தனது புஷ்பாவுக்கு ஜோடியாக நடித்த சமந்தா ரூத் பிரபு, படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

“சாகுந்தலம் ரிலீஸுக்கு ஆல் தி பெஸ்ட். குணசேகர், நீலிமா மற்றும் எஸ்.வி.சி., இந்த காவியத் திட்டத்தை முன்னெடுத்துச் செல்ல எனது மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள். என் அன்பான பெண் சமந்தா ரூத் பிரபு, என் மல்லு சகோதரர் தேவ் மோகன் மற்றும் ஒட்டுமொத்த குழுவிற்கும் எனது அன்பான வாழ்த்துக்கள். அல்லு அர்ஹாவின் சிறிய கேமியோ உங்கள் அனைவருக்கும் பிடிக்கும் என்று நம்புகிறேன். இவரை திரையில் அறிமுகப்படுத்தி மிகத் துல்லியமாக கவனித்துக் கொண்ட குணா அவர்களுக்கு ஸ்பெஷல் நன்றி. இந்த இனிமையான தருணத்தை எப்போதும் போற்றுவேன்,” என்று அவர் எழுதினார்.

சாகுந்தலம் என்பது காளிதாசனின் சகுந்தலா நாடகத்தின் சினிமா தழுவல் ஆகும். குணசேகர் இயக்கும் இப்படத்தில் சமந்தா ரூத் பிரபு மற்றும் தேவ் மோகன் ஆகியோர் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கின்றனர். காதல் நாடகத்தில் சச்சின் கெடேகர், கபீர் பேடி, டாக்டர். எம். மோகன் பாபு மற்றும் பிரகாஷ் ராஜ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படம் தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம், ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகவுள்ளது. நடிகர்கள் விஜய் தேவரகொண்டா, ருஹானி ஷர்மா மற்றும் மிஷன் மஞ்சு முன்னணி ராஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோரும் சகுந்தலம் படத்திற்காக அணியை உற்சாகப்படுத்தினர்.

இதற்கிடையில், அல்லு அர்ஜுன் தனது வரவிருக்கும் படமான புஷ்பா 2 மூலம் மீண்டும் நெருப்பைக் கொண்டுவர தயாராகிவிட்டார். நடிகர் சமீபத்தில் புஷ்பா 2-வின் போஸ்டரைப் பதிவேற்றினார் – தி ரூல் – அவரது இன்ஸ்டாகிராமில் அவரது ரசிகர்களை உற்சாகத்தில் ஆழ்த்தினார். போஸ்டரில், அல்லு அர்ஜுன் வளையல்கள், கனமான பாரம்பரிய தங்கம் மற்றும் மலர் நகைகள், ஜூம்காக்கள் மற்றும் மூக்குத்தியுடன் கூடிய சேலையை அணிந்துள்ளார். மறுபுறம், சமந்தா அடுத்து விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் குஷி படத்தில் நடிக்கிறார். அதிரடி-த்ரில்லர் வெப் தொடரில் வருண் தவானுடன் சிட்டாடலின் இந்தியத் தழுவலுக்கும் நடிகை ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link