ஹிந்தித் திரையுலகில் தமால் மிகவும் வெற்றிகரமான உரிமையாளராக இருக்க வேண்டும். அந்தத் தொடரில் ஏற்கனவே தமல், டபுள் தமால் மற்றும் டோட்டல் தமால் ஆகிய 3 படங்கள் உரிமையாளரிடம் உள்ளன. பாக்ஸ் ஆபிஸில் 150 கோடிகளுக்கு மேல் வசூல் செய்து, கடைசியாக வந்த படம் மிகப்பெரிய வெற்றி பெற்றது. இப்போது நல்ல செய்தி என்னவென்றால், நான்காவது வேலை ஏற்கனவே தொடங்கிவிட்டது.

நான்காவது படத்திற்கான யோசனையை இயக்குனர் இந்திர குமார் முறியடித்துவிட்டதாகவும், மீண்டும் அஜய் தேவ்கனை நடிக்க வைக்க மிகவும் ஆர்வமாக இருப்பதாகவும் அவருக்கு நெருக்கமான வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. அவரும் அவரது குழுவினரும் தற்போது ஸ்கிரிப்டை முடிக்க விரைந்துள்ளனர், இதனால் அவர்கள் அஜய் தேவ்கனுக்கு ஒரு கதையை வழங்கலாம் மற்றும் அவரது தேதிகளைத் தடுக்கலாம். எல்லாம் சரியாக நடந்தால், இந்த ஆண்டு இறுதியிலோ அல்லது அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்திலோ படம் தொடங்கும்.

இஷா, மஸ்தி, டோட்டல் தமால் மற்றும் நன்றி கடவுளுக்குப் பிறகு இது அஜய் தேவ்கன் மற்றும் இந்திர குமாரின் நான்காவது கூட்டணியாகும். தமால் நடித்தார் சஞ்சய் தத்ரித்தேஷ் தேஷ்முக், அர்ஷத் வர்சி, ஜாவேத் ஜாஃபரி மற்றும் ஆஷிஷ் சவுத்ரி. மல்லிகா ஷெராவத் மற்றும் கங்கனா ரனாவத் ஆகியோர் இரண்டாவது தமால் படத்திற்காக அவர்களுடன் இணைந்தனர் மற்றும் அனில் கபூர்-மாதுரி தீட்சித் டோட்டல் தமாலுக்கு (2019) ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டனர்.Source link