வீடியோவில் டியான் மற்றும் லவ் அகெய்ன் பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ் மற்றும் சாம் ஹியூகன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர், மேலும் நிக் ஜோனாஸின் ஒரு ஆச்சரியமான கேமியோவும் இடம்பெற்றுள்ளது.

வீடியோவில் டியான் மற்றும் லவ் அகெய்ன் பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ் மற்றும் சாம் ஹியூகன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர், மேலும் நிக் ஜோனாஸின் ஒரு ஆச்சரியமான கேமியோவும் இடம்பெற்றுள்ளது.

செலின் டியான் தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான லவ் அகெய்ன் படத்தின் தலைப்புப் பாடலில் நிக் ஜோனாஸ் கேமியோவில் நடித்துள்ளார்.

செலின் டியான் மீண்டும் தனது இனிமையான குரலில் தனது ரசிகர்களை மெய்சிலிர்க்க வந்துள்ளார். பாடகி தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான லவ் அகைன் படத்தின் தலைப்பு பாடலில் தனது மேஜிக்கை செய்துள்ளார். வியாழன் அன்று பாடல் கைவிடப்பட்டது. காதல் பாலாட் படமாக்கப்பட்டுள்ளது பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் சாம் ஹியூகன். டியான் காதல் நாடகத்தில் தானே நடிக்கிறார், மேலும் அவரது ஆத்மார்த்தமான காட்சியமைப்பு திரைப்படத்தின் கதைக்களத்தின் சாரத்தை மிகச்சரியாகப் பிடிக்கிறது. மியூசிக் வீடியோவில் அதன் பாடல் வரிகள் படத்தின் காட்சிகளில் அழகாகச் செருகப்பட்டுள்ளது.

பிரியங்கா சோப்ராவின் கதாப்பாத்திரம் மீரா அவரது மரணத்திற்குப் பிறகும் அவரது வருங்கால மனைவிக்கு எவ்வாறு குறுஞ்செய்தி அனுப்புகிறது என்பதை கதைக்களம் கோடிட்டுக் காட்டுகிறது. இந்த தற்செயலான தவறு அவளது வருங்கால மனைவியின் எண்ணுடன் முடிவடையும் ஆணுடன் ஒரு பிணைப்பை வளர்க்க வழிவகுக்கிறது. “நான் இதுவரை சந்திக்காத ஒருவரைப் பற்றி எனக்கு உணர்வுகள் இருக்கலாம்” என்று சாம் ஹியூகன் கூறுகிறார், லவ் அகெய்ன் இசை வீடியோ தொடங்கும் போது, ​​செலின் டியான், “கொஞ்சம் அரட்டை அடிப்போம்” என்று பதிலளித்தார். மெல்லிசை பாடல் வரிகள் திரையில் தோன்றும்.

ஆனால், பிரியங்கா சோப்ராவின் கணவர் நிக் ஜோனாஸின் கேமியோவில் தான் கவனம் செலுத்துகிறது. ஒரு காட்சியில், மீராவை முத்தமிடுவது போல் காட்சியளிக்கிறார். லவ் அகைன் என்ற பாடல் வரிகள் கோரப்படாத காதல் என்று அலறுகிறது. உலகம் அழிந்து வருகிறது என்று தோன்றலாம் ஆனால் ஒருவர் செய்ய வேண்டியது எல்லாம் முயற்சி செய்து கொண்டே இருக்க வேண்டும் என்று செலின் எடுத்துரைக்கிறார்.

“நீங்கள் ஒரு மலையை நகர்த்த வேண்டியதில்லை, தொடர்ந்து நகருங்கள். ஒவ்வொரு அசைவும் ஒரு புதிய உணர்ச்சி, நீங்கள் பதில்களைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டியதில்லை, முயற்சி செய்யுங்கள், சூரியன் மீண்டும் உதிக்கும், புயல்கள் மீண்டும் குறையும், இது முடிவல்ல, நீங்கள் மீண்டும் நேசிப்பீர்கள்” என்று அவர் பாடுகிறார். கோரஸ் இசை வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

இந்த திரைப்படம் செலின் டியானின் நடிகராக அறிமுகமாகிறது, மேலும் அவர் ஏற்கனவே படங்களில் சக்திவாய்ந்த காதல் பாலாட்களை வழங்குவதற்காக அறியப்பட்டவர், கிளாசிக் டைட்டானிக்கில் மை ஹார்ட் வில் கோ ஆன் உட்பட அவரது சிறந்த பாடல்கள். இந்த காதல் திரைப்படம் இந்த ஆண்டு மே 12 ஆம் தேதி பெரிய திரைக்கு வர உள்ளது. இப்படத்தில் ஸ்டீவ் ஓரம், ரஸ்ஸல் டோவி, ஓமிட் ஜாலிலி, சோபியா பார்க்லே, அரின்ஸ் கென் மற்றும் செலியா இம்ரி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link