ட்விட்டர் அறிமுகப்படுத்தியது ட்விட்டர் நீலம் கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் மாதம் சேவை. இந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில், எலோன் மஸ்க்கிற்கு சொந்தமான சமூக வலைப்பின்னல் தளம் ஒரு ட்வீட்டிற்கான எழுத்து வரம்பை 280 இலிருந்து 4000 ஆக உயர்த்தியது. நிறுவனம் இப்போது Twitter Blue பயனர்களுக்கான இந்த எழுத்து வரம்பை மேலும் அதிகரித்துள்ளது.
ட்விட்டர் ப்ளூ பயனர்களுக்கான ட்வீட்டின் எழுத்து வரம்பு இப்போது 10,000 எழுத்துகளாக இருப்பதை ட்விட்டர் உறுதிப்படுத்தியது. தடிமனான மற்றும் சாய்வு வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி பயனர்கள் சோதனையின் பாணியைத் தனிப்பயனாக்க முடியும் என்று நிறுவனம் மேலும் கூறியது. ட்விட்டர் எழுது ட்விட்டரில், “நாங்கள் ட்விட்டரில் எழுதுதல் மற்றும் வாசிப்பு அனுபவத்தை மேம்படுத்துகிறோம்! இன்று முதல், ட்விட்டர் இப்போது 10,000 எழுத்துகள் வரை நீளமுள்ள ட்வீட்களை, தடித்த மற்றும் சாய்வு உரை வடிவமைப்புடன் ஆதரிக்கிறது. இந்த புதிய அம்சங்களை அணுக, Twitter Blue இல் பதிவு செய்யவும். செயல்படுத்த விண்ணப்பிக்கவும்…”

ட்விட்டரின் சேவைக்கு குழுசேர்வதன் மூலம், பயனர்கள் தங்கள் பெயருக்கு அடுத்ததாக விரும்பப்படும் நீல நிற ‘சரிபார்க்கப்பட்ட’ செக்மார்க்கைப் பெறலாம். இருப்பினும், இந்தச் சரிபார்ப்பைப் பெற, பயனர்கள் முதலில் தங்கள் தொலைபேசி எண்ணைச் சரிபார்த்து, சரிபார்ப்புச் செயல்முறைக்கு உட்படுத்த வேண்டும். அங்கீகரிக்கப்பட்டதும், ப்ளூ சந்தாவிற்கு பணம் செலுத்திய சரிபார்க்கப்பட்ட பயனர்கள் தங்கள் ட்வீட்கள் மற்றும் பதில்களை ட்விட்டரால் முன்னுரிமை செய்து, பின்தொடர்பவர்களின் ஊட்டங்களின் மேல் காட்டப்படும். கூடுதலாக, நீல சந்தாதாரர்கள் தங்கள் Twitter ஊட்டத்தில் விளம்பரங்களில் 50% குறைப்பைக் காண்பார்கள். சந்தாவின் மற்றொரு சலுகை 1 மணிநேரம் வரை நீளமான வீடியோக்களை இடுகையிடும் திறன் ஆகும். இறுதியாக, பயனர்கள் தங்கள் ட்வீட்களை 30 நிமிட காலக்கெடுவிற்குள் 5 முறை வரை திருத்த அல்லது செயல்தவிர்க்க விருப்பம் இருக்கும். இந்த சேவை 20க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் கிடைக்கிறது.
எலோன் மஸ்க் ட்விட்டர் சந்தாக்களை அறிமுகப்படுத்தியது
இதற்கிடையில், எலோன் மஸ்க் சந்தா அம்சத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளார், இது முக்கியமாக மறுபெயரிடப்பட்ட பதிப்பாகும் சூப்பர் ஃபாலோஸ் அம்சம். இந்த அம்சம் பயனர்கள் ட்வீட்கள், வீடியோக்கள், செய்திமடல்கள் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கிய தங்கள் உள்ளடக்கத்தை பணமாக்க உதவும். சந்தாக்கள் படைப்பாளிகளுக்கு அவர்களின் உள்ளடக்கத்திலிருந்து மாத வருமானத்தை ஈட்டுவதற்கான வாய்ப்பை வழங்கும் என்று ட்விட்டர் அறிவித்துள்ளது. கூடுதலாக, சமூக ஊடக நிறுவனமான ட்விட்டர் மூலம் சந்தாக்கள் மூலம் உருவாக்கப்படும் வருவாயில் ஒரு பகுதியை படைப்பாளிகள் பெறலாம் என்று குறிப்பிட்டுள்ளது.

Source link