திருமதி அண்டர்கவர் விமர்சனம்: தடுமாற்றங்கள் மற்றும் ஸ்பட்டர்ஸ் அதன் வழி ஒரு கோரமான க்ளைமாக்ஸ்

ராதிகா ஆப்தே உள்ளே திருமதி அண்டர்கவர். (உபயம்: radhikaofficial)

நடிகர்கள்: ராதிகா ஆப்தே, சுமீத் வியாஸ், அங்கனா ராய், ராஜேஷ் சர்மா

இயக்குனர்: அனுஸ்ரீ மேத்தா

மதிப்பீடு: ஒரு நட்சத்திரம் (5 இல்)

ராதிகா ஆப்தேவுக்கு எல்லா கனத்தையும் விட்டுச்செல்லும் பஞ்சுபோன்ற படம், திருமதி அண்டர்கவர் தவறாக வழிநடத்தப்பட்ட அற்பத்தனத்தின் எடையின் கீழ் வாடிவிடும். படம் நகைச்சுவையாக இருக்க வேண்டும் என்று விரும்புகிறது. இது ஒரு செய்தியையும் வழங்க விரும்புகிறது. முடிச்சுகளில் தன்னைக் கட்டிக்கொள்வதுதான் அது நிர்வகிக்கிறது. திருமதி அண்டர்கவர் ரன் ஃபார் கவர்’ என்று எழுதப்பட்டுள்ளது.

கொல்கத்தாவின் தெருக்களில் ஒரு தொடர் கொலைகாரன் அலைந்து திரிந்து, தன்னிச்சையான எண்ணம் கொண்ட பெண்களைத் தனித்து மிருகத்தனமாக நடத்தும் போது அவளைப் பிடிக்கும் ஒரு ‘மறைமுக’ கடந்த காலத்துடன், பணிவான, கடமையான இல்லத்தரசியாக முன்னணி நடிகை நடிக்கிறார்.

மனிதனின் கொலைவெறி ஆத்திரம் அதிக எண்ணிக்கையை எடுத்து நகர காவலர்களை முற்றிலும் துப்பு துலக்கச் செய்கிறது. கதாநாயகி தனது முந்தைய ரகசிய சேவை நிறுவன முதலாளியால் தனது வீட்டு வேலைகளை நிறுத்தி வைத்து, ஒரு தசாப்தத்திற்கு முன்பு குடும்பத்தில் குடியேறுவதற்கு முன்பு இருந்த பயிற்சி பெற்ற முகவரின் ஆடையை அணியுமாறு நிர்பந்திக்கப்படுகிறார்.

அனுஸ்ரீ மேத்தாவும் அபிர் சென்குப்தாவும் இணைந்து எழுதிய ஸ்கிரிப்டைக் கொண்டு இயக்கிய திருமதி அண்டர்கவர், காகிதத்தில் இருந்திருந்தால் இன்னும் சிறப்பாக இருந்திருக்கும். முடிக்கப்பட்ட படம், Zee5 இல் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யப்படுகிறது, இது முற்றிலும் குழப்பமான வேலையாகும், இது “வெறும் ஒரு இல்லத்தரசி” ஒரு பெண்ணின் ஆற்றலைப் போற்றும் நோக்கத்துடன் உளவு நகைச்சுவை பிரதேசத்தில் அதன் வழியைக் காட்டுகிறது.

செய்தி மிகவும் வெற்றுத்தனமாக உள்ளது. ஊடகம் எல்லையற்ற மோசமாக உள்ளது. துர்காவின் இரட்டை வாழ்க்கை வேடிக்கையானதாகவோ அர்த்தமுள்ளதாகவோ இல்லை. திருமதி அண்டர்கவர் புஷ் பற்றி துடிக்கும்போது, ​​​​திருமதி துர்கா தாஸ் – ஆப்தே சித்தரிக்கும் கதாபாத்திரம் – தன்னைச் சுற்றியுள்ள உலகில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கக்கூடிய எந்தவொரு உண்மையான வாய்ப்பையும் அது திணிக்கிறது.

துர்கா தயக்கத்துடன் தனது பழைய வேலைக்கு சிறப்பு முகவராகத் திரும்புவது எல்லா தவறான காரணங்களுக்காகவும் பெருங்களிப்பூட்டுகிறது. படத்தைப் போலவே, அவள் அசிங்கமான இயக்கங்களைக் கடந்து செல்கிறாள். அரைவேக்காட்டு பாத்திரத்திற்கு உயிர் கொடுக்க ஆப்தே விளையாட்டு முயற்சிகளை மேற்கொள்கிறார். ஒழுங்கற்ற எழுத்து மற்றும் கேலிக்குரிய வரையறுக்கப்பட்ட பாத்திர வளைவு ஆகியவற்றால் அவள் முறியடிக்கப்படுகிறாள்.

படத்தில் முக்கிய நபர்கள் எவரும் இல்லை, இதில் பெயரிடப்பட்ட கதாநாயகனும் அடங்கும், நகைச்சுவையான தொலைதூர முன்மாதிரியை எதிர்த்துப் போராடி, நம்பக்கூடிய பாத்திரமாக பரிணமிக்க முடியவில்லை.

திருமதி அண்டர்கவர் அதன் அமைப்பை நிறுவுவதில் நேரத்தை வீணாக்காது. இது ஹூக்ளியின் குறுக்கே ஹவுரா பாலத்தின் இரவு காட்சியுடன் திறக்கிறது, அது ஒரு வெறிச்சோடிய உணவகத்திற்குச் செல்வதற்கு முன், ஒரு பெண் வழக்கறிஞர் (சிறப்பு தோற்றத்தில் அம்ரிதா சட்டோபாத்யாயா) மாலைக்கான தேதிக்காக காத்திருக்கிறார்.

அவர் விவாகரத்து வழக்கில் வெற்றி பெற்றுள்ளார் மற்றும் குடும்ப வன்முறைக்காக ஒரு ஆணுக்கு தண்டனை பெற்றார். தொடர் கொலையாளியின் குறும்புகளை உயர்த்தக்கூடிய பெண் வகை அவள். மனிதன் சில நிமிடங்கள் தாமதமாக அங்கு வரும்போது, ​​அவனது ஆரம்ப நடத்தை போதுமான தீங்கற்றதாக இருக்கும். ஆனால், கொதித்தெழுந்த கோபத்தை வெளிக்கொணர அவர் அதிக நேரத்தை வீணாக்குவதில்லை. பெண் இறந்துவிடுகிறாள்.

இது ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் தொடக்கம்தான், ஆனால் கொடூரமான கொலையைத் தொடர்ந்து வரும் எதுவும், பயங்கரவாதிகள் மற்றும் மனநோயாளிகளை சமாளிக்க பயிற்சி பெற்ற சிறப்புப் படையின் நடவடிக்கைகள் உட்பட, மூழ்கும் திரைப்படத்தை உயர்த்த முடியாது.

பெண்களுக்கு இந்தப் படம் என்ன காத்திருக்கிறது என்பதை விட பெண்கள் மிகவும் தகுதியானவர்கள். திறமையற்ற மற்றும் கற்பனை இல்லாத, திருமதி அண்டர்கவர் தவறான தீயை விட மோசமானது. இது தோட்டா இல்லாத துப்பாக்கி. இது ஒரு கோரமான, நம்பிக்கையற்ற clunky க்ளைமாக்ஸ் அதன் வழி தடுமாறி மற்றும் sputters.

நீங்கள் ஒரு இல்லத்தரசி மட்டுமே, அன்பான தாய்-மனைவி-மருமகள் என்று திரும்பத் திரும்பச் சொல்கிறார்கள், குறிப்பாக அவரது கள்ளத்தனமான கணவர் தேப் தாஸ் (ஷாகேப் சாட்டர்ஜி). துர்காவிற்கு தன் விருப்பத்தை மறுக்க எந்த உரிமையும் இல்லை என்று அவர் நினைக்கிறார். அவர் தனது வாழ்க்கையையும் – திருமணத்தையும் – பெரும் ஆபத்தில் வைக்கும் ஒரு பொறிக்குள் செல்கிறார், ஆனால் அவர் எங்கு செல்கிறார் என்பதைப் பார்க்கும் புத்திசாலித்தனம் அவரிடம் இல்லை.

துர்காவின் முன்னாள் கையாளுனர், தலைமை ரங்கீலா (ராஜேஷ் ஷர்மா), அவரது கணவரை விட கேவலமான ஓஃப், அவர் ஒரு காலத்தில் இருந்த சிறப்புப் படையின் பதிவுகளில் அவரது பெயர் இல்லாததால், அவர் நடவடிக்கையின் அடர்த்திக்கு திரும்ப வேண்டும் என்று விரும்புகிறார். ஒரு பகுதியாக மற்றும், எனவே, பணி மீது தேவையற்ற கவனத்தை ஈர்க்காமல் அவரது sluthing வேலை செய்ய முடியும்.

அவரது கணவர் பழங்காலப் பொருட்களை விற்கும் கடை போன்ற தோற்றமுடையவர். பெண்களைப் பற்றிய அவரது பார்வையும் பழமையானது. அவரது தாயார் (லபோனி சர்க்கார்) – துர்காவின் மாமியார் – மிகவும் முற்போக்கானவர் மற்றும் அவரது இதயம் விரும்பியதைச் செய்ய ஊக்குவிக்கிறார். அவள் சண்டையில் குதிக்கும்போது, ​​அவளுக்கும் அவள் நாட்டத்தில் இருக்கும் மனிதனுக்கும் விஷயங்கள் எப்படி மாறும் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும்.

ஒரு திட்டமிடப்பட்ட சதி தனது விருப்பங்களை கடுமையாக கட்டுப்படுத்துவதால், துர்கா எந்த துரத்தலையும் செய்ய வேண்டியதில்லை, ஏனெனில் படம் பார்வையாளர்களிடமிருந்து எந்த ரகசியத்தையும் வைத்திருப்பதில் நம்பிக்கை இல்லை. தொடர் கொலையாளி வெற்றுப் பார்வையில் ஒளிந்து கொள்கிறான். அவரது அடையாளம் ஆர்வத்திற்குரியது அல்ல. வெற்றிடமான சதி துர்காவின் எளிதான மாற்றத்தின் செயல்முறையை மையமாகக் கொண்டுள்ளது, இது நம்பிக்கைக்குரியதாகவோ அல்லது குறிப்பாக உற்சாகமாகவோ இல்லை.

2019 ஆம் ஆண்டு உளவு நாடகத்தில் நிஜ வாழ்க்கை இரண்டாம் உலகப் போரின் ரகசிய முகவராக நடித்த ஆப்தே உளவு பார்க்க ஒரு அழைப்புஒரு நடிகருக்கு முழுப் படத்துக்கும் அதிகாரம் அளிக்கும் வகையில், அவரது ஆறுதல் மண்டலத்துக்கு வெளியே அதிரடி கதாநாயகி பாத்திரத்தை அதிகம் பயன்படுத்துவதற்குத் தேவைப்படும் எந்த ஆதரவையும் பெறவில்லை.

அவள் அடையும் சிறியது முழுக்க முழுக்க அவள் பாத்திரத்தை தாங்கிக் கொள்ளும் ஆற்றலின் காரணமாகும், இருப்பினும், கண்டிப்பாகச் சொன்னால், தன் வீட்டு வேலைகளை அநாமதேயமாகச் செய்வதில் சந்தோசமான ஒரு பெங்காலி வீட்டுப் பெண்ணைப் போல தோற்றமளிக்க அவளுக்குச் சில முயற்சிகள் தேவைப்படுகின்றன.

பல்துறை நடிகராக குறிப்பிடத்தக்க சாதனை படைத்த ராஜேஷ் ஷர்மா, ஒரு எழுத்துப்பூர்வ பாத்திரத்தை உருவாக்க வீணான முயற்சிகளை மேற்கொள்கிறார். ஒரு டஃப்ட் ப்ளாட் மற்றும் பாதசாரி திரைப்படத் தயாரிப்பு ஆகியவை இணைந்து உருவாக்கப்படுகின்றன திருமதி அண்டர்கவர் மறக்க முடியாத ஒரு அதிரடி-நகைச்சுவை.

திருமதி அண்டர்கவர் ஒரு கோமா, அரை-பை மிஷ்-மேஷ். இது பெண்களை மையப்படுத்திய பொழுதுபோக்காக மாற்ற முற்படுகிறது, ஆனால் அதன் மூடிமறைப்பு சிறிது நேரத்தில் பறந்துவிடுகிறது.

Source link