வைல்ட் கார்டு நுழைபவர் ஹனான் உணவு தர மறுத்ததால் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். கைதியுடன் கருத்து வேறுபாடு கொண்ட போட்டியாளர் கோபிகாஉண்ணாவிரதப் போராட்டத்திலும் இருந்தார்.
நிகழ்ச்சியின் சமீபத்திய எபிசோடில், வைரங்களை கைப்பற்றுமாறு கோபிகா ஹனனுக்கு அறிவுரை கூறியதாக கைதிகள் குற்றம் சாட்டினர். ரினோஷ். ஆனால், தான் ஹனானுக்கு ஒரு வழியை பரிந்துரைத்ததாகவும், அதை ஒரு குறிப்பிட்ட வழியில் செயல்படுத்தியது தனது தவறல்ல என்றும் கோபிகா கூறினார். கைதியுடன் வாக்குவாதத்திலும் ஈடுபட்டார் அகில் பணியில் அவர்களின் செயல்பாடுகள் குறித்து.

மறுபுறம், ஹனான் பேச்சுக்களால் தொந்தரவு செய்யப்பட்டு மற்றவர்களிடமிருந்து விலகி இருந்தார். அவள் கேமராவுடன் பேசுவதைப் பார்த்தாள், அவள் சாப்பிட மாட்டேன் என்று பிடிவாதமாக இருந்தாள்.
பின்னர், ஹனானை வாக்குமூலம் அளிக்கும் அறைக்கு அழைத்தனர். எப்பொழுது பிக் பாஸ் அவள் மருத்துவ உதவியை எடுத்துக் கொள்ளுமாறு பரிந்துரைத்தாள், அவள் தூங்க விரும்புகிறாள். சிறிது நேரம் கழித்து, அவள் படுக்கையறையில் தூங்குவதைக் கண்டாள். இருப்பினும், சிறிது நேரத்தில், ஹனன் பலவீனமாக உணர்ந்தார், மேலும் அவர் மருத்துவ அறைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். மேலும், ஹனன் சிறந்த உடல் நலத்திற்காக மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளதாக பிக் பாஸ் அறிவித்தார்.

மறுபுறம், ஹனான் டாஸ்க்கில் மிக மோசமாக செயல்பட்டதற்காக அதிகபட்ச வாக்குகளைப் பெற்றார். வீட்டில் தேவையற்ற பிரச்சினைகளை உருவாக்கி பணி விதிகளை மீறியதாக கைதிகள் குற்றம் சாட்டினர்.
அதே அத்தியாயத்தில், கோபிகா மற்றும் விஷ்ணு அந்த வாரத்தின் மிக மோசமான நடிகர்களாக சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

Source link