ரவி சாஸ்திரி MI அல்லது CSK உடன் வேலை செய்ய, ரசிகர் கேட்கிறார்.  முன்னாள் இந்திய பயிற்சியாளர் புத்திசாலித்தனமான பதிலைக் கொடுத்தார்

சிஎஸ்கே கேப்டன் எம்எஸ் தோனியுடன் ரவி சாஸ்திரி© ட்விட்டர்

ரவி சாஸ்திரிஇந்திய பயிற்சியாளராக இருந்த காலத்தில், டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அணி பல உயரங்களை எட்டியது. அவரும் பிறகு இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி இந்திய கிரிக்கெட்டில் ஒரு சக்திவாய்ந்த ஜோடியை உருவாக்கியது மற்றும் உடற்தகுதியில் உச்ச கவனம் செலுத்தும் கலாச்சாரத்தை அறிமுகப்படுத்தியது. சாஸ்திரி தற்போது கிரிக்கெட் நிபுணராக பணியாற்றி வருகிறார். சமீபத்தில் ஒரு வேடிக்கையான அரட்டை அமர்வின் போது ESPN Cricinfo, அவர் ரசிகர்களிடமிருந்து கேள்விகளை எடுத்தார், அவர் ஒரு சுவாரஸ்யமான கேள்வி. “CSK அல்லது MI க்கு பயிற்சியாளராக வாய்ப்பு கிடைத்தால், அவர் எதை ஏற்றுக்கொள்வார்?” என்று ஒரு ரசிகர் கேட்டார்.

பதில் இன்னும் அருமையாக இருந்தது: “இரண்டும். வழங்கப்படும் பணம் ஒரு பக்கம் கொஞ்சம் அதிகமாக இருக்க வேண்டும். அளவு உயர வேண்டும். இது மிகவும் வெளிப்படையானது.”

மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) பேட்டரை சாஸ்திரி சமீபத்தில் பாராட்டினார் திலக் வர்மா அடுத்த ஆறு முதல் எட்டு மாதங்களில் அந்த இளைஞன் நாட்டுக்காக விளையாடவில்லை என்றால் மிகவும் ஆச்சரியப்படுவேன் என்று கூறினார். செவ்வாயன்று, திலக் 29 பந்துகளில் முக்கியமான 41 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் கேப்டனுடன் 68 ரன்கள் எடுத்தார். ரோஹித் சர்மா மும்பை இந்தியன்ஸ், டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணியை வீழ்த்தி இந்த சீசனில் முதல் வெற்றியைப் பதிவு செய்தது. ஐபிஎல் 2023 இல் திலக்கின் செயல்பாடுகளால் சாஸ்திரி ஈர்க்கப்பட்டார், 20 வயதான அவர் “ஏற்கனவே இந்திய வீரர்” போல் இருக்கிறார் என்று கூறினார்.

“ஏற்கனவே இந்திய வீரர். இந்த பையன் ஒரு இந்திய வீரர், அடுத்த ஆறு மாதங்கள் அல்லது எட்டு மாதங்களில் அவர் இந்தியாவுக்காக டி20 கிரிக்கெட்டில் விளையாடவில்லை என்றால் நான் மிகவும் ஆச்சரியப்படுவேன். அவர் முதிர்ச்சியடைந்துவிட்டார், அவருக்கு விரிவடைந்துவிட்டார். அவர் செய்வார். இந்திய மிடில் ஆர்டருக்கு வித்தியாசமான உலகம்” என்று ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் சாஸ்திரி கூறினார்.

இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் பதவியை விட்டு விலகியதில் இருந்து, சாஸ்திரி மீண்டும் வர்ணனையாளர் தொப்பியை அணிந்துள்ளார். ஆனால், சரியான வாய்ப்பு வந்தால், அவர் ஏதாவது ஒரு வடிவத்தில் பயிற்சிக்குத் திரும்பலாம்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link