ஷாரு கான் அவரது அடக்கமான நடத்தை மற்றும் நகைச்சுவையான நகைச்சுவை உணர்வுக்கு பெயர் பெற்றவர். சூப்பர் ஸ்டார் உலகம் முழுவதும் மில்லியன் கணக்கான இதயங்களை வென்றுள்ளார்.
‘பதான்’ நட்சத்திரத்தின் பழைய வீடியோ ஒன்று சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. வீடியோவில், எஸ்.ஆர்.கே உடன் தொடர்பு கொண்டு காணப்படுகிறது ராகுல் காந்தி.

வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

அந்த வீடியோவில், “அரசியல்வாதிகளுக்கு நீங்கள் கூறும் ஒரு அறிவுரை என்ன?” என்று ராகுல் காந்தி கேட்டார். ஷாருக், “இது ஒரு எளிய கேள்வி என்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். அதாவது, எல்லா அரசியல்வாதிகளும் ஒரு அறிவுரையைப் பின்பற்றுவார்கள், எங்களுக்கு ஒரு அற்புதமான நாடு இருக்கும்.. நீங்கள் யாரைக் கேட்டீர்கள் என்று பாருங்கள். நான் பொய் சொல்கிறேன், ஏமாற்றுகிறேன், பிழைப்புக்காக வஞ்சகம் செய்கிறேன். நான் ஒரு நடிகன், அதனால் நான் எல்லா நிகழ்ச்சிகளிலும் இருக்கிறேன், உண்மையில் எதுவும் எனக்குள் உறுதியானதாக இல்லை.

மேலும் விவரித்த சூப்பர் ஸ்டார், “ஆனால் உங்களுக்குத் தெரியும், நாட்டை நடத்துபவர்கள், அல்லது நாட்டை நடத்த வேண்டும் என்று தங்கள் இதயங்களில் உள்ளவர்கள் மீது எனக்கு மிகுந்த மரியாதை உண்டு என்று சொல்ல விரும்புகிறேன். இது மிகவும் தன்னலமற்ற சேவையாகும். மேசைக்கு அடியில் பணம் எடுக்க வேண்டாம், உங்களுக்குத் தெரியும், நிழலான விஷயங்களைச் செய்ய வேண்டாம். நாம் அதை (நாட்டை) சரியாகச் செய்தால், நாம் அனைவரும் பணம் சம்பாதிக்கப் போகிறோம், நாம் அனைவரும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கப் போகிறோம், மேலும் நாம் ஒரு சிறந்த மற்றும் பெருமைமிக்க தேசமாக இருக்க முடியும். எனவே அனைத்து அரசியல்வாதிகளுக்கும் எனது அறிவுரை, தயவுசெய்து முடிந்தவரை யதார்த்தமாக நேர்மையாக இருங்கள்!

அப்போதைய பிரதமர் மன்மோகன் சிங், பிரகாஷ் ஜவடேகர், ரவிசங்கர் பிரசாத் போன்ற பாஜக தலைவர்களையும் வீடியோவில் காணலாம்.

இந்த வீடியோ இணையத்தில் வந்தவுடன் அனைத்து தரப்பிலிருந்தும் லைக்குகள் மற்றும் கருத்துகள் குவிந்தன. ஒரு பயனர், ‘சகோ, அந்த நேரங்கள்’ என்று எழுதும் போது, ​​மற்றொருவர், ‘எவ்வளவு யதார்த்தமாக முடியுமோ அவ்வளவு நேர்மையாக’ என்று சேர்த்தார். ஒரு பயனர், ‘எஸ்ஆர்கே (ஷாருக் கான்) மிகக் குறைந்த பொய், ஏமாற்றுதல் அல்லது ஏமாற்றும் மனிதரே…’

ஷாருக் தனது அடுத்த படமான ‘ஜவான்’ படத்தில் நடித்து வருகிறார். அட்லீ இயக்கத்தில் நயன்தாரா, விஜய் சேதுபதி, சன்யா மல்ஹோத்ரா ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். டாப்ஸி பன்னுவுடன் ராஜ்குமார் ஹிரானியின் ‘டுங்கி’ படமும் அவரிடம் உள்ளது.Source link