புடாபெஸ்ட் (ராய்ட்டர்ஸ்) – தெற்கு எல்லைக்கு அருகே துருக்கிய உரிமத் தகடுகளுடன் ஒரு டிரக்கை நிறுத்தியபோது, ​​சரியான காற்றோட்டம் இல்லாத மூடிய இடத்தில் 17 குடியேறியவர்களை ஹங்கேரி போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

எகிப்தில் இருந்து 16 பேர் மற்றும் லிபியாவில் இருந்து குடியேறியவர்களுக்கு உடனடி மருத்துவ உதவி தேவை என்று போலீசார் தங்கள் இணையதளத்தில் தெரிவித்தனர், ரோமானிய அதிகாரிகளின் உதவிக்குறிப்பைத் தொடர்ந்து விரைவான நடவடிக்கை மட்டுமே அவர்களின் உயிரைக் காப்பாற்றியது.

கிஸ்டெலெக் கிராமத்திற்கு அருகே வியாழக்கிழமை டிரக்கை நிறுத்தி, புலம்பெயர்ந்தோருக்கான ஆம்புலன்ஸ்களை அழைத்ததாகவும், துருக்கி நாட்டவரான மனித கடத்தல்காரரை கைது செய்ததாகவும் போலீசார் தெரிவித்தனர்.

பிப்ரவரியில், பல்கேரிய தலைநகர் சோஃபியாவுக்கு அருகே ஒரு பின் சாலையில் கைவிடப்பட்ட டிரக்கில் 18 ஆப்கானிஸ்தான் குடியேறியவர்கள் இறந்து கிடந்தனர்.

மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா மற்றும் ஆசியாவில் போர் மற்றும் வறுமையிலிருந்து வெளியேறும் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் பால்கன் வழியாக ஐரோப்பாவிற்கு தரைவழிப் பயணத்தை மேற்கொள்கின்றனர். ஹங்கேரி செர்பியாவுடனான அதன் தெற்கு எல்லையில் ஒரு வேலியைக் கட்டியுள்ளது, ஆனால் ஹங்கேரி வழியாக மேற்கு ஐரோப்பாவிற்கு செல்லும் பாதை புலம்பெயர்ந்தோருக்கு பிரபலமான ஒன்றாக உள்ளது.

(கிரிஸ்ட்டினா தான் அறிக்கை; ராபர்ட் பிர்சல் எடிட்டிங்)Source link