அண்ணாமலையின் குற்றச்சாட்டுகளுக்கு பதிலளித்த திமுக எம்பி ஆர்.எஸ்.பாரதி, இது ஒரு நகைச்சுவை என்று கூறினார்.

சென்னை:

முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினின் மகனும், விளையாட்டுத்துறை அமைச்சருமான உதயநிதி ஸ்டாலின் உள்ளிட்ட முக்கிய திமுக தலைவர்களுக்கு சொந்தமான ரூ.1.34 லட்சம் கோடி மதிப்புள்ள சொத்துக்களின் நீண்ட பட்டியலை “திமுக கோப்புகள்” என்று அழைக்கும் தமிழக பாஜக தலைவர் அண்ணாமலை இன்று வெளியிட்டார். மற்றும் துரைமுருகன், ஈ.வி.வேலு, கே.பொன்முடி, வி.செந்தில் பாலாஜி, முன்னாள் மத்திய அமைச்சர் எஸ்.ஜெகத்ரட்சகன் உள்ளிட்ட அமைச்சர்கள்.

குறிப்பாக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினை குறிவைத்து, திமுக ஆட்சியில் இருந்தபோது 2011 சட்டமன்றத் தேர்தலுக்கு முன்னதாக சென்னை மெட்ரோ ரயில் ஒப்பந்தத்தைப் பெறுவதற்கு ஒரு நிறுவனத்திற்கு ஆதரவாக இருநூறு கோடி ரூபாய் லஞ்சம் பெற்றதாக திரு அண்ணாமலை குற்றம் சாட்டினார். “செல் நிறுவனங்கள் மூலம் பணம் செலுத்தப்பட்டது,” என்று அவர் குற்றம் சாட்டினார். அமெரிக்காவில், “அந்த நிறுவனம் லஞ்சம் வாங்கியதாக விசாரிக்கப்பட்டது” என்று கூறினார்.

சொத்து மதிப்பை கணக்கிடுவதில் எவ்வாறு மதிப்பீடு செய்யப்படுகிறது என்பதை விளக்கிய அவர், திமுக தலைவர்கள் பலர் தங்கள் தேர்தல் பிரமாணப் பத்திரங்களில் கூறிய சொத்து விவரங்களையும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

திரு அண்ணாமலை ஒரு வாரத்திற்குப் பிறகுதான் கேள்விகளை எடுப்பார், எனவே “பத்திரிகையாளர்கள் சரிபார்க்க முடியும்”.

தனது விலையுயர்ந்த, சர்ச்சைக்குரிய, டசால்ட் கடிகாரத்திற்கு நிதியுதவி அளித்ததன் பேரில், திரு அண்ணாமலை, மே 2021 இல் தனது நண்பர் சேரலாதனிடமிருந்து மூன்று லட்சம் ரூபாய்க்கு வாங்கியதாகக் கூறுகிறார், அவருக்கு அப்போது இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தெரியும். சேரலாதன் வாங்கியதற்கான ரசீதை அவர் சமர்ப்பித்தபோது, ​​அவர் வாங்கியதற்கான எந்த ஆதாரத்தையும் கொடுக்கவில்லை. சில மாதங்களுக்கு முன்பு மின்துறை அமைச்சர் செந்தில் பாலாஜி இந்த கடிகாரத்தை ரசீது கோரியதால், திமுக தலைவர்களின் சொத்து விவரங்களை வெளியிட அண்ணாமாமலை தூண்டினார்.

முன்னாள் ஐபிஎஸ் அதிகாரி தனது செலவுகளை எவ்வாறு நிர்வகித்தார் என்பது குறித்து திரு அண்ணாமலை கூறுகையில், “எனக்கு ஒவ்வொரு மாதமும் செலவுக்கு ஏழு முதல் எட்டு லட்சம் வரை செலவாகும். நண்பர்கள் மற்றும் கட்சியினரின் உதவியுடன் நான் நிர்வகிக்கிறேன். எனது வீட்டு வாடகையை நண்பர் ஒருவர் செலுத்துகிறார். மற்றவர்கள் சம்பளத்திற்கு உதவுகிறார்கள். எனது ஊழியர்கள். எனது வங்கி அறிக்கை மற்றும் கிரெடிட் கார்டு அறிக்கையை நீங்கள் பார்க்கலாம். என்னைப் போன்ற முதல் தலைமுறை அரசியல்வாதிக்கு இது ஒரு சவாலாக உள்ளது.

அண்ணாமலையின் குற்றச்சாட்டுகளுக்கு பதிலளித்த திமுக எம்பி ஆர்.எஸ்.பாரதி, இது ஒரு நகைச்சுவை என்று கூறினார்.

“லஞ்சம் கொடுத்ததாக ஒரு குற்றச்சாட்டும் இல்லை. அவர் பட்டியலிட்டுள்ள அனைத்து வேட்பாளர்களும் தங்களது சொத்து விவரங்களை பிரமாணப் பத்திரத்தில் அளித்துள்ளனர். ஒரு முறை மீறினால், எந்தவொரு குடிமகனும் தேர்தலில் சவால் விடலாம்,” என்று அவர் கூறினார்.

திரு அண்ணாமலை கணக்கிட்ட மதிப்பீட்டில், திரு பாரதி கூறினார், “எல்ஐசி கட்டிடம் பல தசாப்தங்களுக்கு முன்பு ரூ. 87 கோடியில் கட்டப்பட்டது. இப்போது அதன் மதிப்பு ஆயிரக்கணக்கான கோடி. எங்கள் தலைவர்கள் அனைவரும் நீதிமன்றத்திற்கு செல்வார்கள், அவர் தொடர்ந்து நீதிமன்றங்களில் ஆஜராக வேண்டும்” என்றார்.

200 கோடி லஞ்சப் புகாரை நிரூபிக்க தங்கள் மீது வழக்குப் பதிவு செய்ய வேண்டும் என்று பாஜக தலைவர் ஆர்.எஸ்.பாரதி சவால் விடுத்தார்.

அதானி குறித்த ஹிண்டன்பர்க் அறிக்கை மற்றும் ஆருத்ரா ஊழல் ஆகியவற்றில் இருந்து கவனத்தை திசை திருப்ப அண்ணாமலை முயற்சிக்கிறார்.

சென்னை மெட்ரோ ரயிலில் ஊழல் நடந்ததாகக் கூறப்படும்போது, ​​மத்திய புலனாய்வு அமைப்பான சிபிஐ 2014 முதல் என்ன செய்து கொண்டிருக்கிறது என்று கேட்டார்.

“அண்ணாமலையின் குற்றச்சாட்டுகள் திமுகவின் வாய்ப்புகளை பாதிக்காது, அது 40 தொகுதிகளிலும் வெற்றி பெற மட்டுமே உதவும்” என்று கூறிய அவர், “எல்லாவற்றையும் மற்றவர்களிடம் பெற்றால் அண்ணாமலைக்கு என்ன சொந்தம்” என்றும் கேள்வி எழுப்பினார்.

திமுகவுக்குச் சொந்தமான பள்ளிகள், கல்லூரிகள் குறித்த ஆவணங்களை 15 நாட்களில் சமர்ப்பிக்க அண்ணாமலையிடம் சவால் விடுகிறேன் என்று பாரதி கூறினார்.Source link