வெளியிட்டது: சுகன்யா நந்தி

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 14, 2023, 14:37 IST

GUJCET 2023 பதில் gseb.org இல் (பிரதிநிதித்துவ படம்)

GUJCET 2023 பதில் gseb.org இல் (பிரதிநிதித்துவ படம்)

GUJCET 2023: விண்ணப்பதாரர்கள் எழுப்பிய ஆட்சேபனைகளை பரிசீலித்த பிறகு, அடுத்த மாதம் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படும் முடிவுகளுடன் இறுதி விடைக்குறிப்பு வெளியிடப்படும்

குஜராத் பொது நுழைவுத் தேர்வு (GUJCET) 2023க்கான தற்காலிக விடைக்குறிப்பு இப்போது வெளியாகியுள்ளது. நுழைவுத் தேர்வில் கலந்துகொண்ட விண்ணப்பதாரர்கள், அவர்களின் செயல்திறனை மதிப்பிடுவதற்கும், மதிப்பெண்களைக் கணிக்கவும் தற்காலிக விடைக்குறிப்பைச் சரிபார்க்கலாம். GUJCET 2023 பதில் விசையை ஆன்லைனில் GSEB இன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான gseb.org இல் அணுகலாம்.

பதில் விசைக்கு எதிரான ஆட்சேபனைகளை எழுப்புவதற்கான விண்ணப்பப் படிவமும் GSEB ஆல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. GUJCET 2023 தற்காலிக பதில் விசைக்கு எதிரான ஒவ்வொரு சவாலுக்கும் தனி படிவம் தேவைப்படும். பதில் விசையில் ஏதேனும் முரண்பாடு இருந்தால், விண்ணப்பதாரர்கள் ஏப்ரல் 18 வரை துணை ஆவணங்களை வழங்குவதன் மூலம் அதைத் திருத்துவதற்காக GSEB க்கு புகாரளிக்கலாம்.

GUJCET 2023 தற்காலிக பதில் திறவுகோல்: எப்படி விண்ணப்பிப்பது

படி 1: GSEB இன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் உள்நுழைக

படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில் குஜராத் GUJCET 2023 பதில் விசைக்கான இணைப்பைப் பார்த்து, அதைக் கிளிக் செய்யவும்.

படி 3: பதில் விசையைக் கொண்ட புதிய PDF கோப்பு திறக்கும்.

படி 4: சரியான பதில்களைச் சரிபார்த்து, உங்கள் செயல்திறனை மதிப்பிடவும்.

GUJCET 2023 தற்காலிக பதில் திறவுகோல்: ஆட்சேபனையை எவ்வாறு எழுப்புவது

ஏதேனும் ஆட்சேபனை தெரிவிக்க, விண்ணப்பதாரர்கள் ஒரு சவாலுக்கு ரூ.500 கட்டணம் செலுத்த வேண்டும். கட்டணம் செலுத்தாமல் சமர்ப்பிக்கப்படும் GUJCET 2023 பதில் விசைக்கு எதிரான எந்தவொரு ஆட்சேபனையும் நிறுவனத்தால் ஏற்றுக்கொள்ளப்படாது என்று GSEB கூறியுள்ளது. முன்வைக்கப்பட்ட சவால் சரியானது என கண்டறியப்பட்டால், விண்ணப்பதாரருக்கு பதில் முக்கிய ஆட்சேபனை கட்டணம் திருப்பி அளிக்கப்படும்.

தேர்வர்கள் எழுப்பிய ஆட்சேபனைகளை பரிசீலித்த பின், அடுத்த மாதம் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படும் முடிவுகளுடன், இறுதி விடைக்குறிப்பும் வெளியிடப்படும்.

குஜராத் முழுவதும் பல்வேறு மருந்தியல் மற்றும் பொறியியல் படிப்புகளில் சேர்வதற்கான பொது நுழைவுத் தேர்வு குஜராத் இடைநிலை மற்றும் மேல்நிலைப் பள்ளிகளால் நடத்தப்பட்டது. கல்வி வாரியம் (GSEB) ஏப்ரல் 3 அன்று. இந்த ஆண்டு 1.26 லட்சத்திற்கும் அதிகமான மாணவர்கள் நுழைவுத் தேர்வில் கலந்து கொண்டனர். ஏப்ரல் 3 ஆம் தேதி GUJCET ஆஃப்லைன் முறையில் நடத்தப்பட்டது.

GUJCET 2023 இயற்பியல், வேதியியல், உயிரியல் மற்றும் கணிதம் போன்ற பாடங்களில் இருந்து 120 பல தேர்வு கேள்விகளைக் கொண்டிருந்தது. தேர்வில் தேர்ச்சி பெறும் விண்ணப்பதாரர்கள் குஜராத் முழுவதும் உள்ள கல்லூரிகளில் பல்வேறு பொறியியல் மற்றும் மருந்தியல் படிப்புகளில் சேர தகுதி பெறுவார்கள். முடிவுகள் அறிவிக்கப்பட்டவுடன் கவுன்சிலிங் செயல்முறை தொடங்கும்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கேSource link