புது தில்லி: டெல்லி தலைநகரங்கள் அவர்கள் தங்களுக்குத் தயாராகும்போது ஒரு திருப்பத்தை ஏற்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளனர் ஐபிஎல் 2023 சனிக்கிழமை ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியுடன் மோதுகிறது.
டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் இந்த சீசனின் மோசமான தொடக்கத்தை தாங்கிக் கொண்டிருக்கிறது, ஏனெனில் அவர்கள் இதுவரை நடந்த போட்டியில் அர்த்தமில்லாமல் இருக்க அவர்கள் நான்கு ஆட்டங்களிலும் தோல்வியடைந்துள்ளனர்.
டேவிட் வார்னர் தலைமையிலான அணிக்கு எதுவும் சரியாக நடக்கவில்லை, மேலும் அந்த அணியின் சிந்தனைக் குழு, ஏற்பட்டுள்ள அழுகலைத் தடுக்க போராடி வருகிறது.
வார்னர் மற்றும் அவரது துணை ஆக்சர் படேல் ஆகியோர் அணியின் பேட்டிங் தாக்குதலை மேற்கொண்டனர், மற்றவர்கள் அனைவரும் மோசமாக தோல்வியடைந்தனர்.
இந்த சீசனில் டெல்லிக்கு ஆக்சரின் கமியோக்கள் மட்டுமே வெள்ளி வரியாக இருந்தது.
வார்னர் முன்னணி ரன் எடுத்தவர்கள் பட்டியலில் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார், ஆனால் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் 114.83 என்பது கவலைக்குரியது. அவர் விரைவான விகிதத்தில் ரன்களை எடுக்க போராடி வருகிறார் மற்றும் DC குவியலாக விக்கெட்டுகளை இழப்பது ஆஸ்திரேலிய அணியின் பணியை கடினமாக்கியது.
பிருத்வி ஷாஇன் உயர்தர வேக தாக்குதல்களுக்கு எதிரான தொழில்நுட்ப சிக்கல்கள் முன்னுக்கு வந்துள்ளன, இது விரைவாக சரிசெய்ய முடியாத ஒன்று. சர்பராஸ் கானுக்குப் பதிலாக வந்த மணீஷ் பாண்டேவும் பங்களிக்கத் தவறிவிட்டார். MI க்கு எதிராக யஷ் துல் நான்கு பந்துகள் மட்டுமே நீடித்தது.
இந்திய திறமையின் அடிப்படையில் அணியின் மோசமான பெஞ்ச்-வலிமை என்பது பயிற்சியாளர் ஊழியர்களிடம் இப்போது ரிபால் பட்டேல் மட்டுமே பின்வாங்க வேண்டும் என்பதாகும்.
இருப்பினும் DC, Rovman Powel க்கு பதிலாக Phil Salt ஐ கொண்டு வரலாம். கடுமையாகத் தாக்கும் ஆங்கில பேட்டர் தொடக்கத்தில் அவரது தாக்குதல் இன்னிங்ஸுக்கு பெயர் பெற்றவர் மற்றும் வார்னர் நங்கூரம் செய்யும் போது ரன்-ரேட்டைக் கட்டுக்குள் வைத்திருக்க முடியும்.
டெல்லியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் துப்புரவு வீரர்களுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர், இருப்பினும் அன்ரிச் நார்ட்ஜே மற்றும் முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான் ஆகியோர் MI க்கு எதிராக தோல்வியடைந்தாலும் சிறப்பாக செயல்பட்டனர். ஆனால், சின்னச்சாமி ஸ்டேடியத்தில் அவர்களிடமிருந்து அதிகம் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இது ஒரு தடத்தின் பெல்ட்டராகும்.
சுழற்பந்து வீச்சாளர்களான அக்சர் மற்றும் குல்தீப் யாதவ் ஆகியோரும் மேட்ச் வின்னிங் பெர்ஃபார்மென்ஸ்களை இன்னும் வெளிப்படுத்தவில்லை.
மறுபுறம், ஆர்சிபி மீண்டும் வெற்றிப் பாதைக்கு திரும்பும்.
வெற்றிகரமான தொடக்கத்தை உருவாக்கிய பிறகு, RCB தோல்வியடைந்து, அடுத்தடுத்து தோல்விகளை சந்தித்தது.
விராட் கோலி போன்றவர்கள் மற்றும் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் பேட் மூலம் பங்களித்துள்ளனர் மற்றும் வரும் சனிக்கிழமை மற்றொரு நல்ல நிகழ்ச்சியை பார்க்க வேண்டும். கிளென் மேக்ஸ்வெல் ரன்களுக்குள் திரும்பி இருப்பதும் ஹோஸ்ட்களுக்கு நல்ல அறிகுறி.
முகமது சிராஜ் புதிய பந்தில் விதிவிலக்காக இருந்தார், ஆனால் டெத் பவுலிங் துயரங்கள் RCB ஐ தொடர்ந்து பாதிக்கின்றன, ஏனெனில் அவர்களின் பந்துவீச்சாளர்கள் ஆபத்தான அதிக விகிதத்தில் ரன்களை கசியவிட்டனர்.
டெத் ஓவர் ஸ்பெஷலிஸ்ட் ஹர்ஷல் படேல் தன்னைப் பற்றிய ஒரு மந்தமான வடிவமாகத் தோன்றினார், மேலும் மற்றவர்கள் முன்னேறுவார்கள் என்று RCB நம்புகிறது.
நட்சத்திர சுழற்பந்து வீச்சாளர் வனிந்து ஹசரங்க அணியுடன் இணைந்துள்ளார், மேலும் பந்துவீச்சு துறையை வலுப்படுத்தும் வகையில் விளையாடும் லெவன் அணியில் இடம்பிடிப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கிரிக்கெட் பேட்ஸ்மேன்கள்.

குழுக்கள்:
டெல்லி தலைநகரங்கள்: டேவிட் வார்னர் (c), ப்ரித்வி ஷா, சர்ஃபராஸ் கான், அமன் ஹக்கிம் கான், அபிஷேக் போரல் (வாரம்), அக்சர் படேல், கலீல் அகமது, குல்தீப் யாதவ், ரோவ்மன் பவல், ரிலீ ரோசோவ், அன்ரிச் நார்ட்ஜே, முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான், சேத்தன் சகாரியா, முகேஷ் குமார், பில் சால்ட் லுங்கி என்கிடி, பிரவீன் துபே, லலித் யாதவ், ரிபால் பட்டேல், விக்கி ஓஸ்ட்வால், இஷாந்த் சர்மா, மணீஷ் பாண்டே, கமலேஷ் நாகர்கோட்டி மற்றும் யாஷ் துல்.
ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர்: ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் (கேட்ச்), விராட் கோலி, முகமது சிராஜ், ஹர்சல் படேல், தினேஷ் கார்த்திக் (வி.கே), ஷாபாஸ் அகமது, அனுஜ் ராவத், ஆகாஷ் தீப், மஹிபால் லோம்ரோர், ஃபின் ஆலன், சுயாஷ் பிரபுதேசாய், கர்ன் சர்மா, சித்தார்த் கவுல், டேவிட் வில்லி, வெய்ன் பார்னெல், ஹிமான்ஷு சர்மா, மனோஜ் பந்தகே, ராஜன் குமார், அவினாஷ் சிங், சோனு யாதவ் மற்றும் மைக்கேல் பிரேஸ்வெல்.
(PTI இன் உள்ளீடுகளுடன்)

Source link