புதுடெல்லி: மகாராஷ்டிரா பொது நுழைவுத் தேர்வு (சிஇடி) செல் வெளியிட்டுள்ளது MAH BHMCT CET அனுமதி அட்டை 2023 இன்று, ஏப்ரல் 14, 2023. இளங்கலை ஹோட்டல் மேனேஜ்மென்ட் அண்ட் கேட்டரிங் டெக்னாலஜி (BHMCT) திட்டத் தேர்வில் பங்கேற்க உள்ள விண்ணப்பதாரர்கள், cetcell.mahacet.org என்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் இருந்து ஹால் டிக்கெட்டை சரிபார்த்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம்.
விண்ணப்பதாரர்கள் தங்களது அட்மிட் கார்டுகளை ஆன்லைனில் பதிவிறக்கம் செய்ய விண்ணப்ப எண் மற்றும் பிறந்த தேதியை உள்ளிட வேண்டும்.
MAH BHMCT CET 2023 ஏப்ரல் 20, 2023 அன்று நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் நுழைவுத் தேர்வின் கால அளவு 90 நிமிடங்கள் இருக்கும்.
ஹால் டிக்கெட்டைப் பதிவிறக்குவதற்கான படிப்படியான செயல்முறை கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது, விண்ணப்பதாரர்கள் அதைப் பின்பற்றலாம் அல்லது கீழே பகிரப்பட்ட அனுமதி அட்டையைப் பதிவிறக்கம் செய்ய நேரடி இணைப்பைக் கிளிக் செய்யலாம்.
MAH BHMCT CET அட்மிட் கார்டை 2023 பதிவிறக்குவது எப்படி?
படி 1: அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும் – cetcell.mahacet.org
படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில், MAH-BHMCT 2023 அட்மிட் கார்டுக்காக கொடுக்கப்பட்டுள்ள இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்.
படி 3: உங்கள் உள்நுழைவு சான்றுகளை உள்ளிடவும்.
படி 4: உங்கள் MAH BHMCT CET ஹால் டிக்கெட் திரையில் தோன்றும்.
படி 5: அதைப் பதிவிறக்கி, மேலும் பயன்படுத்த ஒரு பிரிண்ட்அவுட் எடுக்கவும்.
நேரடி இணைப்பு: அட்மிட் கார்டைப் பதிவிறக்கவும்
MAH BHMCT CET 2023, ஹோட்டல் மேனேஜ்மென்ட் மற்றும் கேட்டரிங் டெக்னாலஜியில் (HMCT) நான்கு வருட முழுநேர பட்டதாரி பட்டப்படிப்பின் முதல் ஆண்டில் சேர விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்களுக்காக நடத்தப்படுகிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு, விண்ணப்பதாரர்கள் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்திற்குச் செல்லவும் அல்லது அறிவிப்பைப் பார்க்கவும்.

Source link